Mwanza inarudi nyuma huku Arusha ikiendelea

Mwanza inarudi nyuma huku Arusha ikiendelea

Niliona mtu ameiweka tena ndani ya huu uzi, pia akaweka na post ile ya Zitto akikosoa ile report mnayoifagilia...

Akawa anashangaa Shinyanga ni mkoa ambao upo kwenye ile kumi za mwisho maana hiyo report mnayoifagilia ilitoa mikoa kumi ya kwanza na ya mwisho, Kilimanjaro ilionyesha ni mkoa wa pili baada ya Dar katika hiyo report yenu pendwa...

Sasa Zitto akawa anashangaa inakuwa vipi Shinyanga anayemwacha Kilimanjaro mbali katika GDP anakuwa wa mwisho katika hiyo report katika list ile ya mikoa ya mwisho...

Report ya GDP imewekwa humu, au kama vipi check BoT...

Naomba utuwekee hizo data kutoka official page ya taasis yeyote ya serikali sio mabandiko ya magazeti ya udaku... Sisi tumekuwekea vyanzo kama TRA pamoja na Research iliyofanywa na UNDP ikishirikiana na GoT.. Wewe tuwekee link ya BOT inayosema hayo unayosema
 
d6c630fcbfe26ba75a1bf09bb8ef3030.jpg

arusha hyat sabasaba hotel u/c
 
Niliona mtu ameiweka tena ndani ya huu uzi, pia akaweka na post ile ya Zitto akikosoa ile report mnayoifagilia...

Akawa anashangaa Shinyanga ni mkoa ambao upo kwenye ile kumi za mwisho maana hiyo report mnayoifagilia ilitoa mikoa kumi ya kwanza na ya mwisho, Kilimanjaro ilionyesha ni mkoa wa pili baada ya Dar katika hiyo report yenu pendwa...

Sasa Zitto akawa anashangaa inakuwa vipi Shinyanga anayemwacha Kilimanjaro mbali katika GDP anakuwa wa mwisho katika hiyo report katika list ile ya mikoa ya mwisho...

Report ya GDP imewekwa humu, au kama vipi check BoT...

Unataka tuchek BOT kivipi?? Wewe tuwekee hapa kama sisi tulivyoweka... Kwani huyo Zitto ndiye nani hapa nchini?? Zitto yeye anacheo kipi serikalini??

Tunaomba link ya BOT inayosema hayo mnayosema
 
mwsnza ina manispaa mbili...huku arusha kapo ka manispaa kamoja tu..
in short mji wetu wa arusha bado mdogo sana. ...compare na MWANZA
 
Tuwekee hapa link ya BOT sio vimagazeti.. Official data kama hizo lazima ziwepo kwenye taasis ya kiserikali.. Sisi tumewawekea ukusanyaji wa kodi kutoka www.tra.go.tz
Kuna pdf ninayo nimeshindwa kuituma sababu na simu natumia na hiyo link niliyotuma hapo juu ya National Bureau of Statistics haijakamilika lakini ina report katika pdf ukurasa wa 45 ukionyesha GDP katika kila mkoa

Lakini pia unaweza ukaingia katika hii link ya website ya Arusha uone GDP kwa kila mkoa

Regional GDP Per Capita - Page 3
 
Hiyo link inajibu not found...
Yap nikweli haijakamilika sababu kuna pdf hapo nimeshindwa kuituma sababu natumia simu ungeenda kusoma ukurasa wa 45 ngojea nijaribu kuingia nbs kabisa nikupatie link...
 
Kuna pdf ninayo nimeshindwa kuituma sababu na simu natumia na hiyo link niliyotuma hapo juu ya National Bureau of Statistics haijakamilika lakini ina report katika pdf ukurasa wa 45 ukionyesha GDP katika kila mkoa

Lakini pia unaweza ukaingia katika hii link ya website ya Arusha uone GDP kwa kila mkoa

Regional GDP Per Capita - Page 3

Kabla hujatuwekea data humu mkuu angalia na mwaka.. Hizo ni data za 2007...
 
Kabla hujatuwekea data humu mkuu angalia na mwaka.. Hizo ni data za 2007...
Ingia kwenye hii link ya nbs kwenye national accounts of Tanzania mainland kutoka mwaka 2007 hadi 2014 u download ile pdf uende ukurasa wa 45 uangalie kwa miaka yote hiyo mtiririko ulivyokuwa , Arusha anaachwa mbali na mikoa kama sita hivi, lakini hapo hapo Mwanza ikiwa ya pili baada ya Dar es salaam, ingia pale kwenye latest news kwenye hii link uangalie nilichokuelekeza hapo juu...

National Bureau of Statistics | Statistics for Development
 
Vijana nimewaeleza kwamba nimeishi Arusha muda mrefu,hata mimi kabla ya kutembelea Mwz mwishoni wa mwaka jana ningeweza linganisha hiyo miji miwili nikasema Arusha ni kubwa lkn baada ya kutembelea Mwz sina shaka yeyote ya ukubwa wa jiji la Mwz na wala huwezi shindanisha hiyo miji.
 
Ingia kwenye hii link ya nbs kwenye national accounts of Tanzania mainland kutoka mwaka 2007 hadi 2014 u download ile pdf uende ukurasa wa 45 uangalie kwa miaka yote hiyo mtiririko ulivyokuwa , Arusha anaachwa mbali na mikoa kama sita hivi, lakini hapo hapo Mwanza ikiwa ya pili baada ya Dar es salaam, ingia pale kwenye latest news kwenye hii link uangalie nilichokuelekeza hapo juu...

National Bureau of Statistics | Statistics for Development
Mkuu wangu umeleta Argument nzuri sana na mwishowe umeingia kingi mwenyewe.. Ile mikoa ambayo ilitajwa kwenye Human Development Index ikiongoza kwa Per Capita Income ndio hata hapa imetajwa pia.. Ile mikoa iliyotajwa kuwa inaongoza kwenye ile report iliyotolewa na UNDP pia inadhibitishwa hapa...

Soma vizuri wakati Arusha per capita ikiwa 2.1 million Mwanza ni 1.7 million... Mikoa inayoongoza hapa ni Dar, Arusha, Kilimanjaro, Iringa, Ruvuma na Mbeya ndio ina Million 2 na kuendelea... Hii PDF umeitoa mwenyewe mkuu...

gdp33.png
 
Back
Top Bottom