Mwanza yakumbwa na uhaba wa maji

Mwanza yakumbwa na uhaba wa maji

Hapo Mwanza si kuna ziwa victoria inamana serikali wameshindwa kusambaza hayo maji ya ziwa kwa matumizi ya majumbani

Wapiga kura wake Mwanza wanakufa kiu
 
😂😂😂😂😇😇

Uchumi wa kati..
Tangu Serikali na Rais Magufuli atangeze kuwa Tanzania imeingia uchumi wa kati, jiji la Mwanza limekumbwa na uhaba mkubwa wa huduma ya maji!

WanaCCM wakiulizwa kulikoni uchumi huu wa kati na adha ya maji, wao wanajibu hizo ni juhudi za Rais Magufuli!

Leo pia jiji wamepita wakiwatangazia machinga wavae vitambulisho shingoni, vinginvyo wahame mjini!

Viva Jiwe! Viva CCM! Viva Awamu ya viwanda!
 
Naunga mkono hoja, Mwanza maji ni ya shida sana, mfano mtaa wa mecco maji yamekatika wiki nzima, Buswelu maji yanamaliza zaidi ya wiki hayatoki, Buhongwa hali iko hivyohivyo.
*TAARIFA KWA UMMA*

*UPUNGUFU WA MAJI KWENYE MAENEO YANAYOPATA MAJI KUPITIA KITUO CHA KONA YA BWIRU*

Tumepokea taarifa kutoka TANESCO, kuwa *Tarehe 25 Juni, 2020 (Alhamisi) kuanzia Saa 2:00 Asubuhi hadi Saa 10:00 Jioni* watakuwa na maboresho ya miundombinu na hivyo watakata umeme kwenye baadhi ya maeneo ikiwemo eneo la Kituo cha Kusukuma Maji (Booster Station) cha Kona ya Bwiru.

Kufuatia taarifa hiyo ya TANESCO, tunasikitika kuwataarifu wateja wetu wa maeneo ya *Kitangiri, Bwiru, Ibungilo, Kawekamo, Lumala, Kiseke, Nyamanoro, Seleman Nassor, Pasiansi, Mondo, Ilemela na Uwanja wa Ndege* kuwa kutakuwa na upungufu wa maji hadi hapo huduma ya nishati ya umeme itakaporejea kwenye hali yake ya kawaida.

Tunawashauri kutunza maji yatakayotosha katika kipindi hicho ambacho kutakuwa hakuna umeme.

Tunaomba radhi kwa usumbufu utakaojitokeza.

Imetolewa *Tarehe 24 Juni, 2020* na: -
………………………………….
*OFISI YA UHUSIANO*
*MWAUWASA*

_Upatapo taarifa hii, tafadhali mfahamishe na mwingine.

Hizi ndio taarifa zao kila siku
 
Tangu Serikali na Rais Magufuli atangeze kuwa Tanzania imeingia uchumi wa kati, jiji la Mwanza limekumbwa na uhaba mkubwa wa huduma ya maji!

WanaCCM wakiulizwa kulikoni uchumi huu wa kati na adha ya maji, wao wanajibu hizo ni juhudi za Rais Magufuli! Leo pia jiji wamepita wakiwatangazia machinga wavae vitambulisho shingoni, vinginvyo wahame mjini!

Viva Jiwe! Viva CCM! Viva Awamu ya viwanda!
Mwanza watapata maji, walinipigia kura, sio kama Mbeya!
 
Tangu Serikali na Rais Magufuli atangeze kuwa Tanzania imeingia uchumi wa kati, jiji la Mwanza limekumbwa na uhaba mkubwa wa huduma ya maji!

WanaCCM wakiulizwa kulikoni uchumi huu wa kati na adha ya maji, wao wanajibu hizo ni juhudi za Rais Magufuli!

Leo pia jiji wamepita wakiwatangazia machinga wavae vitambulisho shingoni, vinginvyo wahame mjini!

Viva Jiwe! Viva CCM! Viva Awamu ya viwanda!
Hilo la maji ni kweli 100%. Watu wanahangaika na madumu jiji la Mwanza mpaka unaona huruma.

Jamani CCM ni janga.
 
Hapo Mwanza si kuna ziwa victoria inamana serikali wameshindwa kusambaza hayo maji ya ziwa kwa matumizi ya majumbani

Wapiga kura wake Mwanza wanakufa kiu
Na bado watachagua CCM, wao vyama ni kama kupenda Simba na Yanga, hata wakiboronga hawawaachi
 
Inakuwaje ziwa lipo hapo sebuleni halafu maji yanakuwa shida, au ndo uchumi wa kati huu..
 
Mwanza hakuna uhaba Wa maji,

Acha siasa za mihemuko
 
*TAARIFA KWA UMMA*

*UPUNGUFU WA MAJI KWENYE MAENEO YANAYOPATA MAJI KUPITIA KITUO CHA KONA YA BWIRU*

Tumepokea taarifa kutoka TANESCO, kuwa *Tarehe 25 Juni, 2020 (Alhamisi) kuanzia Saa 2:00 Asubuhi hadi Saa 10:00 Jioni* watakuwa na maboresho ya miundombinu na hivyo watakata umeme kwenye baadhi ya maeneo ikiwemo eneo la Kituo cha Kusukuma Maji (Booster Station) cha Kona ya Bwiru.

Kufuatia taarifa hiyo ya TANESCO, tunasikitika kuwataarifu wateja wetu wa maeneo ya *Kitangiri, Bwiru, Ibungilo, Kawekamo, Lumala, Kiseke, Nyamanoro, Seleman Nassor, Pasiansi, Mondo, Ilemela na Uwanja wa Ndege* kuwa kutakuwa na upungufu wa maji hadi hapo huduma ya nishati ya umeme itakaporejea kwenye hali yake ya kawaida.

Tunawashauri kutunza maji yatakayotosha katika kipindi hicho ambacho kutakuwa hakuna umeme.

Tunaomba radhi kwa usumbufu utakaojitokeza.

Imetolewa *Tarehe 24 Juni, 2020* na: -
………………………………….
*OFISI YA UHUSIANO*
*MWAUWASA*

_Upatapo taarifa hii, tafadhali mfahamishe na mwingine.

Hizi ndio taarifa zao kila siku


Drone Camera njoo usome bandiko hili
 
Utakuwa unaishi jirani na Mkuu wa Mkoa Mongela maana imefungwa pampu kubwa inayonyonya maji yote yanayokuja eneo la kiseke PPF kwenda kwake! MWAUWASA wajiandae siku Rais Magufuli akitia mguu Mwanza atapokelewa kwa maandamano makubwa ya kupinga hujuma inayofanywa na mamlaka hii ya maji! Mkurugenzi MWAUWASA siku zako zinahesabika!
Anaudhi wapiga kura,titamnyoosha
 
Back
Top Bottom