Mwanaume wangu yupo busy, nifanye nini?

Mwanaume wangu yupo busy, nifanye nini?

Furaha katika maisha yetu hazitokani na wingi wa mali tunazojilimbikizia bali inatokana na kuridhika na kile ambacho muumba amekujaalia na ufurahie kuwa nacho...wanadamu wengi wa nyakati hizi wamekuwa wakihangaishwa na mali kwa kudhani kuwa mali ndio kila kitu maishani mwao...hata wakajikuta tayari wameshakuwa watumwa wa mali....kiasi kwamba wapo tayari kufanya lolote ili wapate mali.

...muda wao mwingi wanautumia kutafuta mali hata wakashindwa kukifurahia kile kidogo ambacho muumba amewajaalia....watu hawa hawana Baraka mbele za MUNGU kwani wamekosa shukrani kutoka ndani ya nyoyo zao...ingawaje kwa nje wanaonekana ni matajiri lakini ni mafukara wa kutupwa mioyoni mwao....muda mwingi hawana raha maishani mwao kwani wanaangaishwa na mali kuliko afya zao....na kipindi chao cha kuishi hapa duniani ni kifupi sana....
 
Hata mimi nakuwaga "Busy" sana. Ila muda mwingine nikipigiwa au kutumiwa ujumbe mfupi, makusudi tu wala sijibu, naangalia tu napotezea.
 
Sijawahi kumuwazia mabaya coz najua kweli yupo busy ishu atlst awe ananikumbuka

Ongeeni, mwanaume mtafutaji ni mtu anaefaa kuliko anaekupigia muda wote, kila ukimhitaji yupo huku hana future, ameishiwa muda wote na mbaya zaidi hafanyi juhudi za kujikwamua kiuchumi.

Amini Nachokueleza, umri wako ukisogea na ukipata experience ya kutosha kimaisha, utaelewa kuwa mapenzi, furaha na mahusiano yote yanakuwa bora kukiwa na uhakika wa kimaisha ambao unawezeshwa na pesa Tunazotafuta kila kukicha.
 
swtybby

Tulio busy wengi tupo hivyo! Ushauli fanya uhamie maeneo anayofanyia yeye kazi na italahisisha kua karibu hata kama atakua kachoka kwa u busy wake lakini mpo wote kila jioni mpaka asbh nyingine
 
Last edited by a moderator:
Kama yupo bize njoo kwangu,mda wangu wote utakua kwa ajiri yako!
 
Unanitania au?Mawasiliano kwenye mahusiano ni tamthilia?mi sioni uromantic wowote anaotaka mleta uzi zaidi ya mawasiliano bora na mwenzi wake nina rafiki tu ambae yuko bizee kweli kweli lakini ananisabahi asubuhi na kunwish goodnight na ni rafiki tu itakuwa kwenye mahusiano.Usijitafutie excuses cause ur a lousy communicator.

Siamini kama mleta uzi hapati salamu ya aina hiyo.. Ninachoona kwenye andiko lake anataka zaidi.. Hapo sasa ndo ninaporudi kwenye pointi yangu kwamba jamaa kihulka sio wale romantic.. Ni aina ya mwanaume ambae anatoka hom asubuhi na kwenda kazini kwa ajili ya familia yake.. suala la sijui hun unaendeleaje mchana au ooh umeshakula kwake ni N/A.. Ndio alivyo na hawezi kubadilika au kubadilishwa..

NB: By saying yale mapenzi ya kwenye tamthilia nilikuwa ninamaanisha wale wenye hulka hiyo ya being romantic dear.. Usinielewe vibaya gorgeousmimi..
 
Last edited by a moderator:
Tulio busy wengi tupo hivyo! Ushauli fanya uhamie maeneo anayofanyia yeye kazi na italahisisha kua karibu hata kama atakua kachoka kwa u busy wake lakini mpo wote kila jioni mpaka asbh nyingine

Tatizo me npo serikalini hadi kupata uhamisho itachukua muda na ninapofanyia kazi bado kuna uhaba wa staff pia nina mwaka mmoja kazini
 
Tatizo.wanawake nanyi bhana hata mkiwa kazn mda mwing mnawaza mapenxi tu

we.unataka kila.mara mchati.. Kila mwongee... Kama hakujbu baada ya mda wa kaz.. Au hapokei sm baada ya mda wa kaz basi hilo ni tatizo


ila ndan ya mda wa kaz unamlaumu bure.. Jaman kuna kaz zina majukumu mengi.. Unaweza kusahau hata kula. Labda njaa ikupige sana.. White colour job ni kiboko.


Anyway.. Kwa kaz za serikalin hz nazo standing order imekazia kuwa ni kosa kuutumia mda wa kaz kwa mambo binafsi...

Sasa ww unayetaka uchati na boy wako mda wa ofs kila maravjwa kweli itaishia kuwa Lawama
 
Tafuta mchepuko shida ya nini? Kama vipi ni inbox tuasiliane
 
Me nahisi tumeumbwa tofauti yani hata nikiwa busy vipi lazima ntamkumbuka mwenzangu

Najua mydear lkn unaangalia na huyo mwenzako yukoje. Anataka life style hiyo so cope with him. Na wewe ukiwa busy km yeye labda anaweza kubadilika.
 
Mulika mwizi hapo usije ukasindikiza ng'ombe asiye wako mbeleni ukalia
 
Back
Top Bottom