Arria
Member
- Oct 14, 2017
- 15
- 21
Habari zenu wapendwa
Kuna kaka mmoja baada ya kunitongoza mda mrefu na mimi kutoonesha dalili za kutaka kuwa nae, leo kaamua kunipigia simu na kunitukana matusi eti najifanya naringa kumkataa yeye, kwanza alikua ananijaribu tuu.
Nimechukia sana jamani sijamjibu chochote nimemsikiliza, nikamwacha na akili zake fupi
kwa mwanaume unaejielewa unamtukanaje mwanamke kisa kakataa kuwa na wewe kimapenzi?
Kuna kaka mmoja baada ya kunitongoza mda mrefu na mimi kutoonesha dalili za kutaka kuwa nae, leo kaamua kunipigia simu na kunitukana matusi eti najifanya naringa kumkataa yeye, kwanza alikua ananijaribu tuu.
Nimechukia sana jamani sijamjibu chochote nimemsikiliza, nikamwacha na akili zake fupi
kwa mwanaume unaejielewa unamtukanaje mwanamke kisa kakataa kuwa na wewe kimapenzi?