Mwanamke usikubali kuolewa na wanaume hawa

Mwanamke usikubali kuolewa na wanaume hawa

Hata asiye na hela. Tutatafuta hela pamoja.
Hata anayechepuka it's okay ila mwanaume wa matusi , kusutana, kuchambana "no senkyu"
😆😆😆 wa kuchambana ni jau, kwahio kile kijamaa cha Efm hakikufai
 
Anyway maneno ni Mengi.




hata mimi , mwanamke nayemtaka nimuoe ni LAZIMA
[emoji117]AWE MCHA MUNGU KWELIKWELI.
[emoji117]AMPENDE MUNGU KULIKO KUNIPENDA MIMI
[emoji117]AWE MSHAMBA WA DUNIA (ASIWE WAKISASA SANA MPAKA AKABOA, AWE MSAFI NA APENDEZE KIHESHMA
[emoji117]ASIWE MNYWA POMBE NA AWE HAJUI JINA LOLOTE LA BAR .
[emoji117]APENDE KULA, YAAN AWE ANAPENDA KULA
[emoji117]APENDE WATU, HILI HALINA MJADALA APENDE WATU SANA KWA MAANA NDANI KWANGU NI MAHALI PA WATU , NA WANAPOKUJA KUSALIMIA, AWAPIKIE MSOSI WALE WASHIBA .

[emoji117]ASIWE WAKUSHINDA MITANDAONI MASAA 24



Hizo ni Baadhi yake,, sasa kwa haraka haraka ,Hata wee mtoa mada, usikute ktk izo huna hata moja au unayo moja.

Hii inamaanisha, KILA MTU ATAOA OANA NA MTU WALOPENDANA..
 
Anyway maneno ni Mengi.

Mimi ni Daktari, mwajiliwa hosp moja hapa jijin (Binafsi).


hata mimi , mwanamke nayemtaka nimuoe ni LAZIMA
[emoji117]AWE MCHA MUNGU KWELIKWELI.
[emoji117]AMPENDE MUNGU KULIKO KUNIPENDA MIMI
[emoji117]AWE MSHAMBA WA DUNIA (ASIWE WAKISASA SANA MPAKA AKABOA, AWE MSAFI NA APENDEZE KIHESHMA
[emoji117]ASIWE MNYWA POMBE NA AWE HAJUI JINA LOLOTE LA BAR .
[emoji117]APENDE KULA, YAAN AWE ANAPENDA KULA
[emoji117]APENDE WATU, HILI HALINA MJADALA APENDE WATU SANA KWA MAANA NDANI KWANGU NI MAHALI PA WATU , NA WANAPOKUJA KUSALIMIA, AWAPIKIE MSOSI WALE WASHIBA .

[emoji117]ASIWE WAKUSHINDA MITANDAONI MASAA 24



Hizo ni Baadhi yake,, sasa kwa haraka haraka ,Hata wee mtoa mada, usikute ktk izo huna hata moja au unayo moja.

Hii inamaanisha, KILA MTU ATAOA OANA NA MTU WALOPENDANA..
Yani ampende mungu kuliko wewe. Sijakuelewa.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yani ampende mungu kuliko wewe. Sijakuelewa.



Sent using Jamii Forums mobile app
Niiv Mkuu, wala usifanye iwe ngum kuelewa.

Mwanamke ndo mjenzi wa Familia..ndio anayeamua watoto wako waweje baadae.

Amini amini nakuambia, ENDAPO UTAKAA KUOA SABABU ANA MAKALIO+MZURI N.K, ALAFU KICHWAN KWAKE HAMNA HATA NENO MOJA LA MUNGU, KUSALI/KUSWALI HAMNA KWAKE.

basi ujue, Unaenda kua na Familia ya Hovyoo... Sikia, hata kama wee baba ni mlevi n.k.. Usikae KUOA mwanamke Aketie Bar kupombeka na asosali wala kumpenda Mungu.


Mimi naamin, mwanamke ampendaye Mungu, auto... Atajikuta anafuata maagizo aloagizwa na mwisho huyu anakua ni MWEMA KTK WALIO WEMA.
 
kwani we umeolewa na malaika au?,umemchunguza ulie nae kama hana visifa viwili vitatu ulivyovitaja?
 
1,Hana kazi inayoeleweka ila anashindia baa,anavaa vizuri na anakula vizuri(Huyo ni jambazi au kibaka au tapeli)

2,Wakati wa sex anakuomba tigo(kimbia sana huyo si muoaji)

3,Wakati wa sex hakuridhishi hata kama ukimwambia bado mambo ni yale yale (Utakuja kuchepuka mbeleni )

4,Anashinda vijiweni,anajikomba kwa wanaume wenye pesa( Huyo hajajitambua)

5,Anapenda kukufuatilia fuatilia kwa kukugombeza bila sababu za msingi( Mbeleni huenda ukawa mtawa wa ndani)

6,Unamtambulisha kwa mashoga zako halafu anachukua namba zao ( Huyo ni kicheche huenda akabanjuka kwa mdogo wako akija kuwasalimia)

7,Anapenda vibinti vidogo,unaye lakini unasikia ana kabinti mwanafunzi( Ndoani anaweza kumbaka mwanao mliozaa nae au kama wewe ni single mother mwanao wa kike atakuwa hatarini)

8,Analala ghetto moja na mwanaume mwenzie,(Huyo huenda ni shoga,unaanzaje kudate na mwanaume ambaye wanalala chumba kimoja na mwanaume mwezie,sio bure kuna ushoga humo ghetto)

9,Hana gari lakini kila baada ya saa kadhaa anapita na gari lingine,kila SAA anabadilisha gari( Hapo hakuna mwanaume)

10,Anafuatilia skendo za bongo movies na bongo fleva( Huyo kukupiga chini mbeleni sio kitu cha ajabu

11,Wakati mnadate anakwambia usibebe mimba na kila mara mnasex,ukamdanganyishia kuwa nina mimba akaanza kubadilika( Huyo si muoaji anakula ujana)

12,Kutoa hela ya matumizi mpaka umuombe(Hapo mbeleni huenda akakuachia majukumu ya familia)

13,Akiwa hana hela anakutafuta,mshahara ukitoka au akipata hela hakutafuti( Huyo akipata hela anatafuta wanawake wapya)

14,Mpo kwenye uchumba hataki kukuonyesha miradi yake ila unasikia tu kwa watu fulani anamradi fulani

15,Akupe mimba uzae ndo akuoe,mbeleni usipozaa je?( Ujiandae kufukuzwa)

16,Kampani au marafiki zake ni wanawake

17,Anaosha wanawake miguu

18,Anafanya kazi saluni za wanawake

19,Anapenda kutukana au matani yake ni kutukana

20,Meneja wa bar

21,Anavaa usharo,ananyoa usharo na anatembea usharo

22,Amewahi kudate na bar maid,house girl,madada poa( Huyo sio mwanaume wa kukuoa
hivi nyie wanawake unadhani uanokota tu mtu tayari keshakua na gri lake haishi kwao , haishi magetoni,ana mshahara wakukupa na wewe, anakuhudumia kila kitu,akueleze mambo yake yoote we hapo ulipo unatake ukute kila kitu tayari hivi ,,,,maisha ni safari na ndio maana ndoa nynigi zinazodumu ni watu waliokutana hawana kitu wakajikenga na kujielea wako wapi na wanafanya nini watu kama nyinyi amabao hamtaki kujishughulisha kujenga nyumba yako mwenyewe ndio mnachezewa kila siku kwa tamaa ya vitu vya kipuuzi
 
Mwanaume yupo mtandaoni (online) 24/7 kha! Kazi anafanya saa ngapi? Au ndo wapiga mizinga
 
Kumbe unajua enh? Kama hawa ni maua yetu basi tukumbuke kuyatunza na kuyamwagilia kila siku ili yastawi na tusipofanya hivyo lazima yatanyauka tu na kosa litakuwa ni letu

Hivyo basi ua likipata mtunzaji (mume bora) lazima listawi na ua likipata mpuuziaji (bora mume) lazima linyauke kwahiyo hoja yangu hapa ni kwamba ukitaka mke mwema anza kuwa mume mwema
Mkuu,hawa ni maua yetu. Hakuna namna.
 
Juzi niliandika humu Mkuu mitandao nayo inawajaza ujinga mwingi baadhi ya wanawake wasiojitambua hadi wasionekane ni wife material. Itaendelea sana kula kwao baadhi ya hawa wanawake kama wasipotia akili kichwani.
Kabisa wanadanganywa sana na story za mitandao za wanaotafuta Traffic kwa idadi ya HITS.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom