Mweka Hazina wa Manispaa ya Ilala afariki kwa ajali

Mweka Hazina wa Manispaa ya Ilala afariki kwa ajali

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Posts
13,264
Reaction score
4,747
Wadau, Jana alasiri kulitokea ajali mbaya ya gari. Gari aina yalandcluiser Mali ya Manispaa ya Ilala lilipasuka gurudumu LA mbele hivyo likaacha njia na kugonga mti uliokuwa pembeni ya Barbara. Mweka hazina wa Manispaa ya Ilala aliyekuwemo ndani ya gari hili amefariki dunia wakati akipatiwa matibabu katika hospital ya Muhimbili. Ajari ilitokea karibu na eneo LA bwawani, alikuwa akienda morogoro kwa shughuli za kikazi. Dereva anaendelea na matibabu.
 
Wadau, Jana alasiri kulitokea ajali mbaya ya gari. Gari aina na landcluiser Mali ya Manispaa ya Ilala lilipasuka gurudumu LA mbele hivyo likaacha njia na kugonga mti ukiokuwa pembeni ya Barbara. Mweka hazina wa Manispaa ya Ilala aliyekuwemo ndani ya gari hili amefariki dunia wakati akipatiwa matibabu katika hospital ya Muhimbili.
 
Wadau, Jana alasiri kulitokea ajali mbaya ya gari. Gari aina na landcluiser Mali ya Manispaa ya Ilala lilipasuka gurudumu LA mbele hivyo likaacha njia na kugonga mti ukiokuwa pembeni ya Barbara. Mweka hazina wa Manispaa ya Ilala aliyekuwemo ndani ya gari hili amefariki dunia wakati akipatiwa matibabu katika hospital ya Muhimbili.
R.I.P Mwekahazina! Vp walikuwa safarin au route za kawaida town.hasa Eid day?
 
Wadau, Jana alasiri kulitokea ajali mbaya ya gari. Gari aina na landcluiser Mali ya Manispaa ya Ilala lilipasuka gurudumu LA mbele hivyo likaacha njia na kugonga mti ukiokuwa pembeni ya Barbara. Mweka hazina wa Manispaa ya Ilala aliyekuwemo ndani ya gari hili amefariki dunia wakati akipatiwa matibabu katika hospital ya Muhimbili.
 
Back
Top Bottom