shamajengo
JF-Expert Member
- Jan 17, 2015
- 1,217
- 1,434
Hi na hello kwenye txt zinanoga zaidi kama unamsslimia ke mkuu inasound vilivyo nae akirespond
Ukimsalimia ke fureshi ila kwa me mwenzako haiji kabisaHi na hello kwenye txt zinanoga zaidi kama unamsslimia ke mkuu inasound vilivyo nae akirespond
hakuna matataAkitoa mwanaume kwa mwanaume mwenzie, je akiitoa kwa mwanamke?
Hahaaaa!!! Uyo mi Nina mashaka naeKuna jamaa aliwahi kunitext "i mic u bro"
ety naanzaje kuacha kuvaa cheni kwa mfanoKwa hiyo tuache kuvaa madini shingoni ni ushoga????
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Nimecheka kimyakimya...... nimeogopa itwa punga...
Mwanaume kuweka dawa ya aina yoyote kichwani .......hiyo ni kuelekea ukike...!!Na mimi naweka msisitizo kwa herufi kubwa.
HIZO NI DALILI ZA UPUNGA, ACHA MARA MOJA
[emoji37] [emoji37] [emoji37] [emoji37]
dah hiyo ya kuvaa suruali za kubana, kuna siku nilidhani ni mdada maana alikuwa anaenda yaani nilikuwa nyuma yake hadi nilipogeuka ndo nikajua ni kidume nilisononeka sana.... kifupi mitindo mipya ya nguo inachamgia sana hali hii, nadhani serikali ingezuia haya mavazi vijana wanakuwa kama wadada shit!mwanaume anayetembea barabarani huku amemshika mwenzie wa kiume mkono.
13.Mwanaume ambaye anambusu mwenzie akiwa anamuaga tena kwa mkono ukiwa mdomoni eti mwaaaaaaaaaah.
14.Mwanaume ambaye anapenda kuigiza kuongea kama wanawake.
15.Mwanaume ambaye anavaa suruali za kubana sana miguu.
16.Mwanaume ambaye anasuka nywele twende kilioni.
17.Mwanaume ambaye anapenda sana kusikiliza taarabu za mipasho na kuimba.
18.Mwanaume ambaye akiwa na mkewe au GF wake yeye ana tabia za kususa susa tu mara asusie chakula,mara asusie ku do...
19.Mwanaume ambaye hupenda kupulizia pafyumu kali sana na nyingi zimetengenezwa mahsusi kwa ajili ya dada zetu.
20.Mwanaume ambaye yeye ni mmbea na mpenda shari na watoto wa kike.
Yaani watu wa aina hii wakiwa katikati ya kundi la wababe kama akina scorpion tena usiku au wakipelekwa jela heeeeeeeeeeeeeee wana hatari ya kugeuzwa wapishi wa zamu na vipozeo vya wasela