Mwanaume wangu yupo busy, nifanye nini?

Mwanaume wangu yupo busy, nifanye nini?

Mpaka uambiwe hutakiwi? ebu usimpigie kwa wiki nzima uone yeye atapiga mara ngapi, na kama anaona gap yako, kama sivyo njoo wadau tupo na tunajua kupenda sana!!
 
Ninamahusiano ya kimapenzi na mwanaume yupo busy balaa, mwanaume ni muajiriwa na mimi pia ni muajiriwa ingawa tunaishi mikoa tofauti. Kiukweli kutoka ndani ya moyo wangu nampenda sana huyu mwanaume, tatizo mwanaume yupoj busy unaweza ukatuma text asikujibu sometime simu unapiga haipokelewi.

Ukimpa hewani anasema alikuwa umetingwa,huwa sipendi kumuhisi vibaya.Hivi wanaume wote wapo hivi au ni huyu wangu? Wakati naomba nipate moyo wa uvumilivu ila kuna time nakosa uvumilivu.

Naomba mnishauri jamani

Nitfute, mimi ni mwanasaikolojia😁
 
Ninamahusiano ya kimapenzi na mwanaume yupo busy balaa, mwanaume ni muajiriwa na mimi pia ni muajiriwa ingawa tunaishi mikoa tofauti. Kiukweli kutoka ndani ya moyo wangu nampenda sana huyu mwanaume, tatizo mwanaume yupoj busy unaweza ukatuma text asikujibu sometime simu unapiga haipokelewi.

Ukimpa hewani anasema alikuwa umetingwa,huwa sipendi kumuhisi vibaya.Hivi wanaume wote wapo hivi au ni huyu wangu? Wakati naomba nipate moyo wa uvumilivu ila kuna time nakosa uvumilivu.

Naomba mnishauri jamani


nilidhani mmeo...kumbe muna mahusiano....inawezekana yeye haoni umuhimu wako kwenye mahusiano yenu kaamua kukuchunia tuu ukichoka unasepa....kimsingi yupo mwingine anayempigia simu na kumtumia sms..wewe kwake ni mpenzi mzigo.

pole....lakini pia inawezekana yupo bize ujuwe.
 
Ninamahusiano ya kimapenzi na mwanaume yupo busy balaa, mwanaume ni muajiriwa na mimi pia ni muajiriwa ingawa tunaishi mikoa tofauti. Kiukweli kutoka ndani ya moyo wangu nampenda sana huyu mwanaume, tatizo mwanaume yupoj busy unaweza ukatuma text asikujibu sometime simu unapiga haipokelewi.

Ukimpa hewani anasema alikuwa umetingwa,huwa sipendi kumuhisi vibaya.Hivi wanaume wote wapo hivi au ni huyu wangu? Wakati naomba nipate moyo wa uvumilivu ila kuna time nakosa uvumilivu.

Naomba mnishauri jamani

hujiamini ndiyo maana alafu inaonyesha unapenda sana kuomba pesa alafu inaonyesha unapiga sana simu mida ya kazi alafu inaonyesha unapenda sana lawama alafu inaonyesha unapenda kutuma sms za mitego alafu inaonyesha jamaa yako anae mtu anaemuweka tight ambapo unapopiga simu hawezi pokea ama anaiweka silence na kuiweka kifudifudi adi atakapoondoka ndipo atakutafta na kujibu ma sms yako.

ushauri: fanya zoezi la kutopiga simu kwake kwa mda usio julikana atakutafuta tu kwa sababu ataona siku izi upigi atahisi unaye mwingine ukiona ajapiga ndani ya miezi miwili!! Tafakari Chukua Hatua HAKI ELIMU nkoh nkooh.
 
Mimi ninachokielewa fimbo ya mbali haiui nyoka kama kweli unampenda Na amekwambia naye anakupenda fanyeni mchakato mmoja wenu ahamie mkoa wa mwenzake ili muishi pamoja vinginevyo huo ubusy wake anakuwa Na mwanamke mwingine:glasses-nerdy:
 
Akikupiga la kushoto mpe. La kulia.manake.kimbia
 
sasa km hauna umuhimu kwake akutafute ili iweje.yaan npaka hapo hujaelewa tuuu?????

akil kumkichwa
 
Tatizo unamuonesha unampenda sana
HIVI WANAUME HUWAJUI

just fata ratiba yake
atakopopiga pokea
akituma msg jibu
akikaa kimya NA WEWE KAA mmekutana ukubwani kila mtu kalelewa kwao huko na tabia ni tofauti
so kama unampenda fata ratiba yake yeye
CHUKUA HILI WAZO LITAKUSAIDIA
Safi sana nimekupenda kwa ushauri huu, akiufuata atajua kama Huyo mtu anampenda au la.
 
Kama vipi tafuta hela umfuge ndani as ifanye kazi ili uwe unakaa nae 24/7
 
Love isn't blind, your thinking makes it so...!
There're so many vidumes in your neighborhood, why don't you fall for one?


Aahhhaaaa eti "Vidumes" I like it the way you have said it .. aaahhhaaaa haa haaa.. Aisee tembea uone ... Those may be are not making my Heart to move faster .. Hahahaaa ... Thanks..
 
Back
Top Bottom