Baby....Hata asiye na hela. Tutatafuta hela pamoja.
Hata anayechepuka it's okay ila mwanaume wa matusi , kusutana, kuchambana "no senkyu"
Nimerudi kuisoma nikagundua nami nimekosa vigezoHapo 22 hapo... nadhani unataka wanawake waolewe na Yesu.
Hahahaha... sisi tupambane na hawa wasiohangaika na vigezo. Watu wanaweka vigezo utadhani wananunua maparachichi ya kutengeneza juisiNimerudi kuisoma nikagundua nami nimekosa vigezo
Baby sijaona.Baby....
Nakuita huitikii...
Wanatuchambua kama bidhaa supermarketHahahaha... sisi tupambane na hawa wasiohangaika na vigezo. Watu wanaweka vigezo utadhani wananunua maparachichi ya kutengeneza juisi
MambooBaby sijaona.
Naitika sasa. .Labeka! beb wangu.[emoji175]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]wewe katika hiyo list usikute wote 22 wamekutomba
Poaaa. Za wewe?Mamboo
U changed ID?Poaaa. Za wewe?
Yes baby...U changed ID?
Why baby...
Great!!!Yes baby...
Nimechoka tuu kuwa malikia wa Giza.