OLESAIDIMU
JF-Expert Member
- Dec 2, 2011
- 19,139
- 9,575
Ni kwa sababu tunafikiria zaidi ya yanayoonekana
Imagine eti mtu anachukia kuitwa mama fulani au kwa jina lake la kwanza! Huyu naye akunyime usingizi?
Lugha nzuri mwanzo ni lazima...hata chupa ya mtoto inapotumika kwa muda mrefu na uoshaji wake hubadilika..sembuse mahusiano,tulikuwa wawili tukala popote kwa gharama yoyote sasa tuna watoto unataka the same life style????
Tukiwa wachumba ni mimi na wewe basi,nikiuoa nawajibika kwa ndugu na hata wazazi wako so hapo usitegemee nibaki honey ,sweets,na mengineyo attention inagawanyika sasa na wewe inabidi usogee kidogo kutoka tulipoanzia sio ubaki kama kisiki
Mwanamke wa haja naye akishaolewa huwa anabadilika na kuchukua majukumu ya mke...ukichelewa anapiga simu kujua uko wapi unafanya nini na unategemea kurudi sa ngapi na atakupa live,its late now we need you home,static minded atanuna!!!!!!???????
Mke ukifanya kosa anakuweka chini na kukueleza...static minded atalia na kuona anaonewa..zamani hukuwa hivi,umenichoka n.k!!!!!
Mke humpa mume majukumu na kumkumbusha,mathalani sukari inakaribia kuisha mwisho wa mwezi tufanye mpango wa kupata nyingine...static husubiri iishe ndo aanze honey nikuambie kitu..kesho tunaweza kukosa chai as sukari kwishney...unabadili channel tu huku unacheza na mwanao as hapo umjibu nini sasa..ataona unamdharau,to hell!!!!!
Mnapotaka kuolewa mjue ni maisha mapya ndo maana rituals kama send off,kitchen parties,kufunga ndoa na reception hufanyika..after all these you expect to be the same and receive the same volatile treatments???!!!!!!!
Imagine eti mtu anachukia kuitwa mama fulani au kwa jina lake la kwanza! Huyu naye akunyime usingizi?
Lugha nzuri mwanzo ni lazima...hata chupa ya mtoto inapotumika kwa muda mrefu na uoshaji wake hubadilika..sembuse mahusiano,tulikuwa wawili tukala popote kwa gharama yoyote sasa tuna watoto unataka the same life style????
Tukiwa wachumba ni mimi na wewe basi,nikiuoa nawajibika kwa ndugu na hata wazazi wako so hapo usitegemee nibaki honey ,sweets,na mengineyo attention inagawanyika sasa na wewe inabidi usogee kidogo kutoka tulipoanzia sio ubaki kama kisiki
Mwanamke wa haja naye akishaolewa huwa anabadilika na kuchukua majukumu ya mke...ukichelewa anapiga simu kujua uko wapi unafanya nini na unategemea kurudi sa ngapi na atakupa live,its late now we need you home,static minded atanuna!!!!!!???????
Mke ukifanya kosa anakuweka chini na kukueleza...static minded atalia na kuona anaonewa..zamani hukuwa hivi,umenichoka n.k!!!!!
Mke humpa mume majukumu na kumkumbusha,mathalani sukari inakaribia kuisha mwisho wa mwezi tufanye mpango wa kupata nyingine...static husubiri iishe ndo aanze honey nikuambie kitu..kesho tunaweza kukosa chai as sukari kwishney...unabadili channel tu huku unacheza na mwanao as hapo umjibu nini sasa..ataona unamdharau,to hell!!!!!
Mnapotaka kuolewa mjue ni maisha mapya ndo maana rituals kama send off,kitchen parties,kufunga ndoa na reception hufanyika..after all these you expect to be the same and receive the same volatile treatments???!!!!!!!