Mwanamke zingatia usafi.....


F

Frankness

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
F

Frankness

Member
Joined Aug 24, 2011
66 0 0
jamani eeehh.....jifunzeni usafi na hasa hasa usafi wa sehemu special mwilini....wakati wa kuoga, jisafishe sana sehemu za marekani...tumia maji ya uvuguuvugu na ujichambishe.....sabuni nyingi si usafi,hakikisha unanawa na maji mpaka pale ambapo husikii tena utelezi utelezi....ikiwezekana ingiza kidole utoe uchafu ulioganda...punguza kutumia toilet paper ukikojoa, jitahidi kutumia babywipes...hali ya usafi ukeni humfurahisha hata na mpenzi wako wakati wa kujamiiana anapokuta upo katika hali ya usafi.....jifunze kuoga mara kwamara na kunyoa nywele za kwapa na chini huko, usafi wa mwili na wa nyumba yako kutambakisha na kumfurahisha mpenzi wako.....,,
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
Shughuli. Wanawake mnaitwa huku, atakaesoma aweke sahihi.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,612
Likes
43,555
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,612 43,555 280
Kwa jinsi hali ilivyo Tanzania ni vigumu sana ku maintain usafi wa hali ya juu.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,118
Likes
1,538
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,118 1,538 280
Last edited by a moderator:
Dero

Dero

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
324
Likes
17
Points
35
Dero

Dero

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
324 17 35
Pia mwanamke unatakiwa uwe unaipa vargina hewa, mfano usiku unaweza kulala bila pichu na nguo isiyokubana, na kama lazima uvae pichu then tumia zile za 100% cotton la sivyo unaweza kupata fungus na kukusababisha awful vargina smell.
 
F

Frankness

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
F

Frankness

Member
Joined Aug 24, 2011
66 0 0
Ndugu vipi umekutana na Utok* nini? Mbona unalalamika namna hiyo?
hamna kijana....nilikuwa kistone washkaji wakawa wanalament kichizinkaona nije kutoa elimu huku ndugu........
 
F

Frankness

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
F

Frankness

Member
Joined Aug 24, 2011
66 0 0
Kwa jinsi hali ilivyo Tanzania ni vigumu sana ku maintain usafi wa hali ya juu.
kwa nini wasimaintain?????wengine ni uvivu tuu wa kujisafisha nyani....kuna mtu mjini anakosa maji kujisafishia?????
 
F

Frankness

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
F

Frankness

Member
Joined Aug 24, 2011
66 0 0
Pia mwanamke unatakiwa uwe unaipa vargina hewa, mfano usiku unaweza kulala bila pichu na nguo isiyokubana, na kama lazima uvae pichu then tumia zile za 100% cotton la sivyo unaweza kupata fungus na kukusababisha awful vargina smell.
na hzo pichu zenyewe ziwe zmekauka vzuri sio zenye unyevu unyevu.....tena zifuliwe vizuri bakteria zife..
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,264
Likes
51
Points
145
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,264 51 145
dah kila siku mnaleta kauli mbiu mpya na malalamiko kibao what's happening there jamani mzee Mtambuzi hebu fungua kituo cha tuition ya haya madude naona vijana wanateseka sana.Tafadhali ukifungua naomba kuwa bursar:confused2:
 
F

Frankness

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
F

Frankness

Member
Joined Aug 24, 2011
66 0 0
dah kila siku mnaleta kauli mbiu mpya na malalamiko kibao what's happening there jamani mzee Mtambuzi hebu fungua kituo cha tuition ya haya madude naona vijana wanateseka sana.Tafadhali ukifungua naomba kuwa bursar:confused2:
daaaahhh.....wanateseka si kidogo aiseee...unaenda unakutana na mambo mazito ya ajabu...elimu kama hii ni ya muhimu..
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,612
Likes
43,555
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,612 43,555 280
kwa nini wasimaintain?????wengine ni uvivu tuu wa kujisafisha nyani....kuna mtu mjini anakosa maji kujisafishia?????
Unaujua uhaba wa maji mjini?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,349
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,349 7,382 280
Acheni kuparamia vichanga.
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,264
Likes
51
Points
145
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,264 51 145
daaaahhh.....wanateseka si kidogo aiseee...unaenda unakutana na mambo mazito ya ajabu...elimu kama hii ni ya muhimu..
ukimkuta hivyo unampeleka bafuni kumwogesha na kumfundisha kwa vitendo kujisafisha believe me kesho utakuta mambo safi.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
Hahaha, usikute umeenda mbagala charambe afu unasema mjini kuna shida ya maji, lol

hivi.maji yawe ya shida.kiasi cha kushindwa kuoga? Si bora kurudi bush kuoga mtoni? Ukikaa town ukashindwa kuafford kuoga na kunywa soda ni bora ukajipange upyaaa!
Unaujua uhaba wa maji mjini?
 

Forum statistics

Threads 1,213,658
Members 462,215
Posts 28,484,852