Mwanzo wa meditation

Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
3,086
Points
2,000
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
3,086 2,000
JINSI YA KUFANYA MEDITATION

Meditation Ya Pumzi:
screen-shot-2014-10-02-at-11-27-36-am-png.420128

MEDITATION:

Ni ile hali wakati mawazo yanapokuwa yameyeyushwa na kufikia mahali ambapo hakuna fikra yenye kuingia tena.
¡¤ Wengine wanaielezea tahajudi kwamba, ni sala za usiku wa manane.

FAIDA ZA MEDITATION:

1. Husaidia kuratibu msukumo wa damu pamoja na usafirishwaji wa damu mwilini.
2. Husaidia pumzi pamoja na kurahisisha usagwaji wa chakula mwilini.
3. Husaidia kuimarisha mfumo wa kinga mwilini.
4. Husaidia kuleta furaha ya nafsi.
5. Husaidia kuimarisha nguvu yako ya machale pamoja na nguvu zako za ziada.
6. Husaidia kutibu matatizo mengi ya kisaikolojia kwani hubadili hali ya mfumo wa fahamu na mawazo (endapo itafanywa kila siku).
7.meditation pia inaweza kutumika kuomba kitu unachohitaji,kama vile kazi au mahitaji mbalimbali,
8: Sala ni pale unapoongea na mungu lakini meditation ni pale unapomsikiliza mungu unaemuamini
9: Meditation Hukufanya ujielewe Zaidi,Uwe zaidi Uwe Zaidi ya wewe ulivyo
10: Kama unaswali halijibiki jibu lake utalipata kweny meditation

Hatua:
Kinachotakiwa wakati unajiandaa
Kufanya meditation ni kama ifuatavyo:

1. Tafuta sehemu iliyotulia, isiyo na makelele. Kaa kwenye kiti au chini, au lala kitandani. Hakikisha huumii mahali popote. Legeza mwili wako pamoja na misuli yote ya mwili wako kwa kadri utakavyoweza.
burmesefront-jpg.420129

images-5-jpg.420130

images-1-jpg.420131

2. Sahau matatizo yako yaliyopita, yaliyopo na yajayo. Sahau matatizo yako ya kazini au nyumbani. Jitahidi usifikirie chochote.
3. Ni muhimu sana kujali hisia zako wakati unafanya meditation.
4. Pumua kwa kuingiza pumzi ya kutosha mapafuni, halafu toa pumzi yote na kufanya kifua kiwe kama kitupu. Weka mawazo yako yote kwenye pumzi zako
breathing-meditation-image-jpg.420134

Hizo Ndio hatua za kwanza kabisa za kufanya meditation ya pumzi

5:utakapo endelea kuweka fikra zako kwenye pumzi yako utaona kitu kama rangi rangi zinaanza kutokea kwenye eneo la katikati ya nyusi zako mbili za macho yaani pale ulipofumba macho kwa ndani utaona kama rangi rangi zinaanza kujiform usizitilie sana maanani rangi hizo ziache zije zenyewe
images-1-jpg.420169

6: rangi hizo zitaform vitu kama picha wakati huo eneo lako la kati ya nyusi litaanza kuwa awaken yaani kuamka huku hilo eneo litaamka kwa staili moja kati ya mbili
Kuwasha mwanga mweupe eneo hilo au kutetemeka kama utosi wa mtoto mdogo
7583328_f520-jpg.420171

7: hizo picha zitakazo kuwa zinajiform ukiendelea kuziangalia utaona ni matendo na matukio mengi uliokua ukiyafanya mwenyewe katika maisha yako sasa hapo kuna mawili ukiweza kuwa deep na hayo utakumbuka hadi utoto wako ulivyokuwa lakini ukiyapotezea utaendelea na kuweka fahamu zako kwenye pumzi itakupeleka hatua ya pili ya kuona spirits au viumbe visivyoonekana kama malaika na majini ulionao mwenyewe hawa wanaweza kukuskiliza kwa chochote utakacho waomba

8: ukiendelea kuwatizama basi utafanya mawasiliano nao ila ukiweka maanani kwenye pumzi utahama hatua nyingine ambayo ni deep zaidi na ndio zawadi ya meditation utaona kitu kama nuru inapitia katikati ya utosi wako na kujaa mwilini mwako kadri inavyojaa ndio unavyozidi kupata nguvu mwilini waweza kuishia hapo au ukitaka makubwa zaidi endelea na pumzi

9: utakavyoendelea na pumzi utaona ile power imekujaa kisha utaanza kuona kama sehemu unaanza kwenda deep zaidi ndani zaidi hapa ndio utaanza kuhisi uwepo wa mungu wa imani yako,

Kama ni muislam utaanza kuskia Qur-an inasomwa au utaanza kuona kitu kinachokupa imani zaidi kama mskiti wa makka maandishi ya Qur-an, Sauti za mawaidha n.k wengine waliojaaliwa huiona Baitil Maamur (Mskiti wa mbinguni) kwa vile atakavyooneshwa na mungu wake na itakusaidia kuweka mizizi ya imani katika dini yako,

kama ni mkristo hapa huhisi uwepo wa mungu wa imani yako na nguvu ya yesu au jesus na pia mambo mengine kama maneno ya biblia n.k wengine huona hata roho takatifu inawashukia n.k,

kama ni mpagani na dini zingine na huna imani basi atakae jitokeza ni huyo huyo unaemuamini n.k n.k n.k,

Hivyo hapo unaweza kupata power na mafanikio yoyote unayotaka within a short time kwa imani yako na Meditation haimuondolei mtu imani yake bali humjuza zaidi kuhusu imani yake

10: Utakapo kuwa umejawa na ile nguvu basi utaona mwili wako mzima umekua sealed na aura yako imefunga na kuwa ngumu yenye nguvu na yenye kuwaka katika imani yako kumbuka one deep inner travel can change your life so you have to practice with hope and love (Safari moja ya ndani zaidi ya mwili wako inaweza kubadili maisha yako hivyo fanya kwa upendo na matumaini uweze kufika malengo) kitu hadi ukipende ndio utakifahamu..

hapo utakuwa umecomplete meditation ya pumzi kumbuka sio kwamba utafanya siku moja na kufikia yote haya kila siku utakua ukipiga hatua
Naishia Hapo Ingawa Nitaendelea Kuupdate huu uzi....



AINA ZINGINE ZA MEDITATION:

MEDITATE YA UDI:
high-quality-lotus-wooden-font-b-incense-b-font-burners-sandalwood-buddha-font-b-incense-b-jpg.420761

Fuata Hatua Zifuatazo Kufanya Meditation Itakayo Fungua Jicho La Tatu & Psychic Power Zako Kwa Muendelezo...

HATUA:
1: Jiande Siku Au Saa Ambayo Baada Ya Hapo Utalala Kupumzisha Mwili...

2: Puliza Au Washa Udi Au Marash Yoyote Unayoyapenda Au Usitumie Chochote Kama Harufu Iliyopo Inakuridhisha

3: Vaa Mavazi Yasiyobana Wala Kukubughudhi Mwili, Na Hata Kama Unapete Cheni Heleni, Saa,mkanda au Chochote Chenye Kubana Kama Umesuka Subiri Siku Ukifumua Hii Husaidia Kuacha Mwili Wako Huru Na Uelewa..

4: Kaa Kwa Mtindo Miguu Wa X, Au Kaa Kwenye Kiti, Au Kaa Mtindo Wa Baadhi Ya Watu Kwa Kuikalia Miguu Juu Yaani Kama Vile Umepiga Magoti Kwa Kukalia.. Chagua Moja Kati Ya Hii Mitindo Utakao Ona Umekaa Hakuna Maumivu Sehemu Yoyote Ya Mwili..

5: hakikisha Mgongo Umenyooka Ili Kuzihesabu Chakra Zote Zimekaa Sawa.. Mgongo Ukiwa Umenyooka Chakra Zote Waweza Kuzihesabu.. Ndio Maana Tunasema Katika Ufunguzi Wa Third Eye Ndipo Unaweza Kucontrol Pia Chakra Zote...

6: Angalia Mbele Kwa Kufocus Vuta Pumzi Ndefu Mara 6 Yani Tatu Nje Tatu Ndani... Hakikisha Unapovuta Ndani Kifua Kinajaa Bila Kubakisha Sehemu na Unapotoa Toa Yote.... inapofika Ya Sita Nje Fumba Macho Taratibu..

7: Anza Kufuta Pumzi Za Kawaida Ila Zenye Kueleweka Na Anza Kuhesabu Kutoka 100,99,98-1... Ukivuta 100, ukitoa 99,vuta98, toa 97... Hakikisha Hauirudii Mara Mbili Namba Ukikosea Hata Kama Bado 4 Umalize Anza Tena 100 usifikirie kingine zaidi ya pumzi na namba...
articles-20131210-meditation-techniques-at-ymaa-retreat-center-part-1-4-jpg.420135

8: Wakati Umeanza Kuhesabu Iangalie Sehemu Ya Third Eye Chakra, Humo Umefumba Macho Angalia Kwa Kupandisha Macho Yako Eneo La Katikati Ya Nyusi Zako Jitahidi Usikunje Ndita..

9: Pindi Utakapofika 3,2,1 eneo hilo la katikati ya nyusi ulioangalia utahisi kama kihali flani hivi wengine huhisi kama kiwembe kimemchana au hali flani nzuri huwa haielezeki au nuru ya mwanga kama niliotaja juu...
Hapo utaona kama vile macho yako yamefumbukia kwa ndani...

10: utaona kama video game ya matukio uliowahi kuyafanya inacheza mbele yako usinogewe sana, Iache Icheze Ufunguo Au Remote Yako Ni Hewa Unayoivuta Endelea Kuvuta Huku Ukiangalia Matukio Yako Ya Humo Ndani...

10: hizo ndio takataka zilizokujalia kwenye ubongo.. Zitaanga kupotea Moja Moja Na Utafikia Sehemu Utaona Kama Nyota Zinatoka Chini Zina Panda Juu Hizo Ndio Tunaita Spirits Za Crown Chakra Stage Hiyo Unaweza Kuomba Unachotaka Na Kikaja Kabla Ya Wiki Kuisha.. Ikitoka Hiyo Stage Utaona Zile Nyota Zimeshapanda Zote.. Hakuna Kingine Sasa Hapo Ndio Utaanza Kuhisi Kama Mvua Inapenya Katikati Ya Utosi Na Kusambaa Mwili Mzima.. Unataka Kujua Hicho Ni Nini?? ndiyo Charge Ya Pyschic Power Zako Inaanza Kuingia Ikadirie Isiingie Nyingi Kupita Kiasi Zikaja Kuwa Kero Baada Ya Kutoka Kwenye Meditation... Hakikisha Hii Ni Mara Yako Ya Kwanza Usifanye Zaidi Ya Dk 15-20.. Utakavyozidi Kufanya Siku Zingine Muda Wako Wenyewe Utaanza Kijiongeza Baadae Unaeza Hata Kufanya Saa Zima..
Ukitaka Kutoka Vuta Pumzi Ndefu Kama Ulivyoingia Mara 6 na gonga kidole chako kuashiria unatoka fumbua macho yako taratibu na uanze kuelewa eneo uliopo usikurupuke tulia macho yatambue kwamba umefumbua.. Utajisikia furaha sana, na utajiskia mwili unanguvu na mwepesi zikumbuke ndoto ulizoota siku hiyo zilete hapa tutakusaidia...

ZOEZI LlKIENDA TOFAUTI:
Fanya haya:

Ukiwa Katikati Ya Meditation ukahisi Eneo Unaloliangalia Linachemka Gonga Kidole utoke Utafanya Muda Mwingine..
Hii huwatokea sana wenye msongo wa mawazo.. Taratibu tutafika...
Ukihisi vibration kwenye eneo la third eye usiogope ni system inaanza kufunction... Ukiwa unaangalia matukio yako pale pale ukahisi eneo la third eye linachemka gonga kidole na utoke.... Hvyo unapofikia sehemu ukahisi utajua tu paji la uso linachemka maana utaanza kuhisi jasho pia gonga kidole na utoke...
Hivyo Njia Ya Kukwepa Unexpected Things Unagonga Kidole Tu Unatoka... Kumbuka Usiunde Kitu Maana Huo Ni Ubongo Wako Sio Mtu Wala Kiumbe Utakacho Unda utakupeleka Huko huko usiwaze kitu kuwa muelewa maana wengine huanza imagination hapa utakuwa hufanyi meditation...
Hakikisha hakuna makelele ulipokaa...

Meditation ya namba:
ambayo nayo taianzishia uzi wake,.
images-jpg.420176

Hapa, unatakiwa kuhesabu namba kinyume nyume huku ukiwa umefumba macho. Unaweza ukaanzia 100, 99, 98, 97, 96, ¡-mpaka 1, au unaweza kuanzia 200, 198, 196, 194, 192, mpaka 2. hakikisha wakati unahesabu namba hizi hukosei, na ikitokea ukakosea namba yoyote hata
kama umekaribia kumaliza, itakulazimu kuanza upya. Meditation hii ni nzuri sana kwa kurejesha kumbukumbu, ingawa pia ina faida nyingine.

Hizo ni mbili tu za aina za meditation ambazo zipo nyingi kama 25 zote tazileta kwa awamu kwa wale wanaotaka kumaster meditation....

kwa haya na mengineyo tembelea Rakims Spiritual kujifunza zaidi

Na kama una swali la binafsi na upo nje ya forum basi tumia email hii:

Mawasiliano:

Rakimsspiritual@gmail.com

Rakims
 
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
3,086
Points
2,000
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
3,086 2,000
Nimejieleza mimi ni Adept. I am 59 yrs old, almost three quarter of mylife i have been into Yoga and Meditation. Sihitaji kitabu kumueleza mtu ninachokijua.
Sawa hapo nimekuelewa ila what i mean ni kwamba hii thread ni mahususi kwa waliokuwa hawana idea na spiritual journey kwa maana naangalia percent za waliokwisha jua na baadae niweze kuwaongoza hatua kwa hatua ndio maana unaona kuna watu wanapokea hii kitu kama hadithi za mtaani tu mkuu, Tanzania inahitaji msasa mkuu na ufundishaji unatakiwa umfundishe mtu chekechea kwenda chuo

Rakims
 
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
3,086
Points
2,000
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
3,086 2,000
Mkuu mi nataka kama zile za kutoka unaenda kuzimu kutembea unarudi nyuma ya muda au unaendaxmbele ya muda kama zipo nahitaji mwalimu mkuu
Mkuu hizo ni hadi uvuke huku chini uweze kujiground kwanza baadae ndio kuja kujifunza kumerge na mengineyo
 
hajhmamba

hajhmamba

Member
Joined
May 15, 2018
Messages
20
Points
45
hajhmamba

hajhmamba

Member
Joined May 15, 2018
20 45
Mkuu hizo ni hadi uvuke huku chini uweze kujiground kwanza baadae ndio kuja kujifunza kumerge na mengineyo
Hizo za mwanzo nimeshapractice zaidi ya hapo kumenisababisha kichwa kikawa kinavibrate kwenye paji la uso yaan xipati hata faida yake nataka higher level maana hizi ndogo zinatisha
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
2,231
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
2,231 2,000
Naona wewe unahamu sana ya kupata Power, kwa sababu nimeona umemuuliza Rankims juu ya uwezo kusafiri back in space. Meditation na Yoga is about spritual knowledge, sio kitu cha mchezo na kupata power. Kwa mfano hiyo inayoiulizia ni hatari sana inatwa Astro projections inafanyika ukiwa na hali ya karibu na umauti hali ya kuzimia lakini unaufahamu, unaweza usirudi mwilini kama hakuna mazingira mazuri, Please kama utafanya meditation achana na kutaka power, ni hatari pia zinajenga kiburi ambacho kinyume na malengo ya yoga na meditation.
Kukujibu swali lako; sina ujakika kama bado kuna group inafanya kama tulivyo kuwa sisi miaka ya 80's. Kulikuwa na Group la TM yaani Trascendetal meditstion hili lilkuwa lina kuongoza kumeditate kwa kutumia Mantra, lilokuwa linaongozwa na Mansour Daya, nilianzia hapo, lakini baadae nilijiunga na Lifewave Meditation or Path ndiko nilipopewa initition Light and Sound mwaka 1982. Group lilivunjika baada kiongozi wa juu kuamua kuvunja Lifewaze as an organization, hivyo kila mtu akaenda kivyake, lakini nilisha pata level ya juu hivyo niliendelea kufanya meditation na kupata rialization mbalimbali mpaka nilipofikia mwisho. Sijui kama wenzangu wameamua kufungua spritual centers na wanatoa mafundisho tunaita Discoze. Kwa kuanzia mtafute mtu mmoja anaitwa Rashid Mbuguni, ni one of the owner wa gazeti la majira yeye ndie aliileta Lifewave, atakuwa ana contacts za Discoze centers I am sure anaweza kuwa anashiriki direct au kama mkufunzi mwalikwa, atajua zinafanyikia wapi. Vilevile njia rehidi kumpata pale Majira pana mwanae anaitwa Aga Mbuguni. Kamuulizie tuu.
Kiongozi, unaweza kuelezea hapa namna ya kufanya meditation ya kurahisisha jambo fulani au kimahusiano kwa manufaa ya tusiofahamu vizuri?
 
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
3,086
Points
2,000
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
3,086 2,000
Hizo za mwanzo nimeshapractice zaidi ya hapo kumenisababisha kichwa kikawa kinavibrate kwenye paji la uso yaan xipati hata faida yake nataka higher level maana hizi ndogo zinatisha
Endelea kupractice utaona matokeo mkuu na huku chini ndio funguo za yote
 
The Great Emanuel

The Great Emanuel

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
2,189
Points
2,000
The Great Emanuel

The Great Emanuel

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
2,189 2,000
Naona wewe unahamu sana ya kupata Power, kwa sababu nimeona umemuuliza Rankims juu ya uwezo kusafiri back in space. Meditation na Yoga is about spritual knowledge, sio kitu cha mchezo na kupata power. Kwa mfano hiyo inayoiulizia ni hatari sana inatwa Astro projections inafanyika ukiwa na hali ya karibu na umauti hali ya kuzimia lakini unaufahamu, unaweza usirudi mwilini kama hakuna mazingira mazuri, Please kama utafanya meditation achana na kutaka power, ni hatari pia zinajenga kiburi ambacho kinyume na malengo ya yoga na meditation.

Kukujibu swali lako; sina ujakika kama bado kuna group inafanya kama tulivyo kuwa sisi miaka ya 80's. Kulikuwa na Group la TM yaani Trascendetal meditstion hili lilkuwa lina kuongoza kumeditate kwa kutumia Mantra, lilokuwa linaongozwa na Mansour Daya, nilianzia hapo, lakini baadae nilijiunga na Lifewave Meditation or Path ndiko nilipopewa initition Light and Sound mwaka 1982. Group lilivunjika baada kiongozi wa juu kuamua kuvunja Lifewaze as an organization, hivyo kila mtu akaenda kivyake, lakini nilisha pata level ya juu hivyo niliendelea kufanya meditation na kupata rialization mbalimbali mpaka nilipofikia mwisho. Sijui kama wenzangu wameamua kufungua spritual centers na wanatoa mafundisho tunaita Discoze. Kwa kuanzia mtafute mtu mmoja anaitwa Rashid Mbuguni, ni one of the owner wa gazeti la majira yeye ndie aliileta Lifewave, atakuwa ana contacts za Discoze centers I am sure anaweza kuwa anashiriki direct au kama mkufunzi mwalikwa, atajua zinafanyikia wapi. Vilevile njia rehidi kumpata pale Majira pana mwanae anaitwa Aga Mbuguni. Kamuulizie tuu.
Mansoor Daya yule mmiliki wa kiwanda cha madawa ya binadamu pale karibu na quality center au?
 
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
915
Points
500
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
915 500
Ndio, the real owner, inawezekana owner wa sasa ni kizazi chake. Wakati huo walikuwa na duka la madawa round about askari monument opposite Empress Cinema.
Mansoor Daya yule mmiliki wa kiwanda cha madawa ya binadamu pale karibu na quality center au?
 
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
915
Points
500
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
915 500
Sawa hapo nimekuelewa ila what i mean ni kwamba hii thread ni mahususi kwa waliokuwa hawana idea na spiritual journey kwa maana naangalia percent za waliokwisha jua na baadae niweze kuwaongoza hatua kwa hatua ndio maana unaona kuna watu wanapokea hii kitu kama hadithi za mtaani tu mkuu, Tanzania inahitaji msasa mkuu na ufundishaji unatakiwa umfundishe mtu chekechea kwenda chuo

Rakims
Nimekuelewa Rakims lakini be careful kwani sio kila mtu anaweza kufanya meditation, inahitaji guidance sio kila MANTRA inafaa kwa kila mtu, zingine badala kutoa mafanikio chanya zinatoa matokeo hasi, watu wasije pata vizunguzungu au kuona maluelue.

Hata walozi na wachawi wanatumia MANTRA au SPELLS kufanikisha mambo yao. Hivyo unapaswa kujua hao wanafunzi wako unawatoa ngazi gani na unapandisha mpaka gazi gani? Mfano kuna wengine wamesha anza kuulizia power kama Astral projections, hii ni hatari sana, inahitaji uwe initiated iliuweze kujua njia ya kurudi kwenye mwili hasa katika mazingira yasio rafiki, kishindo au haliyeyote ya kushtukiza, usiyo itarajia inaweza kukuua, power hii ndio iliyosababisha kifo Bruce Lee akiwa anacontact Kumfu -Masters, mbaya zaidi, ukifia kwenye level hiyo (Astral level au Ngazi ya wachawi) kutoka na kupata mwili ni shida si unajua mambo ya Rencarnation. Usishauri mtu kufanya meditation kusoma kitabu unless ziwe za mazumuni ya kuboresha afya zao kama za pumzi na kama anafanya nyiginezo awe anajitathimini, akiona matokea si chanya aache, atafute nyingine, kwenye thread zako nimeona member mmoja akilalamika kuwa hujisikia vibaya baada ya kufanya meditation na ulikuwa unamshauri andelee. Ni hatari.

By the way tunachoongelea hapa haki qualify kuitwa Meditation, bali ni concetration, ku cum down the mind ili kuwa makini na kukuza uwezo wa kufanya mambo kwa umakini zaidi, au kuweka umakini au focus pale ulipo. Hii inaenda pamoja na kufanya body cleansing, ku diet na physical exercise kama Hatha Yoga

To do Meditation like to be in spirit, to be with spirit, so meditation inanzia baada ya Inition Onwards, baada ya Chakra yako kuwa imekuwa eleviated. Before that unakuwa unafanya mazoezi ya kuwa kwenye meditation. Mfano wa kuwa kwenye meditation kwenye Biblia ni Revelation 1: kuanzia mstari wa 9 kuendelea.

Anyway sio mbaya ku mix the 2 kwani hata mimi nilisemaga nafanya meditation mpaka nilipofunguliwa ThirdEye ndio nilijua tofauti.
 
The Great Emanuel

The Great Emanuel

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
2,189
Points
2,000
The Great Emanuel

The Great Emanuel

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
2,189 2,000
Ndio, the real owner, inawezekana owner wa sasa ni kizazi chake. Wakati huo walikuwa na duka la madawa round about askari monument opposite Empress Cinema.
Mpaka leo lipo nadhani nimefanya kazi na yule mzee miaka ya 2011 kazeeka sana ningejua ningepata ujuzi kumbe.
 
pumzihaiuzwi

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2015
Messages
2,714
Points
2,000
pumzihaiuzwi

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2015
2,714 2,000
Jacqueline mengi ni mdau mkubwa wa meditation nimemsikiliza kwenye interview vp kuna sehemu wana train au ni lazima ufanye mwenyewe home
 
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
915
Points
500
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
915 500
Sijakuelewa.
Kiongozi, unaweza kuelezea hapa namna ya kufanya meditation ya kurahisisha jambo fulani au kimahusiano kwa manufaa ya tusiofahamu vizuri?
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
2,231
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
2,231 2,000
Sijakuelewa.
Kwa mujibu wa maelezo yako yaliyokinzana na mkuu Rakim ni kwamba alichokielezea si meditation ila ni self concentration, sasa basi waweza kutueleza angalau namna meditation halisi inavyofanywa?

Mfano ya kufanya mahusiano yawe bora au kufanikiwa ni mifano tu hii unaweza kuchagua chochote
Asante
 
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
915
Points
500
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
915 500
Kwa mujibu wa maelezo yako yaliyokinzana na mkuu Rakim ni kwamba alichokielezea si meditation ila ni self concentration, sasa basi waweza kutueleza angalau namna meditation halisi inavyofanywa?

Mfano ya kufanya mahusiano yawe bora au kufanikiwa ni mifano tu hii unaweza kuchagua chochote
Asante
Angakia mchango wangu namba 849 nimetofautisha Meditation na concetration, pia ni muhimu kujua tatizo lako ni nini. Ni afya ya kimwili au afya ya ki fikra?
 
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
3,086
Points
2,000
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
3,086 2,000
Nimekuelewa Rakims lakini be careful kwani sio kila mtu anaweza kufanya meditation, inahitaji guidance sio kila MANTRA inafaa kwa kila mtu, zingine badala kutoa mafanikio chanya zinatoa matokeo hasi, watu wasije pata vizunguzungu au kuona maluelue.

Hata walozi na wachawi wanatumia MANTRA au SPELLS kufanikisha mambo yao. Hivyo unapaswa kujua hao wanafunzi wako unawatoa ngazi gani na unapandisha mpaka gazi gani? Mfano kuna wengine wamesha anza kuulizia power kama Astral projections, hii ni hatari sana, inahitaji uwe initiated iliuweze kujua njia ya kurudi kwenye mwili hasa katika mazingira yasio rafiki, kishindo au haliyeyote ya kushtukiza, usiyo itarajia inaweza kukuua, power hii ndio iliyosababisha kifo Bruce Lee akiwa anacontact Kumfu -Masters, mbaya zaidi, ukifia kwenye level hiyo (Astral level au Ngazi ya wachawi) kutoka na kupata mwili ni shida si unajua mambo ya Rencarnation. Usishauri mtu kufanya meditation kusoma kitabu unless ziwe za mazumuni ya kuboresha afya zao kama za pumzi na kama anafanya nyiginezo awe anajitathimini, akiona matokea si chanya aache, atafute nyingine, kwenye thread zako nimeona member mmoja akilalamika kuwa hujisikia vibaya baada ya kufanya meditation na ulikuwa unamshauri andelee. Ni hatari.

By the way tunachoongelea hapa haki qualify kuitwa Meditation, bali ni concetration, ku cum down the mind ili kuwa makini na kukuza uwezo wa kufanya mambo kwa umakini zaidi, au kuweka umakini au focus pale ulipo. Hii inaenda pamoja na kufanya body cleansing, ku diet na physical exercise kama Hatha Yoga

To do Meditation like to be in spirit, to be with spirit, so meditation inanzia baada ya Inition Onwards, baada ya Chakra yako kuwa imekuwa eleviated. Before that unakuwa unafanya mazoezi ya kuwa kwenye meditation. Mfano wa kuwa kwenye meditation kwenye Biblia ni Revelation 1: kuanzia mstari wa 9 kuendelea.

Anyway sio mbaya ku mix the 2 kwani hata mimi nilisemaga nafanya meditation mpaka nilipofunguliwa ThirdEye ndio nilijua tofauti.
Mkuu tunapishana mapokeo maana hata vitu unavyoviongelea sana tunachochengana Lugha. Ila nimekuelewa tofauti yetu ipo wapi,
 
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
915
Points
500
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
915 500
Meditation inafanywa Rohoni (in the spirit with the spirit), Concetration inafanyika kwenye akili kushika wazo moja kukwepa kupepelushwa au kutekwa na mawazo mengine. Mafanikio ya Concetration in kuwa makini katika kila ukifanyacho na kwa hiyo utaoneka ni smart popote pale uwepo. Mafanikio ya Meditation ni kupata knowledge of creation and God realization.

Kwenye maisha ya Yogis, concetration inafanywa aspirant (anayejitayarisha kuwa mwanafunzi) kumtayarisha, iliakipata Initionion, au uamsho na kufungulia jicho la tatu ili afanye meditation (mafunzo ya kiroho) kwa u makini zaidi na huyu anaitwa mwanafunzi au disciple.

Dripboy labda nieleze ni mafanio gani uliyategea zaidi ya umakini na kumjua mungu?

Nadhani nimekujibu.
Kwa mujibu wa maelezo yako yaliyokinzana na mkuu Rakim ni kwamba alichokielezea si meditation ila ni self concentration, sasa basi waweza kutueleza angalau namna meditation halisi inavyofanywa?

Mfano ya kufanya mahusiano yawe bora au kufanikiwa ni mifano tu hii unaweza kuchagua chochote
Asante
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
2,231
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
2,231 2,000
Meditation inafanywa Rohoni (in the spirit with the spirit), Concetration inafanyika kwenye akili kushika wazo moja kukwepa kupepelushwa au kutekwa na mawazo mengine. Mafanikio ya Concetration in kuwa makini katika kila ukifanyacho na kwa hiyo utaoneka ni smart popote pale uwepo. Mafanikio ya Meditation ni kupata knowledge of creation and God realization.
Kwenye maisha ya Yogis, concetration inafanywa aspirant (anayejitayarisha kuwa mwanafunzi) kumtayarisha, iliakipata Initionion, au uamsho na kufungulia jicho la tatu ili afanye meditation (mafunzo ya kiroho) kwa u makini zaidi na huyu anaitwa mwanafunzi au disciple.
Dripboy labda nieleze ni mafanio gani uliyategea zaidi ya umakini na kumjua mungu?
Nadhani nimekujibu.
Shukrani sana kiongozi.

Nina miaka saba kazini kwenye taasisi ya serikali niliingia kwa mgongo wa mzee wangu ambaye sasa ni mstaafu nikapata cheo kikubwa sana ambacho kikawaida ningetakiwa nikifikie angalau kwa miaka kumi, ila sioni mafanikio yoyote nimejiingiza hadi kwenye kamari Kiongozi wangu sasa ninachokihitaji nataka nipate pesa nyingi kupitia shughuli nazozifanya

Sasa waweza kunielekeza nianze vipi au meditation haisaidii kwa ninayoyataka?
 
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
915
Points
500
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
915 500
Shukrani sana kiongozi.

Nina miaka saba kazini kwenye taasisi ya serikali niliingia kwa mgongo wa mzee wangu ambaye sasa ni mstaafu nikapata cheo kikubwa sana ambacho kikawaida ningetakiwa nikifikie angalau kwa miaka kumi, ila sioni mafanikio yoyote nimejiingiza hadi kwenye kamari Kiongozi wangu sasa ninachokihitaji nataka nipate pesa nyingi kupitia shughuli nazozifanya

Sasa waweza kunielekeza nianze vipi au meditation haisaidii kwa ninayoyataka?
Pole sana, unatakiwa kupatiwa ushauri nasaha, na uwekwe nyenye therapy, yoga au concetration exercise haitakusaidia.
 
Bhagavan

Bhagavan

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2017
Messages
1,372
Points
2,000
Bhagavan

Bhagavan

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2017
1,372 2,000
Hizo za mwanzo nimeshapractice zaidi ya hapo kumenisababisha kichwa kikawa kinavibrate kwenye paji la uso yaan xipati hata faida yake nataka higher level maana hizi ndogo zinatisha
Hakuna ulichopata bado mkuu akili inakudanganya.
 

Forum statistics

Threads 1,304,159
Members 501,282
Posts 31,504,846
Top