Mwanamuziki "Roma Mkatoliki" Kujiunga CHADEMA Wiki Ijayo

Mwanamuziki "Roma Mkatoliki" Kujiunga CHADEMA Wiki Ijayo

Huoni hata noma...
Kwa sababu babu yenu kahalalisha gongo mnafikiri kila mtu anatumia ?
Avatar yako inaonyesha dhaihiri wewe ni mtumiaji mzuri wa gongo

Labda upeo wako ni mdogo, konyagi na gongo zote ni spirits. Tofauti ni utayarishwaji wa gongo ambao ukiboreshwa utaliongezea pato taifa na kumuinua mtanzania mwenye kipato cha chini.
 
Labda upeo wako ni mdogo, konyagi na gongo zote ni spirits. Tofauti ni utayarishwaji wa gongo ambao ukiboreshwa utaliongezea pato taifa na kumuinua mtanzania mwenye kipato cha chini.

Ndio upeo wangu ni mdogo...
Nyinyi babu yenu akihalalisha kitu wala hamfikirii mara mbili ...mnaitikia tu ...ndio Mzee...

Siku akisema watu wa jinsia moja waruhusiwe kufunga ndoa mtakuja kumtetea kwa kutumia logic za ajabu ajabu..
Msiwe kama misekule
 
Hata Ikulu naingia ................! huku kavaa kata K.
 
Hakuna mwanamuziki wa bongo fleva mwingine atakayapata ubunge. Sugu mwenyewe Mbeya mguu ndani mguu nje. 2013 harudi bungeni.


zimebaki siku 5 tu mwaka huu kumalizika sasa tutajaona kama 2014 kama hatokuwepo Bungeni.
 
ROMA MKATOLIKI WA JIJINI TANGA: Akiongea na Mabest zake Wa Mtaani huko Tanga amesema anaplan Kuingia Kwenye Uringo wa Kisiasa ili apate nafasi Nzuri ya Kuikosoa Serikali baada ya Mziki wake Kupuuzwa na Viongozi wa Taifa hili. "Naplan Kuzamia Kwenye Mambo ya Politics hivi sasa, By the Way Wiki Ijayo naweza Kuchukua Kadi ya Chadema Rasmi"... Pia amesema Atahakikisha Wasanii Wenzake wanaoimba Muziki wa HipHop akina Kala Jeremiah nao Wanaunda timu ya Maangamizi Kuing'oa CCM Madarakani, ila aliwasihi sana Viongozi wa Chadema Kuwa Karibu nao pale Wanapozushiwa Shutuma za ajabu ajabu Kisa Wamejiunga na Chadema... Chanzo: Radio Free Africa...

chezea chadema ww wavuta bangi ndio mulemule
 
Karibu ROMA,ÇCM tuwaachie mabepari na uzao wao.Sisi wa daraja la kati na la chini lazima tutafùte pakutokea maana sasa kama una kipaji cha uongozi lakini huna mkondo hutachomoka
Tunatarajia kauli 2015 CCM---Hutuzitaki kura za wasanii wa kizazi kipya
 
ROMA MKATOLIKI WA JIJINI TANGA: Akiongea na Mabest zake Wa Mtaani huko Tanga amesema anaplan Kuingia Kwenye Uringo wa Kisiasa ili apate nafasi Nzuri ya Kuikosoa Serikali baada ya Mziki wake Kupuuzwa na Viongozi wa Taifa hili. "Naplan Kuzamia Kwenye Mambo ya Politics hivi sasa, By the Way Wiki Ijayo naweza Kuchukua Kadi ya Chadema Rasmi"... Pia amesema Atahakikisha Wasanii Wenzake wanaoimba Muziki wa HipHop akina Kala Jeremiah nao Wanaunda timu ya Maangamizi Kuing'oa CCM Madarakani, ila aliwasihi sana Viongozi wa Chadema Kuwa Karibu nao pale Wanapozushiwa Shutuma za ajabu ajabu Kisa Wamejiunga na Chadema... Chanzo: Radio Free Africa...

Tupo nyuma yako kamanda.
 
ROMA MKATOLIKI WA JIJINI TANGA: Akiongea na Mabest zake Wa Mtaani huko Tanga amesema anaplan Kuingia Kwenye Uringo wa Kisiasa ili apate nafasi Nzuri ya Kuikosoa Serikali baada ya Mziki wake Kupuuzwa na Viongozi wa Taifa hili. "Naplan Kuzamia Kwenye Mambo ya Politics hivi sasa, By the Way Wiki Ijayo naweza Kuchukua Kadi ya Chadema Rasmi"... Pia amesema Atahakikisha Wasanii Wenzake wanaoimba Muziki wa HipHop akina Kala Jeremiah nao Wanaunda timu ya Maangamizi Kuing'oa CCM Madarakani, ila aliwasihi sana Viongozi wa Chadema Kuwa Karibu nao pale Wanapozushiwa Shutuma za ajabu ajabu Kisa Wamejiunga na Chadema... Chanzo: Radio Free Africa...

Na wakati anajiunga atuambie kabisa yuko kambi gani ya Mbowe au Zitto. Hili ni la muhimu sana
 
Ndio upeo wangu ni mdogo...
Nyinyi babu yenu akihalalisha kitu wala hamfikirii mara mbili ...mnaitikia tu ...ndio Mzee...

Siku akisema watu wa jinsia moja waruhusiwe kufunga ndoa mtakuja kumtetea kwa kutumia logic za ajabu ajabu..
Msiwe kama misekule

na akisema tu naanza na wewe.
 
Njoo umalizie kazi...tayari ulishaanza mbio za kujipigia debe kuingia CDM! Mosi, ulihamia Ukatoliki wakati wewe ni Muislam ukijua fika huko ndipo mnapokubalika kwa dini yenu! Haya njoo kabisa
 
Back
Top Bottom