RICARDO KAKA
JF-Expert Member
- May 26, 2012
- 865
- 338
Mkuu kuna mambo mengine inabidi ukubali, na kuna wakati inabidi uonyeshe uungwana. Kuhusu mtwangio nashindwa kusema kama ilimtisha ama la, maana sijajua kipimo sahihi kinachofaa ni kipi?daaah hii kali....hapo hata matumizi ya ubavu inaruhusiwa kama unammudu......lkn mkuu labda size ya mtwangio ilimtisha ...
Hapo kweli ulionyesha uungwana wa hali ya juuMkuu kuna mambo mengine inabidi ukubali, na kuna wakati inabidi uonyeshe uungwana. Kuhusu mtwangio nashindwa kusema kama ilimtisha ama la, maana sijajua kipimo sahihi kinachofaa ni kipi?
sometime inatokea tu unapenda company na mtu Fulani yani unakuwa unaenjoy ukiwanae karibu ila hutaki awe mpenzi wako, sasa akija kukutokea tu kaharibu unaanza kumuona sio na urafiki unaanza kufa, ni kitu cha kawaida...
Kwa mfano mimi umenipendea nini vile???
Chondechonde usije ukaniumiza moyo.
Asa c unakua unamlindia huyo jamaa au we hupend jaman? Afu pia ni company tyu kuondoa upweke c lazma ule mzigoDaaaaah balaa jingine mnakutana kwenye vyombo vya usafiri kama bus nk,binti anakuegemea begani kabisa na kupiga usingizi mara mshikane na gari inaposimama mkishuka msosi mnanunuliana mara mastori kibao na kupata matumaini kuwa mwisho wa safari kitaeleweka sasa balaa mtakapofika mwisho wa safari stendi unalikuta lijamaa linamsubiri kudadadeki ni full kusikitikia moyoni.
Asa c unakua unamlindia huyo jamaa au we hupend jaman? Afu pia ni company tyu kuondoa upweke c lazma ule mzigo
Hahahahahahah... Poleeeh, likisimama c unasema tyu nalishika nalilaza taratibu, ila mzigo noooohnamba8mimi acha balaa!!yaani mm nimlindie mwenzangu papuchi thubutuuu!!?njia nzima dushe linasimama na kusinyaa alafu nikose walahi mnatuonea aisee!!
Hahahahahahah... Poleeeh, likisimama c unasema tyu nalishika nalilaza taratibu, ila mzigo nooooh
Haki ya nani ukianza mchezo wa kulishika dushe naomba gari iharibike porini tukose msaada tusubiri hadi usiku kudadadeki walahi tena lazima nikushikishe maiki aisee!!
Mnakosea kitu kimoja wasichana kama hawa hawatongozwi hata siku moja , huyu unampeleka sehem akam ni kwako ama hotelini unakula mzigo kila mtu anasepa kivyake kama kanogewa atakutafuta kama ni vipi kila mtu atasepa kivyake
Umesema kitu aisee, sio kila urafiki lazima uishie kuvuana nguo, wabongo watu wa ajabu sana, hata neno nakupenda wanaona kama dhahabu fulani, ukimwambia mtu nakupenda lazima aone nyota kichwani, wakati mtu anasababu nyingi za kumpenda mtu kikawaida kabisa na wakawa marafiki wazuri lakini sio wapenzi.
namba8mimi acha balaa!!yaani mm nimlindie mwenzangu papuchi thubutuuu!!?njia nzima dushe linasimama na kusinyaa alafu nikose walahi mnatuonea aisee!!
Mimi hapaMimi natafuta huyo wa kunikatalia nione. Mbona hawapo siku hizi wanawake wa hivyo?? Labda uwe hauna hela!
Hahahahahah... Uchokodhi huohalafu unakuta mwanamke mwenyew kashaloana papuchi halafu anakukatalia kuweka dudu, aaagh! hapo nalazimisha kuingiza kwa force
Hahahahah umeonaeee,wanaume bwana yaani wanaonaga wanawake ni wepesi sana wakutoa naniii, si hivyo jamani,tuna misimamao yetu pia.Kama mwanaume mwenyewe haijielewi yafaa kumfanyia hivo, tena hasa hiyo #3 tukutane party nimekurushu unishike, nimekukatikia afu bado nilale nawe ndani ya cku 1?