Mwendesha baiskeli toka Geita na ushindi wa 2010.

ferre.g

JF-Expert Member
Mar 3, 2013
2,217
1,195
now ukweli ulo wazi kuwa awamu hii ikulu imepatikana toka usanii wa kutoka geita hadi lumumba na kuishia ikulu.

Time wapi mwendesha baiskeli huyu jamani?
Vipi hali yake ya maisha i-bora?
teh teh sarakasi hizi bana zitakoma October 2015.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom