Mwanaume wa hivi nimsaidieje?

Mwanaume wa hivi nimsaidieje?

Mimi sioni ubaya wewe kuwa desperado...kwani nani hahitaji mwenza? Tumia tu njia sahihi, kama hakujitaji wala usilazimishe...your man is somewhere, anakusubiri tu!
Nasema tena, sioni ubaya mtu kuwa desperate ili apate mtu wa kumpenda.

Tatizo wabongo neno desperado wanalitafsiri vibaya kama vile nilikuwa king'ang'anizi au namsumbua sana kumbe wala
 
kwao wapi kwao ni Tanzania na mi ni mtanzania so nina kwetu siwezi lala kwao wala kwake. kwa sasa sipo Tanzania. nigongwe nichanganyikiwe kwa lipi kuna ajabu gani kwan?i kukogwa hakuwezi kunifanya nipagawe hata siku moja ningepagawa ningeshamfata siku nyingi wala siingekua kuuliza huku kama huna la kuniambia nyamaza tu


  • "chakushangaza tangu arudi nchini kwake tunawasiliana mara chache sana"

    sasa Wewe ni ngumu sana kukushauri!​










 
Sasa dada nani anahitaji msaada kati yako na wewe?
Pole lakini ulipenda mtu aliejaribu kutongoza, ujue wanaume wengine hawawezi kumaliza siku ua kuenda sehemu bila kutongoza we ukajua ana maanisha! Futa communication zote na yeye pole lakini
 
Sasa dada nani anahitaji msaada kati yako na wewe?
Pole lakini ulipenda mtu aliejaribu kutongoza, ujue wanaume wengine hawawezi kumaliza siku ua kuenda sehemu bila kutongoza we ukajua ana maanisha! Futa communication zote na yeye pole lakini

Nishadelete kabisa.
 
Asanteni kwa ushauri wote mlionipa ushauri.
 
Binti kaa kimya usimtafute kwa simu wala kwa njia yoyote ile, pia usijemfuata huko alipo tena usijaribu. Kaa kimya kabisa halafu utapata majibu kama ni wako au sio wako. Lakini ukiendelea kumtafuta hovyo anaweza akakwambia njoo, ukifika anakuvua pichu zen unarudi na hapo ndo mwisho kabisaa, hata ukituma sms hajibu baada ya 24hrs, itakua anajibu baada ya mwaka.

Maadamu umeonesha upendo wako kwa kumtafuta, basi inatosha tulia na uone kama anakupenda atakutafuta.
 
Kakuapproach ndio....lakini who really wanted the other in the first place?

Nimekutongoza as passtime afu unaingia mazima...tulia kwanza. Labda alikuwa anapima urefu wa mto.
 
Hi, kwa kuwa anawasialiana na wewe kwa mbali i'll give you his perspective. Ana sababu ya kuwasiliana na wewe kwa sababu hizi;
1) Anakufahamu na mlikuwa wote kwenye kazi/semina so its rude not to respond to your msgs
2) mmeshavuliana nguo (no offense) so anakuonea huruma kukuchinjia baharini kavukavu
3) Hata ungekuwa just a random girl texting him, he will still respond.

But loving you or thinking about the future of the relationship, I can bet you all my money he is definitely not into that. It was just a Seminar fling (take it from me) - On the bright side, It will be good if you enjoyed mapigo yake-coz that's all he had for you!



Wadau nisaidieni nitaua nimekomea hapo maana ananitesa tu
 
Kwenye hizi semina hizi! there is no winning kwa kweli. Kama mtu anakupenda kweli utaestablish a rule kuwa no sex during the seminar hadi kila mtu arudi kwao. But men? Tukikutongoza hata tukikubaliana mpaka seminar iishe. Affections hazitaisha hadi mtu akulale. Ukishampa tu ndo ntolee hivyo. Kiukweli hata ukisema no sex before marriage, mtu atavumilia kumbe kichwani kumejaa mawazo ya ukoje ukiwa nude. Mtaingia hadi ndoani masikini and its going to be one hell of a marriage.
 
nimelipenda jina lako mat8...jamaa yangu yeye anaitwa Watu8
 
Last edited by a moderator:
Title ingekuwa "...mnanisaidiaje?" Na sio mwanaume wa hivi nimsaidiaje. Maana sioni sehemu ambayo huyo mwanaume anahitaji msaada au hata kuonesha dalili za kuhitaji msaada.
Sasa wewe usaidiweje? Naona wadau weshakuambia ni ufanye au/na nini usifanye. Kuna mwanaume aliniambiaga kuwa kuna wakati wanaume hutongoza just because they are expected to do so. So be careful

haahhhaaaa! kakangu wa damu aliwah kuniambia haya maneno!

"sister kuna wakat mwanaume anamic tu kutongoza, so sio kila anayekutongoza anamaanisha, japo ukimkubalia hawezi kukuacha atakufunua na kusepa"

yaan kila mwanaume anapojaribu nisemesha hiyo saut huwa inanirudia imepiga muhur moyon na akili ...!!! kazi sana
 
alikula romance na kushika pachupachu? wengine ni satisfaction tosha au
 
Kwenye hizi semina hizi! there is no winning kwa kweli. Kama mtu anakupenda kweli utaestablish a rule kuwa no sex during the seminar hadi kila mtu arudi kwao. But men? Tukikutongoza hata tukikubaliana mpaka seminar iishe. Affections hazitaisha hadi mtu akulale. Ukishampa tu ndo ntolee hivyo. Kiukweli hata ukisema no sex before marriage, mtu atavumilia kumbe kichwani kumejaa mawazo ya ukoje ukiwa nude. Mtaingia hadi ndoani masikini and its going to be one hell of a marriage.

distance is killing my dada....!
sipat picha wangekuwa jiran..!!!
 
siku zote jaribu kuanza na friendship then uingie relationship, isije ikawa ni fatuous au fantasy love, kuwa makini na relationships, courtship, dating....in short life skills on love n relationship.......kumbuka intimacy, passion n commitment lazima viwepo au vijijenge wakati mmeanza.....sasa kama mmeanza af havijijengi ndio kwanza mawasiliano F then watch out.......
 
haahhhaaaa! kakangu wa damu aliwah kuniambia haya maneno!

"sister kuna wakat mwanaume anamic tu kutongoza, so sio kila anayekutongoza anamaanisha, japo ukimkubalia hawezi kukuacha atakufunua na kusepa"

yaan kila mwanaume anapojaribu nisemesha hiyo saut huwa inanirudia imepiga muhur moyon na akili ...!!! kazi sana

Alikusaidia sana.. Na kwavile kaka wa damu ilikuwa rahisi kumuamini. Lkn kuna watu ukiwaambia hivyo wanaona kama unawaonea wivu kwa attention wanayoipata.
Men hawatabiliki kbs
 
Labda huko alipo anandoa yake ndiyo maana anakupotezea. Kwenye semina alikuwa anataka mchepuko wa muda tu.
 
Back
Top Bottom