Mwanyamaki Kumburuza Mwakyembe mahakamani | Page 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanyamaki Kumburuza Mwakyembe mahakamani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Erythrocyte, Oct 30, 2015.

  1. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 42,825
    Likes Received: 22,165
    Trophy Points: 280
    Kama ulidhani sakata la ubunge kyela limemalizika basi futa mawazo hayo , taarifa kutoka kyela zinabainisha kwamba mgombea wa UKAWA Mh Abraham Mwanyamaki anaelekea mahakamani kupinga ubunge wa mwakyembe , tayari wananchi wa kyela wamefahamishwa kupitia mkutano wa hadhara uliofanyika jimboni hapo , inasemekana kuna kata imeongezwa kinyemela huko Mwaya inaitwa serengeti , maana yake ni kwamba safari hii kyela ilikuwa na kata mbili zinazoitwa serengeti ! Moja ya mjini (ambayo ni halali ) na nyingine ya mwaya ( ambayo ni ya magumashi ), tuendelee kutega sikio .
     
  2. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #101
    Nov 1, 2015
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Well said!
     
  3. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #102
    Nov 1, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 42,825
    Likes Received: 22,165
    Trophy Points: 280
    Umeandika kisomi sana !
     
  4. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #103
    Nov 1, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 42,825
    Likes Received: 22,165
    Trophy Points: 280
    Utukufu wa Mungu uizunguke nafsi yako , amina .
     
  5. Nguvu ya Ajabu

    Nguvu ya Ajabu JF-Expert Member

    #104
    Nov 1, 2015
    Joined: Mar 24, 2015
    Messages: 440
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 60
    Leka ubukonyofu ugwe. Mwakyembe jo waziri Mkuu. Mkolonda kyala abape ifindofiki mwe basita mahala umwe. Lowasa ukufuma komyabo ikolonda ansusyepo Mwakyembe numwe mwikwiteka itolo. Mwe bakonyofu umwe.
     
  6. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #105
    Nov 1, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 42,825
    Likes Received: 22,165
    Trophy Points: 280
    Hatuwezi kuvunja sheria kwa kushadadia ukabila mkuu , kama hakutenda padogo ataweza pakubwa ? After all si lengo langu kumzuia kuteuliwa u - pm , sina kinyongo kabisa na hilo lakini utata uko kwenye uchaguzi wa kyela tu baaasi .
     
  7. Zawadi B Lupelo

    Zawadi B Lupelo JF-Expert Member

    #106
    May 19, 2017
    Joined: Jul 19, 2015
    Messages: 1,835
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Haujielewi wewe
     
  8. Umba Tuku

    Umba Tuku JF-Expert Member

    #107
    May 20, 2017
    Joined: Feb 4, 2017
    Messages: 2,133
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    .......................... Lakin yule mzee kimempata kipi yaani
     
  9. Countrywide

    Countrywide JF-Expert Member

    #108
    Jun 4, 2017
    Joined: Mar 2, 2015
    Messages: 2,332
    Likes Received: 1,576
    Trophy Points: 280
    kesi ipo?
     
  10. m

    mtayeshelwa JF-Expert Member

    #109
    Jun 6, 2017
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 813
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 60
    Wewe utakuwa unaumwa, si mlikosa mil 3 kama dhamana ya kesi au?
     
  11. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #110
    Jun 6, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 56,643
    Likes Received: 358,417
    Trophy Points: 280
    Preach!
     
  12. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #111
    Jun 6, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 56,643
    Likes Received: 358,417
    Trophy Points: 280
    Jobless people kazi kweli kweli
     
  13. m

    mtayeshelwa JF-Expert Member

    #112
    Jun 6, 2017
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 813
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 60
    We utakuwa una utindio wa ubongo, ni mara ngapi huwa mnasema hivi na mwisho wa siku mnaangukia pua kama siyo kisogo vipi Wenje alishinda case yake?.
     
  14. nessonlegend

    nessonlegend JF-Expert Member

    #113
    Jun 6, 2017
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 781
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 180
    Oct-2020 sio mbali mwanyamaki jipange achana na kesi.
     
  15. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #114
    Jun 6, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 42,825
    Likes Received: 22,165
    Trophy Points: 280
    Mambo ya uchaguzi yalishapita na imethibitika kwamba Mwakyembe alishindwa bali alitangazwa kwa mtutu wa bunduki , kwa gharama ya DC kupandishwa cheo na amepandishwa .

    Baada ya hujuma tumetimua uongozi wote wa chadema kyela na kuweka viongozi wapya .
     
Loading...