Mwanaume bila gari ni aibu kubwa

Mwanaume bila gari ni aibu kubwa

Hahahaaa. Ni soo lakini ndo maisha. Wote hamuwezi kuwa na magari
Yeah Hilo nakubali kama ambavyo wote hamuwezi kuwa na nyumba!! Ila daah povu la hapa limenifanya niwajue waoga vumbi na wakimbia mvua! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Wendawazimu wenye akili kama hizi ndiyo wale kama ni wanaume maisha yakikataa wanafikia hatua ya kuinamishwa na kupigwa kipande cha nyama ngumu kama ni wanawake wanajikuta wanagongwa gongwa ovyo ili wafikie malengo yao ya kipumbavu.ktk list ya watu waliofanikiwa kwenye assets zao huwezi kuta wameorodhesha gari kama kitegauchumi,hiyo ni aina ya starehe tu kama mtu kunywa beer na kwenda msalani kukojoa.mwanaume aliekamilika inatakiwa akikaa mbele za watu aonekane tofauti kwa nyumba anazomiliki,biashara anazomiliki also jinsi anavyoi-handle familia yake watoto kusoma shule nzuri etc.wewe umeshakopa Passo yako model 2005 basi unaona maisha umemaliza,weka akiba ya maneno kijana.
 
Me cjasema Trump ni great thinker, na kupiga picha za uchi ni mambo binafsi ya mtu kwan miss world c wanatukaliga uchi tu kwan c ni buzness tu. Ukienda ufukweni watu wapo uchi n no body cares. Mwanamke anaweza akawa unavaa hijabu hadi kufunika mikono lkn km anavuliwa chupi na wanaume tofauti tofauti, huyo ni mkaa uchi tu. Kupiga hzo pcha km kwa utamaduni wao co vibaya haina shida. Labda km alimsaliti mumewe.
Ila cha ajabu trump huyo huyo unayemuona ni GREAT THINKER mkewe alilipwa pesa ili apige picha za uchi mwaka 2006 kwa ajili ya magazine moja huko marekani,na trump alifurahi sana na akaomba hizo picha aziweke ofisini kwake.

Shithole Trump.
 
Me cjasema Trump ni great thinker, na kupiga picha za uchi ni mambo binafsi ya mtu kwan miss world c wanatukaliga uchi tu kwan c ni buzness tu. Ukienda ufukweni watu wapo uchi n no body cares. Mwanamke anaweza akawa unavaa hijabu hadi kufunika mikono lkn km anavuliwa chupi na wanaume tofauti tofauti, huyo ni mkaa uchi tu. Kupiga hzo pcha km kwa utamaduni wao co vibaya haina shida. Labda km alimsaliti mumewe.
Sawa kabisa wote ni shitholes tu.
 
By Nelson Mandera
IMG_20180212_215515_449.jpg
 
mkuu hayo magari yanamaladhi,kila mara upeleke gerage ikatibiwe ukimwi....



ila mimi na mguu wangu tu ntaupeleka gerage ya wapi sasa!
 
Za leo ndugu zangu,

Mwanaume kuishi bila gari inawezekanaje kwa mfano?

Unapanda ngarangara za Gongo la mboto unaning'inia kwenye chuma upo na watoto jamani. Unaenda kanisani mvua inanyesha unakimbia na familia.

Aibu sana.
Nimejikuta nacheka tu !
 
Za leo ndugu zangu,

Mwanaume kuishi bila gari inawezekanaje kwa mfano?

Unapanda ngarangara za Gongo la mboto unaning'inia kwenye chuma upo na watoto jamani. Unaenda kanisani mvua inanyesha unakimbia na familia.

Aibu sana.
Kila mtu akiwa na gari nani atapanda hayo mabus?
 
Ukitaka kuepuka kuwa na uzito ulozidi (over weight), Au uzito wa kupindukia (obesity) basi endekeza kupenda kupanda Magari kila sehemu unayoenda!
Ukitaka kuepuka kupata magonjwa nyemelezi yasiyo ambukiza basi jitahidi kupenda kutembea kwa miguu na kutumia mabasi !
Kutembea kwa miguu kuna faida nyingi sana!
 
Za leo ndugu zangu,

Mwanaume kuishi bila gari inawezekanaje kwa mfano?

Unapanda ngarangara za Gongo la mboto unaning'inia kwenye chuma upo na watoto jamani. Unaenda kanisani mvua inanyesha unakimbia na familia.

Aibu sana.
Limbukeni wahed!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom