Mwenyekiti Mpya wa CC

Mwenyekiti Mpya wa CC

Then mletamada akiulizwa swali na wanaume hapa majibu yake ya ukaliukali tu , hiyo peke yake ni kigezo ni mjamzito!
Mimba jamani zina mambo mengi .
Ndiyo kusema hata hili wazo kalileta kwa nguvu ya mimba.
So far the matter proceedin are completely void !

Judgement siku hizi ukoje?huna break wewe
 
Last edited by a moderator:
ukaguzi tutaufanya tu kwani tumekwambia tutashindwa
wewe walete wenye miili kama small body au bigibodi?
watakaguliwa na hasa ukimleta bigbody kama Asprin ndo
atakakuguliwa kirahisi kwani yeye ana makeke sana
Binamu uoni tatizo hapo ...? Unafikiri ukaguzi utafanyikaje?
 
Last edited by a moderator:
kumbe umeshakumbuka mzigo ulioniachia 31/12/2013 wakati wa kiangazi
halafu tarehe 1/1/2014 nikiakupigia simu kukwambia kuwa umenipa mimba
ukakataaa na kuruka kiunzi mita1000 bora umesema mwenyewe jamvini
wameshaelewa kuwa nina mimba yako na ukiikataa nakwenda POLICE POST

Then mletamada akiulizwa swali na wanaume hapa majibu yake ya ukaliukali tu , hiyo peke yake ni kigezo ni mjamzito!
Mimba jamani zina mambo mengi .
Ndiyo kusema hata hili wazo kalileta kwa nguvu ya mimba.
So far the matter proceedin are completely void !
 
Na nyingine zimeandikwa tutabanana hapa hapa,
si unaona hatare iliyopo lakini.

hahahaaaaaa na kanga zenyewe zina maneno mara ooh'ukinuna wenzio twala' au 'amekushinda ngoja mimi nimuoneshe malezi'kweli hapo kazi mpo
 
Na nyingine zimeandikwa tutabanana hapa hapa,
si unaona hatare iliyopo lakini.
hilo nimeliona na mwisho wa siku midomo inabinuliwa+kusonya baadaye mnageuka akina fransis cheka patamu hapo teheteheteheeeeeeee
 
BARUA MAALUM KWA WANACC NA MMU WOTE
​


S.L.P. 2014
LADIES ONLY
JF CC NA MMU
​

MODERATOR
S.L.P 000
JAMII FORUM



YAH: MWENYEKITI MPYA WA CC 2014 NA VIONGOZI WENZAKE

Rejea kichwa cha habari hapo juu chasema;

Kwa muendelezo wa mwongozo wa
KATIBA ya CC hapa jamvini. CC imeona ilete uchaguzi mpya wa kumchagua mwenyekiti mpya wa CC kwa mwaka 2014 kwani mwenyekiti aliyekuwepo muda wake wa uongozi umekwisha na hata hivyo katika uongozi wake hakukuwa maendeleo yoyote kwani alisababisha watu wapigwe BAN, wakosane, na mambo ya hapa na pale ilimradi matatizo hapa jamvini ndipo uongozi ukaamua ulete mapinduzi mapya ya kumchagua mwingine kushika nafasi hiyo ambaye ataleta mwamko hapa jamvini.

Hivyo basi jopo zima la CC lilikaa na kupendekeza majina ya wafuatao ambao watakuwa viongozi hapa jamvini kwa mwaka 2014 - 2017 nao ni:-

1 Lady doctor ni MWENYEKITI
2. Mamndenyi ni MWENYEKITI MSAIDIZI
3. ladyfurahia ni KATIBU
4. Passion Lady ni KATIBU MSAIDIZI
5. amu ni MTUNZA HAZINA
6. charminglady ni MTUNZA HAZINA MSAIDIZI

Hao ndio viongozi wa sasa na hatutapenda mtu akate rufaa yoyote mjengoni wala kuharibu uongozi huo kwani hatua kali za kinidhamuna kisheria zitachukuliwa. Ni vyema wanajf wote mkawapa support ya kuwa pamoja nao na kuwasaidia pindi wawaombapo msaada wa hali na mali ili kuimarisha mjengo wetu.

Tunawatakia kila la kheri katika uongozi wao

“Kwa pamoja tunajenga mjengo wetu “


Wasalaamu;

Ladyf

Napinga hoja! Kwa kuzingatia haya:-

Mwenyekiti ladydoctor Amefukuzwa mtaani kwa sababu ya ubeya.
-Mwenyekiti msaidizi Mamndenyi.Huyu hawafai anakikundi cha kuiba viatu kwenye misiba.
-Katibu ladyfurahia.CV yake sio nzuri naye haipiti wiki bila kusutwa.
-Katibu Passionlady Huyu ana kaptula yake inamfuko kwa mbele anajulikana kwa kukuliza maduka pale mlimani city.
-Mtunza hazina huyu AMU anatafutwa mtaani kwao amekimbia na hela za mchezo.
-Mtunza hazina msaidizi chaminglady- huyu hata makampuni ya simu yanamfahamu kwa kukopa salio na kutupa line.

Uamuzi ni wenu.
 
Last edited by a moderator:
lol..asante kwa kunifanya nicheke peke yangu asee
Napinga hoja! Kwa kuzingatia haya:-

Mwenyekiti ladydoctor Amefukuzwa mtaani kwa sababu ya ubeya.
-Mwenyekiti msaidizi Mamndenyi.Huyu hawafai anakikundi cha kuiba viatu kwenye misiba.
-Katibu ladyfurahia.CV yake sio nzuri naye haipiti wiki bila kusutwa.
-Katibu Passionlady Huyu ana kaptula yake inamfuko kwa mbele anajulikana kwa kukuliza maduka pale mlimani city.
-Mtunza hazina huyu AMU anatafutwa mtaani kwao amekimbia na hela za mchezo.
-Mtunza hazina msaidizi chaminglady- huyu hata makampuni ya simu yanamfahamu kwa kukopa salio na kutupa line.

Uamuzi ni wenu.
 

hahaaa!!we charger weweeeeee!!!!???
kaptula yangu mi navaaga tu badala ya pichu bana!!
mwaka huu wanawake tutawaongoza ole wenu!!mtakula
ban mshindwe wenyewe!

 

hahaaa!!we charger weweeeeee!!!!???
kaptula yangu mi navaaga tu badala ya pichu bana!!
mwaka huu wanawake tutawaongoza ole wenu!!mtakula
ban mshindwe wenyewe!


Teh teh haaa bana nyie waonezi uteuzi haujazingatia gender equality wala equity.
 
mbona sikuelewi ndugu yangu dawa zipi hizo?
kwani thread zangu zikoje bestito? nambie

Ingawa ni Chitchat,nashawishika kuamini kuwa una matatizo ya kisaikolojia dhidi ya wanaume {una hasira nao pasipo sababu}
ladyfurahia.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom