Mwanaume wa hivi nimsaidieje?

Mwanaume wa hivi nimsaidieje?

Du wewe ni mvumilivu. Mie ningesham-delete kitambo...communication ni kitu muhimu kwenye mahusiano and it has to be both ways....mpende akupendaye asiyekupenda tupa kule...
ndo nshaanza kutafuta vitufe vya kudelete
 
Title ingekuwa "...mnanisaidiaje?" Na sio mwanaume wa hivi nimsaidiaje. Maana sioni sehemu ambayo huyo mwanaume anahitaji msaada au hata kuonesha dalili za kuhitaji msaada.
Sasa wewe usaidiweje? Naona wadau weshakuambia ni ufanye au/na nini usifanye. Kuna mwanaume aliniambiaga kuwa kuna wakati wanaume hutongoza just because they are expected to do so. So be careful

thank you so much
 
........ Kaunga!!!! 😉

Mimi na Swahiba yangu, mstaafu Dark City husoma katikati ya mistari kesi kama hizi, kisha hujiuliza "hawa vijana wa kisasa hufikiria nini?!...."

Hebu msome mleta mada hapa;

Hitimisho langu ni kwamba, siku hizi kuna bidhaa nyingi ambazo ni disposable. Cha kujiuliza ni, NINI THAMANI ya "bidhaa" hiyo kwa wakati fulani, kisha baada ya matumizi 'tupwa kule!'....?!!!

Cc; BAK, King'asti.

we kweli Mbu asante sana
 
Last edited by a moderator:
makubwaaa sijasema natafuta ngoja nipumue kwanza sitaki maumivu

Hahahah, so unapumua baada ya non existing relationship.
Binti stop kidding yourself. Just do your thing na man of your life atakuja. Inaonesha ulikuwa so desparate hadi ukamscare away huyo kijana mwanzako.
Wasikilize wakubwa wanavyokushauri.

Mbu nice to see you again, mnahitajika kutoa darasa sana kwa vijana wa sasa
 
Last edited by a moderator:
tuchekiame pm nahic navigezo ili uondokane na shida hiyo
 
Fimbo ya mbali haiuwi nyoka wewe...! Afu title yako nani anataka msaada wewe au yeye make sijaelewa.
 
Hahahah, so unapumua baada ya non existing relationship.
Binti stop kidding yourself. Just do your thing na man of your life atakuja. Inaonesha ulikuwa so desparate hadi ukamscare away huyo kijana mwanzako.
Wasikilize wakubwa wanavyokushauri.

Mbu nice to see you again, mnahitajika kutoa darasa sana kwa vijana wa sasa
nikusahihishe tu sikuwa desperate huwa naacha vitu viende taratibu kama ipoipo tu ila huyu mwenendo wake siulewi inabidi tu niachie ngazi,afu kwenye ubinti nishatoka nina umri wakutosha kabisa
 
nikusahihishe tu sikuwa desperate huwa naacha vitu viende taratibu kama ipoipo tu ila huyu mwenendo wake siulewi inabidi tu niachie ngazi,afu kwenye ubinti nishatoka nina umri wakutosha kabisa

Mdada umbali na mapenzi ni kigezo murua na mhimu sana! Usishangae na yeye anakushangaa alivyokujaribu ukaangia kingi kizembe!
 
nikusahihishe tu sikuwa desperate huwa naacha vitu viende taratibu kama ipoipo tu ila huyu mwenendo wake siulewi inabidi tu niachie ngazi,afu kwenye ubinti nishatoka nina umri wakutosha kabisa

Sawa woman, title yako inaonesha you badly want the man.
Post niliyokuqoute inaonesha jinsi gani umeumizwa na ukimya wake.
Kuanzisha thread kwa minor and obvious issue kama hii inaongea mengi
So connecting the dots kwa watu wazima kama sisi we can smell desperation

Again you are only kidding yourself, so stop doing that it will help you a lot
 
Sawa woman, title yako inaonesha you badly want the man.
Post niliyokuqoute inaonesha jinsi gani umeumizwa na ukimya wake.
Kuanzisha thread kwa minor and obvious issue kama hii inaongea mengi
So connecting the dots kwa watu wazima kama sisi we can smell desperation

Again you are only kidding yourself, so stop doing that it will help you a lot

Asante
 
to me it was simply a crush so dont take it seriously,kama anakupenda kweli atakutafuta
 
Mapenzi ya mbali yanahitaji uvumilivu mkubwa. Ni wachache wenye ustahamilivu. Wanasema fimbo ya mbali haiuwi nyoka au out of sight, out of mind.
Angalia katika mazingira yako, utapata mwenye vigezo na sifa, au jaribu humu jf, naamini wapo wanaume wema humu. Muombe Mungu pia, he's able...atakuwezesha. Kila la heri!!
 
kwenye title umeandika umsaidieje,sio umsaidieje yeye ndo akusaidieje
 
nikusahihishe tu sikuwa desperate huwa naacha vitu viende taratibu kama ipoipo tu ila huyu mwenendo wake siulewi inabidi tu niachie ngazi,afu kwenye ubinti nishatoka nina umri wakutosha kabisa
Mimi sioni ubaya wewe kuwa desperado...kwani nani hahitaji mwenza? Tumia tu njia sahihi, kama hakujitaji wala usilazimishe...your man is somewhere, anakusubiri tu!
Nasema tena, sioni ubaya mtu kuwa desperate ili apate mtu wa kumpenda.
 
dada ebu mwaga apa sifa unazoztaka kama alzonazo huyo jamaa waje hapa uchague,,mbona bongo tpo wakila aina na kila size kuanzia nch mbili ad kumi na tisa,,

pwiii pwii pwii!!!
 
Kimsingi umri wa dada ndiyo unaompa pressure. Relax atakuja anaekufaa kwa ndoa!
 
Back
Top Bottom