Mwanaume wa jinsi hii anafaa kuwa husband

Mwanaume wa jinsi hii anafaa kuwa husband

Furahatuu

Senior Member
Joined
Apr 11, 2013
Posts
115
Reaction score
40
Wana JF naombeni ushauri. kuna mwanaume nilikuwa nawasilana nae kwa simu baadae tukaonana siku ya kwanza akaanza kunipa sera zake nikamwambia nipe muda wa kufahamiana. lakini nilipokutana nae mara ya pili amekuwa akitaka tufanye ngono nikamkatalia na kila tukiendelea kukutana suala la kufanya ngono ndo msisitizo wake hadi ananiboa hata sina tena hamu ya kuendelea kukutana nae. Nikamjibu kuwa kuhusu ngono kwa sasa asahau sasa kila akinipigia simu anasema ajafurahishwa na msimamo wangu. misimamo yangu mingine ya maisha haijamgusa ila suala la kukataa kufanya ngono ndo limemgusa. pia katika kukutana nae tumekuwaq tukipata tu soda na chakula cha gharama ya kawaida ana sijawahi hata kupokea fedha yake ila amekuwa akiniambia yaani wewe ndo mwanamke wa kwanza kula fedha yake, pia nikimwambia anionyeshe anapokaa anasema eti anaishi na mdogo wake hivyo hawezi kunipeleka kwa sababu hajawahi kumpeleka mwanamke nyumbani kwake pia mama mwenye nyumba yake anamfikiriaje kwani hana tabia hiyo. kwa hayo wana JF nataka kumtema kama naona anifai vile Naombeni ushauri.
 
Wana JF naombeni ushauri. kuna mwanaume nilikuwa nawasilana nae kwa simu baadae tukaonana siku ya kwanza akaanza kunipa sera zake nikamwambia nipe muda wa kufahamiana. lakini nilipokutana nae mara ya pili amekuwa akitaka tufanye ngono nikamkatalia na kila tukiendelea kukutana suala la kufanya ngono ndo msisitizo wake hadi ananiboa hata sina tena hamu ya kuendelea kukutana nae. Nikamjibu kuwa kuhusu ngono kwa sasa asahau sasa kila akinipigia simu anasema ajafurahishwa na msimamo wangu. misimamo yangu mingine ya maisha haijamgusa ila suala la kukataa kufanya ngono ndo limemgusa. pia katika kukutana nae tumekuwaq tukipata tu soda na chakula cha gharama ya kawaida ana sijawahi hata kupokea fedha yake ila amekuwa akiniambia yaani wewe ndo mwanamke wa kwanza kula fedha yake, pia nikimwambia anionyeshe anapokaa anasema eti anaishi na mdogo wake hivyo hawezi kunipeleka kwa sababu hajawahi kumpeleka mwanamke nyumbani kwake pia mama mwenye nyumba yake anamfikiriaje kwani hana tabia hiyo. kwa hayo wana JF nataka kumtema kama naona anifai vile Naombeni ushauri.

Hapo kwenye red ndiyo kuna majibu,kama kweli una nia
 
Kwa nini una bana bana mbunye hiyo wakati haichangii pato lolote la taifa?
 
tofauti ya m`ke na mwanume mwanaume anatumia mapenzi kupata sex,m`ke anatumia sex kupata mapenzi
 
Una umri gani jamani? Huwa unaongea na mama yako?
kwa hiyo huyu prospective huzbend wetu yeye hata dasa zake wakimtembelea mchana inabidi waje na birth ceetificates ili mama mwenye nyimba averify? Mume wa mtu huyo acha uduwanzi bwana!
 
una umri gani jamani? Huwa unaongea na mama yako?
Kwa hiyo huyu prospective huzbend wetu yeye hata dasa zake wakimtembelea mchana inabidi waje na birth ceetificates ili mama mwenye nyimba averify? Mume wa mtu huyo acha uduwanzi bwana!
honestly nachukia waume za watu..especialy wale wanajidai masingle...ndo zao hizi....washambaaaa
 
smile for me..........!
yaani kuna mtu kesho nataka nimpe makavu live ,haki ya mungu atajuta kunifahamu... Atanieleza ananitakia nini na ana mke wake nyumbani...hii kesi itazimwa na mke wake na mama mkwe wake
 
Back
Top Bottom