Mwanyamaki Kumburuza Mwakyembe mahakamani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanyamaki Kumburuza Mwakyembe mahakamani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Erythrocyte, Oct 30, 2015.

  1. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 43,599
    Likes Received: 23,453
    Trophy Points: 280
    Kama ulidhani sakata la ubunge kyela limemalizika basi futa mawazo hayo , taarifa kutoka kyela zinabainisha kwamba mgombea wa UKAWA Mh Abraham Mwanyamaki anaelekea mahakamani kupinga ubunge wa mwakyembe , tayari wananchi wa kyela wamefahamishwa kupitia mkutano wa hadhara uliofanyika jimboni hapo , inasemekana kuna kata imeongezwa kinyemela huko Mwaya inaitwa serengeti , maana yake ni kwamba safari hii kyela ilikuwa na kata mbili zinazoitwa serengeti ! Moja ya mjini (ambayo ni halali ) na nyingine ya mwaya ( ambayo ni ya magumashi ), tuendelee kutega sikio .
     
  2. UMBWE1

    UMBWE1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2015
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    Hiv kumbe jamaa hakushinda kihalali?
     
  3. K

    Kongi JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2015
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 33
    Duuuuuh!!!
    Na Gufuli angepingwa pia kama Sheria ingekuwa inaruhusu.
     
  4. i

    iArmaniAdamson JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2015
    Joined: Jun 15, 2015
    Messages: 946
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    tafsiri ya demokrasia ya kweli kwa wana UKAWA ni kwamba, uchaguzi unatakiwa upigwe tena, tena na tena mpaka mgombea wao apate kura za kutosha.
     
  5. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 43,599
    Likes Received: 23,453
    Trophy Points: 280
    Siyo kihalali tu bali hakushinda kabisa , mpaka leo wananchi wa kyela wanaandamana kwenda kwenye ofisi za mkurugenzi kudai atangazwe mwanyamaki .
     
  6. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 43,599
    Likes Received: 23,453
    Trophy Points: 280
    Hatutakubali haki ipotee hivihivi , mwakyembe anaujua ukweli wote kwamba hakushinda , na kwa ushahidi uliokusanywa hatoki mahakamani .
     
  7. UMBWE1

    UMBWE1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2015
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60

    Hii nchi inaboa sana kwani karatasi za vituoni huyo mwanyamaki si alishinda?
     
  8. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2015
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 8,536
    Likes Received: 1,900
    Trophy Points: 280
    Mmeandamana tayari?
     
  9. R

    Rwankomezi JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2015
    Joined: Sep 5, 2013
    Messages: 1,563
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Haiseee jombaa kumbe bado unamawazo hayo.....wenzio ndo tunaweka ubwabwa kwenye mashart kurudi home.....mbona umechelewa hivyo
     
  10. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 43,599
    Likes Received: 23,453
    Trophy Points: 280
    Lakini cha kushangaza mwakyembe kapewa 52% eti kwamba kapata kura 44,296
    Mwanyamaki akapewa 46.8% eti kapata kura 39,379
     
  11. b

    bdo JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2015
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,708
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Kama hamkubali kuweni Museven akiwa na bunduki 7 na wenzake 27 walichukua nchi
     
  12. T

    Tabby JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2015
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 9,750
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Kwa mwakyembe kuna mengi sana. Tetesi zinasemekana kuna sanduku moja liliingizwa likiitwa Serengeti gani sijui ambalo wala halipo kyela. Wakala wa CHADEMA wakati anapinga kuhusu kura za sanduku lile akapigwa na ocd kwamba ana makelele. Nakala zote za kura za vituoni anazo mwamnyaki.

    Zinaonyesha pamoja na hilo sanduku la bakshish mwakyembe alizidiwa.

    Ninaona ushauri wa kwenda mahakamani ni mzuri. Tena awahi mapema kbla supu haijapoa.

    Kinachotakiwa ni haki itendeke bila kujali ni mwakyembe au ni Mwamnyaki.

    Haki huimarisha taifa.
     
  13. kmbwembwe

    kmbwembwe JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2015
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 6,405
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    wee vp watangazwe wangapi ubunge? kama ana ushahidi aende mahakamani mwakyembe kashatangazwa mshindi.
     
  14. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #14
    Oct 30, 2015
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,217
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    hebu acheni Majungu enyi Wanyakyusa
    kwani ni lazima mshinde? kwa kumuangusha
    Mwakyembe ni JEMBE kwa Tanzania nzima ndiye aliyemng'oa Lowassa
    mlilipwa mkamdhalilisha na kote akashinda
    sasa JPM atamchagua kuwa Waziri Mkuu wa Serikali yetu
    sasa mumtake msimtake kwetu atapitia Wabunge maalum 10 wa Rais
     
  15. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 43,599
    Likes Received: 23,453
    Trophy Points: 280
    Umeandika kistaarabu sana mkuu , Mungu akulinde .
     
  16. Mr.Junior

    Mr.Junior JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2015
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 7,836
    Likes Received: 3,489
    Trophy Points: 280
    Watu wanatafakari kati ya Mwakyembe,Lukuvi na Mhongo nani waziri mkuu nyinyi mnaleta stori za ovyo kabisa humu.

    Mbona mmchelewa sana wenzenu wanasonga mbele.
     
  17. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 43,599
    Likes Received: 23,453
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa sheria za nchi hii ni kwamba waziri anateuliwa kutokana na wabunge waliochaguliwa majimboni , sasa huyu katangazwa hakuchaguliwa .
     
  18. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 43,599
    Likes Received: 23,453
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona mlimtelekeza bila msaada ? Mkasubiri mpaka agalagazwe ndio mumuokoe kwa mlango wa uani ! Haya sasa wananchi wa kyela wameuza mpunga na cocoa ili kugharamia kesi mahakama kuu .
     
  19. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2015
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,687
    Likes Received: 1,194
    Trophy Points: 280
    Suala hapa ni haki na sheria basi.
     
  20. T

    TRUVADA JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2015
    Joined: Jan 6, 2014
    Messages: 4,529
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Erythropoietin/erythrocyte wew mwakembe alikokosea nin mbona kwanzia 2014 unamwaandama sana DR . Mwakembe,mara oo!!! Hatoki mara anahali ngumu ona sasa ulivyoumbuka na unafiki wako , hivi huyu dr,alikutelekeza akaoa mke mwingine ndio maana una hasira naye
    kwanin usiwe hata na chembe ya busara kuanzia kumpokea FISADI ,huku ukipingana na matamshi yako ?
     
Loading...