Mwanaume anapomtaka mwanamke

Mwanaume anapomtaka mwanamke

huko ni nje,
na kwa kuwa persistence ya kuita "bebii" ni ngumu ndo mana divorce rate iko kubwa.
Ukiacha kuita tu anajua humpendi, talaka.
Hivi utachokaje au ugumu utaanzia wapi kama tu iwapo kipindi unaita hivyo ulikua unamaannisha? Hapo mimi ndo sipati jibu mweee. Mimi wakwangu hajachoka na tunakata miaka ukitukuta kama tupo wachumba vile. Na waweza usiamini mpaka uwaone wanetu ndo utagundua kumbe sisi tumekongoloka.
 
hapo kwenye kufanya tafiti ni pazuri zaid ni vizuri kumjua mpenzi wako vizuri kabla hujamuweka ndani hayo yoye utayaepuka,na unapoona mkeo anabadilika kunenenepa ni mahomones tu pengina kabla hujamuoa alikuwa na stress kibao sasa amerilax ndo mwili wake halisi unakuja,hapendi ndugu zako sijui matumizi yasiyo ya lazima mkalishe chini mweleze mabadiliko unayoyaona na ajirekebishe kuliko kuumia roho
Mawasiliano ndio kazi kubwa sana kwa wanandoa na hili ni tatizo sugu. Kuna ndoa flani niliitwa kusikiliza bwana . Baba alikua anapiga teke mlango na mama chakula alikua anaweka kabatini. Sasa nilipouliza chanzo cha matatizo yao nikagundua ni mawasiliano tu na kumbe kila mmoja alikua anampenda mwenzie. Nikawapa mbinu na namna ya kuanza mawasiliano . Tulijitahidi kuwatembelea kila mara mimi na hubby wangu. Bwana baada kama ya miezi 2 walikua wapo kwenye mstari vizuri kabisa na mpaka leo wako poa wanapendana na wanaishi vizuri sana.
 
Mawasiliano ndio kazi kubwa sana kwa wanandoa na hili ni tatizo sugu. Kuna ndoa flani niliitwa kusikiliza bwana . Baba alikua anapiga teke mlango na mama chakula alikua anaweka kabatini. Sasa nilipouliza chanzo cha matatizo yao nikagundua ni mawasiliano tu na kumbe kila mmoja alikua anampenda mwenzie. Nikawapa mbinu na namna ya kuanza mawasiliano . Tulijitahidi kuwatembelea kila mara mimi na hubby wangu. Bwana baada kama ya miezi 2 walikua wapo kwenye mstari vizuri kabisa na mpaka leo wako poa wanapendana na wanaishi vizuri sana.

mi kweli mawasiliano ni muhimu sana namshkuru mungu siwekagi kitu moyoni namweleza makavu tunasuluisha maisha yanasonga
 
Uko sahihi mkuu lkn mimi wangu hajaacha kabisa kuniita jina alilokua ananiita kipindi kile hakuna hata simu wala internet. Cha msingi wanandoa wapendane na wajitahidi kuboresha mawasiliano pia wasiache kwenda na wakati. Si unajua mkuu mambo mengi yamechange hasa sisi wa miaka ileeeeeee lazima twende na teknolojia inavyotaka kama sms basi jizoeze kutuma

Upo sahihi mdau maana inabidi tubadilike kutokana na wakati maana kila siku mtakua mnaonana wapya
 
Hivi utachokaje au ugumu utaanzia wapi kama tu iwapo kipindi unaita hivyo ulikua unamaannisha? Hapo mimi ndo sipati jibu mweee. Mimi wakwangu hajachoka na tunakata miaka ukitukuta kama tupo wachumba vile. Na waweza usiamini mpaka uwaone wanetu ndo utagundua kumbe sisi tumekongoloka.

Watu wakishaanza kuitana baba flani au mama flani wakati mwingine nayo huchangia kiasi kwamba unamchukulia kama mzazi mwenzako tu kumbe ni zaidi ya hapo, mtu akifika tu nyumbani karibu baba flani alafu mnaangaliana, nadhani sijui na mazingira tunayoishi kwenye hizi nyumba zetu za uswazi kwa wale wanaopanga nyumba ya watu wengi wanakuwa limited na kujiachia plus family member wengine kwenye room zetu na sebule kwahiyo inawajenga wanakuwa sugu (nimejaribu kuliangalia kwa angle hii though bado simu ipo applicable au hata sms)
 
Mwanaume anapomtaka mwanamke anakuwa na maneno matamu kupita kiasi ataongea kila aina ya lugha ilimradi tu akupate,na mwanzoni atakupenda na kukufanyia chochote utakacho mpaka utajikuta nawewe mwanamke unampenda tena pengine zaidi ya yeye anavyokupenda na hapo ni baada ya kufahamiana vizuri na kumjua mwenzako ni mtu wa namna gani.mtashea mambo mengi mno pamoja na kuitana kila aina ya majina ili tu kudumisha penzi lenu

sasa inapofikia mmezoeana kupita kiasi mapenzi yanaanza kupungua alikuwa anakuita darling honey sweety na mengine mengi yote hayo yanaisha anaanza kukuita jina lako au mama fulani na mabadiliko haya hasa ni kwa wanaume hii ni kwa uchunguzi wangumdogo niloufanya yaani mpaka mwanamke unakuwa unajishtukia kama unajipendekeza mana unajitahidi kumpeti ukidhani mpo page moja kumbe mwenzio wala hayupo nawe
sijajua ni nn huwa kinatokea had kufikia mabadiliko hayo ni kuzoeana kupita kiasi na je tuwekeane mipaka ya kutokuzoeana sana au tufanyeje au tusifunge ndoa tubaki kwenye uchumba huku ndo kuna raha zaidi ukishaingia ndani kila kitu kina badilika
ningependa wanaume wachangie zaidi nn kinawatatiza na wakike mnakaribishwa


Japo mapenz hayana kanuni lkn kwng binafsi hakuna kitu nachodhan kinatia hamasa ktk mapenz kama mwanamke kujictir for sometime sas unakuta m/ke kwa7bu ni mume na mke basi kila ukiingia chumban unakuta ke maungo yake yako nje muda mwingi mara night ukiomba game naye hata hasumbui hata kidogo anakupokea mapemaaa lazima tuchoke sitirin maungo yenu mpaka muda hucka ndo yaonekane pia muwe mnazingua kidogo mnapobembelezwa ndo midadi inapanda zaid darling honey hazitokoma
 
@CALMAN Upo sahihi mkuu na itakua vema wahusika wakizingatia mawasiliano. Pia ubunifu unatakiwa mno ili kuboresha maisha ya ndoa .
 
mi kweli mawasiliano ni muhimu sana namshkuru mungu siwekagi kitu moyoni namweleza makavu tunasuluisha maisha yanasonga
Hapo umenifurahisha sana , ni kweli mambo ya kuweka moyoni hayafai kabisa ni bora kuelezana. Halafu huwa naupinga mtindo ambao wanandoa wengine wanautumia sana wakiwa na kutoelewana hupenda kuita watu wawasuluhishe. Kiukweli mimi niliikataa hii toka nikiwa msichana kama kuna jambo tunamalizana wenyewe wawili.Kwa sababu kama tulikutana wawili na kukubaliana kuoana so sioni kwanini nisimkabili mwenzangu na kumueleza ambacho sikielewi juu ya jambo flani sema ukitaka kufanya hivi ni lazima utumie hekima na si vizuri kuongea ukiwa umekasirika.
 
Hapo umenifurahisha sana , ni kweli mambo ya kuweka moyoni hayafai kabisa ni bora kuelezana. Halafu huwa naupinga mtindo ambao wanandoa wengine wanautumia sana wakiwa na kutoelewana hupenda kuita watu wawasuluhishe. Kiukweli mimi niliikataa hii toka nikiwa msichana kama kuna jambo tunamalizana wenyewe wawili.Kwa sababu kama tulikutana wawili na kukubaliana kuoana so sioni kwanini nisimkabili mwenzangu na kumueleza ambacho sikielewi juu ya jambo flani sema ukitaka kufanya hivi ni lazima utumie hekima na si vizuri kuongea ukiwa umekasirika.

ni kweli kwasababu unayemueleza matatizo yako unamuamini vipi hakuna siri siku hizi ni wewe na mumeo muyamalize. aaminiwi mtu siku hizi
 
Japo mapenz hayana kanuni lkn kwng binafsi hakuna kitu nachodhan kinatia hamasa ktk mapenz kama mwanamke kujictir for sometime sas unakuta m/ke kwa7bu ni mume na mke basi kila ukiingia chumban unakuta ke maungo yake yako nje muda mwingi mara night ukiomba game naye hata hasumbui hata kidogo anakupokea mapemaaa lazima tuchoke sitirin maungo yenu mpaka muda hucka ndo yaonekane pia muwe mnazingua kidogo mnapobembelezwa ndo midadi inapanda zaid darling honey hazitokoma

makubwa haya
 
Back
Top Bottom