Mwanaume wa jinsi hii anafaa kuwa husband

Mwanaume wa jinsi hii anafaa kuwa husband

Mimi naunga mkono msimamo wako. Love and sex are two things which are quite different with different meanings. Nguvu ya UPENDO ni kubwa kuliko nguvu ya MAPENZI(sex). Upendo hudumu na ndio maana umpendae akikosea utamsamehe 7*70) NGUVU ya MAPENZI hudumu miili ikikutana tu, tena wakati mwingine huleta hofu(kama una imani ya dini yeyote). Nakupinga pia kwa mawazo yako potofu kwa kuupima UPENDO wa huyo mwanaume kwa kula PESA zake. Wewe sio WIFE material, inamaana ukila ela yake nyingi utamkubalia?HAPO UTAKUA UMEJIUZA NDUGU YANGU. Wanaume humthamini sana mwanamke asiyekuwa tayari kujiachia kirahisi na asiyekuwa mwepesi wa kuomba pesa. Hivyo ndio vipimo vyao wengi wao. Kuwa mtiifu na unaejali,pinga sex na pesa zake hapo hata ndani ya mwezi utafahamu NGUVU YA UPENDO NA UTOFAUTI WAKE NA NGUVU YA SEX. UKISHINDA HIVYO, MUME UTAKAEMPATA NI MUME KWELI.
naona sijasomeka vizuri wakati nakutana nae mara ya kwanza tulikaa sehemu tukaongea na kunywa soda na siku nyingine kama mbili hivi mi nikaondoka maana hatukai sehemu moja ila sasa akinipigia simu anasema nakupenda sana na wewe umekuwa mwanamke wa kwanza kukaa nawe mahali ukala hela yangu (akimaanisha soda/msosi alionunua ). mimi sikumuomba hela nawa sikuwa na mpango huo kwa sababu nlikuwa nimemwambia anipe muda wa kufaamiana. hivyo sijawahi kuomba hela kwake na wala hajawahi kunipa hela yake.
 
Wana JF naombeni ushauri. kuna mwanaume nilikuwa nawasilana nae kwa simu baadae tukaonana siku ya kwanza akaanza kunipa sera zake nikamwambia nipe muda wa kufahamiana. lakini nilipokutana nae mara ya pili amekuwa akitaka tufanye ngono nikamkatalia na kila tukiendelea kukutana suala la kufanya ngono ndo msisitizo wake hadi ananiboa hata sina tena hamu ya kuendelea kukutana nae. Nikamjibu kuwa kuhusu ngono kwa sasa asahau sasa kila akinipigia simu anasema ajafurahishwa na msimamo wangu. misimamo yangu mingine ya maisha haijamgusa ila suala la kukataa kufanya ngono ndo limemgusa. pia katika kukutana nae tumekuwaq tukipata tu soda na chakula cha gharama ya kawaida ana sijawahi hata kupokea fedha yake ila amekuwa akiniambia yaani wewe ndo mwanamke wa kwanza kula fedha yake, pia nikimwambia anionyeshe anapokaa anasema eti anaishi na mdogo wake hivyo hawezi kunipeleka kwa sababu hajawahi kumpeleka mwanamke nyumbani kwake pia mama mwenye nyumba yake anamfikiriaje kwani hana tabia hiyo. kwa hayo wana JF nataka kumtema kama naona anifai vile Naombeni ushauri.

Hapo ni kupigia mstari na kuangalia maisha yako
 
Ni vyema msiokuwa na ushauri mkawa kimya tu maana ushauri mwingine hata mbuzi hana akili na hawezi kushauri hivyo
 
Kwanza kabisa pole sana kukutana na mtu ambaye ameweza kusumbua mind yako mpaka ukaamua kuileta hapa ina maana unampenda na kama ulikuwa humpendi dhahiri kabisa hili suala liko wazi kwamba jamaa hana future na ww na wala hata hakupendi zaidi ya kutaka ku**** so bi mdada take ur tym achana nae huyooo hana msaada kwako that's ol
 
Aka babu! Hafai hata kwa mbolea!!!!!!!!
Ajiamini huyo. Kwanza huwa tuna text ladha kama hapa niweke makazi au vipi. Nani anataka mapenzi ya ufala. Unaweza kila siku wewe ukawa wa kupiga naye mistory tu halafu mwenzio hala halua.
Jamaa ajui kukomaa tu. Ningekuwa mimi hapo zamani. Napiga sound mvua za kufa mtu. Jamaa anampeleka za kibaba paroko
 
Mimi naunga mkono msimamo wako. Love and sex are two things which are quite different with different meanings.
Nguvu ya UPENDO ni kubwa kuliko nguvu ya MAPENZI(sex). Upendo hudumu na ndio maana umpendae akikosea utamsamehe 7*70) NGUVU ya MAPENZI hudumu miili ikikutana tu, tena wakati mwingine huleta hofu(kama una imani ya dini yeyote).
Nakupinga pia kwa mawazo yako potofu kwa kuupima UPENDO wa huyo mwanaume kwa kula PESA zake. Wewe sio WIFE material, inamaana ukila ela yake nyingi utamkubalia?HAPO UTAKUA UMEJIUZA NDUGU YANGU.
Wanaume humthamini sana mwanamke asiyekuwa tayari kujiachia kirahisi na asiyekuwa mwepesi wa kuomba pesa. Hivyo ndio vipimo vyao wengi wao. Kuwa mtiifu na unaejali,pinga sex na pesa zake hapo hata ndani ya mwezi utafahamu NGUVU YA UPENDO NA UTOFAUTI WAKE NA NGUVU YA SEX.
UKISHINDA HIVYO, MUME UTAKAEMPATA NI MUME KWELI.

naona sijaeleweka sijawahi kuomba hela yake na wala hajawahi kunipa hela yake nieleweke kuwa sijataka hela yake ,hela anayosema nimekula ni tulivyokaa sehemu akanunua labda soda au chakula ndo anayomaanisha. tabia ya kuchuna sina.
 
Ushauri wangu,usimwache wala usimpe papuchi,vuta muda msome kwanza,labda kama yeye akiamua kuingia mtini ndo utajua yupo vp na lengo lake

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Ushauri wangu,usimwache wala usimpe papuchi,vuta muda msome kwanza,labda kama yeye akiamua kuingia mtini ndo utajua yupo vp na lengo lake
Maybe....
Ila wengine hataingia mitini,
bcoz ana wengine na hapotezi chochote kukukumbusha mara moja moja.
Unaweza ona anapasist, ukiachia tu mbunye kasepa.
 
sio hivyo mimisijamwomba hela tatizo liko kwenye hizo kauli sijapendezwa nazo hata tu soda nahesabiwa kula hela yake?

acha ukuda wew ununuliwe sada il iweje ; wanawak nyie mnauz sana, yan mnaona wanaume kam ATM vile.
kwan shda iko wap c ununue yako?
yan kukutongoza ndo unfanye m atm....??
 
yaani kuna mtu kesho nataka nimpe makavu live ,haki ya mungu atajuta kunifahamu... Atanieleza ananitakia nini na ana mke wake nyumbani...hii kesi itazimwa na mke wake na mama mkwe wake

kumbuka kunipa update ya kitakachoendelea,...maake much care for you girl.
 
Back
Top Bottom