Mwanamuziki "Roma Mkatoliki" Kujiunga CHADEMA Wiki Ijayo

Mwanamuziki "Roma Mkatoliki" Kujiunga CHADEMA Wiki Ijayo

wavuta bangi wanazidi kukusanyana


hahahaaa

umenichekesha kweli.....kama vile nakuona ulivonuna, domo umelivuta na kusonya kwa hasira...

Hivi bangi si ni dawa za kulevya? Kama unawafahamu drug dealers kwa nini usiwasemee kwa afande Nzowa au Kova ule bingo?
 
karibu na wewe upewe jimbo ugombee ubunge mwenzio afande sele ameshapewa moro town. . . .karibu wewe na wasanii wote hata kina asilimia 20. . . .soon chama kitakua maarufu lakini bila faida yyte kwa taifa. . . .
 
Ajiunge wapi wakati amekuwa CDM tangu muda mrefu.

Tofautisha kujiunga na kuchuwa kadi dogo inawezekana alikuwa shabiki tu ila sasa kaelewa vizuri sera kaamua kuchukuwa kadi rasimi umeelewa?
 
Mimi nilishasema; CDM ni chama cha wasanii and the tone is set at the top by the chair; DJ!
 
Huyu roma mkatoliki ni lini hakuwa chadema?

Leo atashangiliwa sana na vijana wa bavicha lakini akiamua kutoa yake ya moyoni atajuta kuwafahamu chadema chumbani na chadema sebureni.

Amuulize afande sele alipo toa yake ya moyoni kuhusu sakata kinalo itafuna chadema kwa sasa alitukanwa na vijana wa bavicha hadi rasta zilichomoka.

Roma nini maoni yako kuhusu chadema kutaka kutonywa?

Roma nini maoni yako kuhusu chadema kutaka kuhalalisha gongo?

Roma nini maoni yako kuhusu muasisi wa chama kuchagua mwenyekiti?
 
Kwa CDM wote ni buree, na ndio maana unaona hata wasanii wavuta mabangi, wagomvi ndio wana kimbilia uko... kwasababu ndio aina yao.. nuru huenda na nuru, giza huenda na giza.

Acha kupiga mayowe
 
karibu na wewe upewe jimbo ugombee ubunge mwenzio afande sele ameshapewa moro town. . . .karibu wewe na wasanii wote hata kina asilimia 20. . . .soon chama kitakua maarufu lakini bila faida yyte kwa taifa. . . .

kumbe kwako wewe ni heri HII MIJIZI YENYE VITAMBI kuliko wale wema waliokonda siyo !
 
Ni uchaguzi makini, ni Vijana,makini tu wanawez kutenda alivyotenda Roma
 
Bado Ambwene Yesaya AY tunalize kazi!
 
kila mwenye nia njema na nchi hii anakaribishwa cdm , hakuna haja ya kuhofia kubambikiwa kesi , cdm ina umati wa wanasheria , tena wa kiwango cha juu kinyama !
 
Back
Top Bottom