ladyfurahia
JF-Expert Member
- May 10, 2011
- 14,758
- 9,592
- Thread starter
- #181
mhm na wewe una mambo!!
mhm na wewe una mambo!!
ina maana hujamuelewa kuwa mnaibiwa kitumbua chenu?
au unataka tukuoneshe kwa mifano sema!!
halafu ladyfurahia unavyosema "kitumbua chenu" una maana gani!!!!!
naomba unitajie wote wanaohusika kwenye umilikaji wa Kitumbua hiki
Hahahahah hoe & odm.... Just married. Thread closed!!!
Mwambie kabisa namiliki AK47 ya magendo.
halafu ladyfurahia unavyosema "kitumbua chenu" una maana gani!!!!!
naomba unitajie wote wanaohusika kwenye umilikaji wa Kitumbua hiki
bestito mbona umehamaki hivyo nazungumzia kutumbua cha kawaida tu kighani hicho na hao wamiliki siwafahamu bali kuingilia mambo yasiyonihusu ngoja niachie hapo besti uwe na amani na mm ngoja ni:A S 27:
HAHAHAA ila yasije kunikuta na mie nikaanza kuanzisha thread ya Why Did I get Married!!!
kuna mtu alihack accout yangu kudadadeki zake............
unajistukia sijahamaki wala nini bestito........
hahahahahahaaaaaaaaaaaaaa
jamani bestito nicheke ninenepe mie
nisiwe kimbaumbau kama M
hahahahahahaaaaaaaaaaaaaa
jamani bestito nicheke ninenepe mie
nisiwe kimbaumbau kama M
Nilitaka kushangaa na mimi