Mwanaume perfume hizi ni mzuri sana kwako

Mwanaume perfume hizi ni mzuri sana kwako

Mwachiluwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2022
Posts
33,977
Reaction score
67,599
Helll

Mwanaume mwenzangu ambaye bado ujajua perfume nzuri zitakazo kufanya uonekane mtanashat na kunukia vizuri wakati wote mimi natumia hizi mbili

Hii natumia kama sehemu ninako enda hakuna kusanyiko kubwa la watu wengi sana hii ndio natumia au safari za kawaida bei 50000
1752341104442.jpeg

Hii ya pili natumia kama sehemu niendayo kama kuna kusanyiko kubwa la watu yaani watu wengi kama vile harusini mikutanoni hii nasikika mwenyewe tu hii harufu yake kali na ina kaa mda mrefu sana so ukitumia hii unakuwa wa kipekee kabisa yaani perfume zingine hazitosikika itasikika yako tu bei yake kuanzia 50000 inategemea na duka
1752341270569.jpeg

Haya leteni perfume zingine ambazo zipo vizuri sana kwa mwanaume
 
Back
Top Bottom