Mwanaume bila gari ni aibu kubwa

Mwanaume bila gari ni aibu kubwa

nilishawahi kuwa na gari katika umri mdogo wa maisha yangu mara tu baada ya kumaliza chuo (ili kuwa ofa ya mwajiri kuninunulia gari kwa matumizi ya kazi na binafsi na kizuri zaidi na mafuta na gharama za matengenezo alikuwa anafanya yeye ila huwezi tangaza) huku nikiendelea kupanga na kula bata tena chumba na sebule lakini ifike wakati nishukuru kwa gari lile kupata ajali lilinisaidia kuanza ujenzi wa nyumba.
hivyo gari ni muhimu lakini lisiwe swala la kufikiri kuwa wasio nao hawajui kutafuta na hawana maendeleo kupanga ni kuchagua na wanaelewa wanachofanya.
 
Hukumuona rais putin juzi anatembea barabarani kwa miguu tena umbali mrefu tuu na jua Kali.. Gari sio kitu cha kujivunia wala na sio kitu cha lazima kuwa nacho
 
Naweza kusema.....
3ddb8de1bb8f82965472eff5e5ed246b.jpg
 
Afrika ni sehemu pekee ambapo mtu akisafiri na usafiri wa umma anaonekana masikini, hohehahe na asiye na uwezo. Hii ni kwa sababu miundombinu yetu ni mibovu na haivutii mtu kusafiri na umma.

Kusema ukweli usafiri wa hizi daladala zetu ni basi tu, ila ni wa kimasikini kupita maelezo. Ni vile tu watu hatuna uwezo.
 
hahahaaa ukiyachukulia serious kila matukio yanayotokea humu au kwenye hiz social network utakuja kudata ..ishi maisha yako mkuu
ha ha ha a ha mkuu umenichekesha watu wana fake maisha sana
 
Za leo ndugu zangu,

Mwanaume kuishi bila gari inawezekanaje kwa mfano?

Unapanda ngarangara za Gongo la mboto unaning'inia kwenye chuma upo na watoto jamani. Unaenda kanisani mvua inanyesha unakimbia na familia.

Aibu sana.
Self esteem issue
 
Za leo ndugu zangu,

Mwanaume kuishi bila gari inawezekanaje kwa mfano?

Unapanda ngarangara za Gongo la mboto unaning'inia kwenye chuma upo na watoto jamani. Unaenda kanisani mvua inanyesha unakimbia na familia.

Aibu sana.
Sawa, lakini vp uwe na gari halafu unaishi kwenye nyumba ya mwanaume mwingine?
 
Za leo ndugu zangu,

Mwanaume kuishi bila gari inawezekanaje kwa mfano?

Unapanda ngarangara za Gongo la mboto unaning'inia kwenye chuma upo na watoto jamani. Unaenda kanisani mvua inanyesha unakimbia na familia.

Aibu sana.
ficha upuuzi wako basi. hakuna apendaye shida mkuu.
 
Kusema unamiliki miti mitatu ya maembe (nyumba tatu) halafu huna embe hata moja (gari) kwangu naona ni kwamba hizo nyumba ni za urithi.
Nafanya kazi ambayo nina usafiri hivyo sijaona umuhimu wa kuongeza matumizi na nimezijenga kwa pesa zangu na kumwezesha marehemu baba yangu kupata mahali pema pa kupumzika ila sijamiliki gari hata siku moja na sina hamu. Sikurithishwa chochote zaidi ya library yake.
 
Afu pia tuwe tunatofautshaa kati ya nyumbaa na jengoo kuna watu wamiliki majengo wanasema nyumba pia usafiri muhimu kwa mtu mwenye shughuli zake sio lazima wote tujeenge nyumbaa za NHC WANUNUE nani jaman zama zimebadlikaa
 
Baba yangu alifariki akimiliki baiskeli nzee na aliheshimika mpaka nje ya vijiji jirani, mimi sina gari na sijawahi miliki gari lakini nina nyumba tatu. Gari na nyumba kipi mhimu kwako? Kuning'inia kwenye dala ni kitu cha kawaida ndugu. Hata fast train huwa zinajaa watu mnabanana kama ndizi ingawa wote mna uwezo wa kumiliki gari ila priority kwanza. Hata wenye magari wanayapark wanapanda usafiri wa umma kama wabunge UK unafikiri hawawezi endesha magari au hawana madriver? Nyinyi ndo mnapinga climate changes sababu hamjui hasara ya kuwa na gari tena huku kwetu ambapo exhaust hazipimwi kama zinatoa moshi. Pole ndugu.
Climate changes hata trump anaipinga mkuu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom