Mwanamke usikubali kuolewa na wanaume hawa

Mwanamke usikubali kuolewa na wanaume hawa

we bado mtoto ndio maana una vigezo na masharti, waulize wenzako umri 28 na kuendelea
 
1,Hana kazi inayoeleweka ila anashindia baa,anavaa vizuri na anakula vizuri(Huyo ni jambazi au kibaka au tapeli)

2,Wakati wa sex anakuomba tigo(kimbia sana huyo si muoaji)

3,Wakati wa sex hakuridhishi hata kama ukimwambia bado mambo ni yale yale (Utakuja kuchepuka mbeleni )

4,Anashinda vijiweni,anajikomba kwa wanaume wenye pesa( Huyo hajajitambua)

5,Anapenda kukufuatilia fuatilia kwa kukugombeza bila sababu za msingi( Mbeleni huenda ukawa mtawa wa ndani)

6,Unamtambulisha kwa mashoga zako halafu anachukua namba zao ( Huyo ni kicheche huenda akabanjuka kwa mdogo wako akija kuwasalimia)

7,Anapenda vibinti vidogo,unaye lakini unasikia ana kabinti mwanafunzi( Ndoani anaweza kumbaka mwanao mliozaa nae au kama wewe ni single mother mwanao wa kike atakuwa hatarini)

8,Analala ghetto moja na mwanaume mwenzie,(Huyo huenda ni shoga,unaanzaje kudate na mwanaume ambaye wanalala chumba kimoja na mwanaume mwezie,sio bure kuna ushoga humo ghetto)

9,Hana gari lakini kila baada ya saa kadhaa anapita na gari lingine,kila SAA anabadilisha gari( Hapo hakuna mwanaume)

10,Anafuatilia skendo za bongo movies na bongo fleva( Huyo kukupiga chini mbeleni sio kitu cha ajabu

11,Wakati mnadate anakwambia usibebe mimba na kila mara mnasex,ukamdanganyishia kuwa nina mimba akaanza kubadilika( Huyo si muoaji anakula ujana)

12,Kutoa hela ya matumizi mpaka umuombe(Hapo mbeleni huenda akakuachia majukumu ya familia)

13,Akiwa hana hela anakutafuta,mshahara ukitoka au akipata hela hakutafuti( Huyo akipata hela anatafuta wanawake wapya)

14,Mpo kwenye uchumba hataki kukuonyesha miradi yake ila unasikia tu kwa watu fulani anamradi fulani

15,Akupe mimba uzae ndo akuoe,mbeleni usipozaa je?( Ujiandae kufukuzwa)

16,Kampani au marafiki zake ni wanawake

17,Anaosha wanawake miguu

18,Anafanya kazi saluni za wanawake

19,Anapenda kutukana au matani yake ni kutukana

20,Meneja wa bar

21,Anavaa usharo,ananyoa usharo na anatembea usharo

22,Amewahi kudate na bar maid,house girl,madada poa( Huyo sio mwanaume wa kukuoa
wewe katika hiyo list usikute wote 22 wamekutomba
 
kaoleweni na malaika

😂 😂 nyinyi wenyewe kwa wenyewe mnabaguana hampendani embu angalia kauli hii "usiolewe na mwanaume alie date barmaid na housegelo "" mkuu kwani hao sio wanawake ?wamekukosea nn

😂 😂 hata hivyo hayo ni mawazo yako we baki bachelor tu kuna wenzako hawana shida na yote wanashida na mume na vile hampendani hamna ujanja mbele yetu wapo watakao kupuuza
 
17 na 18 , kwa kweli huwa siwaelewi wanaume wanaofanya kazi hizo.
 
Hizi sifa zote za wavulana na wanaume wa dar.
1,Hana kazi inayoeleweka ila anashindia baa,anavaa vizuri na anakula vizuri(Huyo ni jambazi au kibaka au tapeli)

2,Wakati wa sex anakuomba tigo(kimbia sana huyo si muoaji)

3,Wakati wa sex hakuridhishi hata kama ukimwambia bado mambo ni yale yale (Utakuja kuchepuka mbeleni )

4,Anashinda vijiweni,anajikomba kwa wanaume wenye pesa( Huyo hajajitambua)

5,Anapenda kukufuatilia fuatilia kwa kukugombeza bila sababu za msingi( Mbeleni huenda ukawa mtawa wa ndani)

6,Unamtambulisha kwa mashoga zako halafu anachukua namba zao ( Huyo ni kicheche huenda akabanjuka kwa mdogo wako akija kuwasalimia)

7,Anapenda vibinti vidogo,unaye lakini unasikia ana kabinti mwanafunzi( Ndoani anaweza kumbaka mwanao mliozaa nae au kama wewe ni single mother mwanao wa kike atakuwa hatarini)

8,Analala ghetto moja na mwanaume mwenzie,(Huyo huenda ni shoga,unaanzaje kudate na mwanaume ambaye wanalala chumba kimoja na mwanaume mwezie,sio bure kuna ushoga humo ghetto)

9,Hana gari lakini kila baada ya saa kadhaa anapita na gari lingine,kila SAA anabadilisha gari( Hapo hakuna mwanaume)

10,Anafuatilia skendo za bongo movies na bongo fleva( Huyo kukupiga chini mbeleni sio kitu cha ajabu

11,Wakati mnadate anakwambia usibebe mimba na kila mara mnasex,ukamdanganyishia kuwa nina mimba akaanza kubadilika( Huyo si muoaji anakula ujana)

12,Kutoa hela ya matumizi mpaka umuombe(Hapo mbeleni huenda akakuachia majukumu ya familia)

13,Akiwa hana hela anakutafuta,mshahara ukitoka au akipata hela hakutafuti( Huyo akipata hela anatafuta wanawake wapya)

14,Mpo kwenye uchumba hataki kukuonyesha miradi yake ila unasikia tu kwa watu fulani anamradi fulani

15,Akupe mimba uzae ndo akuoe,mbeleni usipozaa je?( Ujiandae kufukuzwa)

16,Kampani au marafiki zake ni wanawake

17,Anaosha wanawake miguu

18,Anafanya kazi saluni za wanawake

19,Anapenda kutukana au matani yake ni kutukana

20,Meneja wa bar

21,Anavaa usharo,ananyoa usharo na anatembea usharo

22,Amewahi kudate na bar maid,house girl,madada poa( Huyo sio mwanaume wa kukuoa
 
Hapo 22 hapo... nadhani unataka wanawake waolewe na Yesu.
Hahahaa Kuna msanii aliimba moja ya mstari wake alisema "Wasanii wanaigiza Kaole CD Dukani,Kina Dada wanaigiza Ulokole Miili buchani" - One Incredible

Sasa hao baadhi ya wadada wanaojiona wapo ofisini wanatoa papuchi kuliko hata hao hookers/hoes/madadapoa(dadapoa anatoa mpaka akipata mteja),ila hawa wa ofisini ili adamshi kwa wenzake lazima atafute mtu wa kumuwekea mafuta ya gari,kumtoa lunch/msosi,wakumnunulia viwalo na boss wake ili aendelee kubaki kazini etc
 
Hahahaa Kuna msanii aliimba moja ya mstari wake alisema "Wasanii wanaigiza Kaole CD Dukani,Kina Dada wanaigiza Ulokole Miili buchani" - One Incredible

Sasa hao baadhi ya wadada wanaojiona wapo ofisini wanatoa papuchi kuliko hata hao hookers/hoes/madadapoa(dadapoa anatoa mpaka akipata mteja),ila hawa wa ofisini ili adamshi kwa wenzake lazima atafute mtu wa kumuwekea mafuta ya gari,kumtoa lunch/msosi,wakumnunulia viwalo na boss wake ili aendelee kubaki kazini etc
Acha kabisa. Ni malaya waliojificha kwa mgongo wa ajira.
 
lazima mle kwa jasho nimemaliza....
1,Hana kazi inayoeleweka ila anashindia baa,anavaa vizuri na anakula vizuri(Huyo ni jambazi au kibaka au tapeli)

2,Wakati wa sex anakuomba tigo(kimbia sana huyo si muoaji)

3,Wakati wa sex hakuridhishi hata kama ukimwambia bado mambo ni yale yale (Utakuja kuchepuka mbeleni )

4,Anashinda vijiweni,anajikomba kwa wanaume wenye pesa( Huyo hajajitambua)

5,Anapenda kukufuatilia fuatilia kwa kukugombeza bila sababu za msingi( Mbeleni huenda ukawa mtawa wa ndani)

6,Unamtambulisha kwa mashoga zako halafu anachukua namba zao ( Huyo ni kicheche huenda akabanjuka kwa mdogo wako akija kuwasalimia)

7,Anapenda vibinti vidogo,unaye lakini unasikia ana kabinti mwanafunzi( Ndoani anaweza kumbaka mwanao mliozaa nae au kama wewe ni single mother mwanao wa kike atakuwa hatarini)

8,Analala ghetto moja na mwanaume mwenzie,(Huyo huenda ni shoga,unaanzaje kudate na mwanaume ambaye wanalala chumba kimoja na mwanaume mwezie,sio bure kuna ushoga humo ghetto)

9,Hana gari lakini kila baada ya saa kadhaa anapita na gari lingine,kila SAA anabadilisha gari( Hapo hakuna mwanaume)

10,Anafuatilia skendo za bongo movies na bongo fleva( Huyo kukupiga chini mbeleni sio kitu cha ajabu

11,Wakati mnadate anakwambia usibebe mimba na kila mara mnasex,ukamdanganyishia kuwa nina mimba akaanza kubadilika( Huyo si muoaji anakula ujana)

12,Kutoa hela ya matumizi mpaka umuombe(Hapo mbeleni huenda akakuachia majukumu ya familia)

13,Akiwa hana hela anakutafuta,mshahara ukitoka au akipata hela hakutafuti( Huyo akipata hela anatafuta wanawake wapya)

14,Mpo kwenye uchumba hataki kukuonyesha miradi yake ila unasikia tu kwa watu fulani anamradi fulani

15,Akupe mimba uzae ndo akuoe,mbeleni usipozaa je?( Ujiandae kufukuzwa)

16,Kampani au marafiki zake ni wanawake

17,Anaosha wanawake miguu

18,Anafanya kazi saluni za wanawake

19,Anapenda kutukana au matani yake ni kutukana

20,Meneja wa bar

21,Anavaa usharo,ananyoa usharo na anatembea usharo

22,Amewahi kudate na bar maid,house girl,madada poa( Huyo sio mwanaume wa kukuoa
 
1,Hana kazi inayoeleweka ila anashindia baa,anavaa vizuri na anakula vizuri(Huyo ni jambazi au kibaka au tapeli)

2,Wakati wa sex anakuomba tigo(kimbia sana huyo si muoaji)

3,Wakati wa sex hakuridhishi hata kama ukimwambia bado mambo ni yale yale (Utakuja kuchepuka mbeleni )

4,Anashinda vijiweni,anajikomba kwa wanaume wenye pesa( Huyo hajajitambua)

5,Anapenda kukufuatilia fuatilia kwa kukugombeza bila sababu za msingi( Mbeleni huenda ukawa mtawa wa ndani)

6,Unamtambulisha kwa mashoga zako halafu anachukua namba zao ( Huyo ni kicheche huenda akabanjuka kwa mdogo wako akija kuwasalimia)

7,Anapenda vibinti vidogo,unaye lakini unasikia ana kabinti mwanafunzi( Ndoani anaweza kumbaka mwanao mliozaa nae au kama wewe ni single mother mwanao wa kike atakuwa hatarini)

8,Analala ghetto moja na mwanaume mwenzie,(Huyo huenda ni shoga,unaanzaje kudate na mwanaume ambaye wanalala chumba kimoja na mwanaume mwezie,sio bure kuna ushoga humo ghetto)

9,Hana gari lakini kila baada ya saa kadhaa anapita na gari lingine,kila SAA anabadilisha gari( Hapo hakuna mwanaume)

10,Anafuatilia skendo za bongo movies na bongo fleva( Huyo kukupiga chini mbeleni sio kitu cha ajabu

11,Wakati mnadate anakwambia usibebe mimba na kila mara mnasex,ukamdanganyishia kuwa nina mimba akaanza kubadilika( Huyo si muoaji anakula ujana)

12,Kutoa hela ya matumizi mpaka umuombe(Hapo mbeleni huenda akakuachia majukumu ya familia)

13,Akiwa hana hela anakutafuta,mshahara ukitoka au akipata hela hakutafuti( Huyo akipata hela anatafuta wanawake wapya)

14,Mpo kwenye uchumba hataki kukuonyesha miradi yake ila unasikia tu kwa watu fulani anamradi fulani

15,Akupe mimba uzae ndo akuoe,mbeleni usipozaa je?( Ujiandae kufukuzwa)

16,Kampani au marafiki zake ni wanawake

17,Anaosha wanawake miguu

18,Anafanya kazi saluni za wanawake

19,Anapenda kutukana au matani yake ni kutukana

20,Meneja wa bar

21,Anavaa usharo,ananyoa usharo na anatembea usharo

22,Amewahi kudate na bar maid,house girl,madada poa( Huyo sio mwanaume wa kukuoa
Cutelove bora mimi sina hizo tabia
 
Namba 3 inaonesha wewe ni malaya inakuaje unagawa kabla ya ndoa?
1,Hana kazi inayoeleweka ila anashindia baa,anavaa vizuri na anakula vizuri(Huyo ni jambazi au kibaka au tapeli)

2,Wakati wa sex anakuomba tigo(kimbia sana huyo si muoaji)

3,Wakati wa sex hakuridhishi hata kama ukimwambia bado mambo ni yale yale (Utakuja kuchepuka mbeleni )

4,Anashinda vijiweni,anajikomba kwa wanaume wenye pesa( Huyo hajajitambua)

5,Anapenda kukufuatilia fuatilia kwa kukugombeza bila sababu za msingi( Mbeleni huenda ukawa mtawa wa ndani)

6,Unamtambulisha kwa mashoga zako halafu anachukua namba zao ( Huyo ni kicheche huenda akabanjuka kwa mdogo wako akija kuwasalimia)

7,Anapenda vibinti vidogo,unaye lakini unasikia ana kabinti mwanafunzi( Ndoani anaweza kumbaka mwanao mliozaa nae au kama wewe ni single mother mwanao wa kike atakuwa hatarini)

8,Analala ghetto moja na mwanaume mwenzie,(Huyo huenda ni shoga,unaanzaje kudate na mwanaume ambaye wanalala chumba kimoja na mwanaume mwezie,sio bure kuna ushoga humo ghetto)

9,Hana gari lakini kila baada ya saa kadhaa anapita na gari lingine,kila SAA anabadilisha gari( Hapo hakuna mwanaume)

10,Anafuatilia skendo za bongo movies na bongo fleva( Huyo kukupiga chini mbeleni sio kitu cha ajabu

11,Wakati mnadate anakwambia usibebe mimba na kila mara mnasex,ukamdanganyishia kuwa nina mimba akaanza kubadilika( Huyo si muoaji anakula ujana)

12,Kutoa hela ya matumizi mpaka umuombe(Hapo mbeleni huenda akakuachia majukumu ya familia)

13,Akiwa hana hela anakutafuta,mshahara ukitoka au akipata hela hakutafuti( Huyo akipata hela anatafuta wanawake wapya)

14,Mpo kwenye uchumba hataki kukuonyesha miradi yake ila unasikia tu kwa watu fulani anamradi fulani

15,Akupe mimba uzae ndo akuoe,mbeleni usipozaa je?( Ujiandae kufukuzwa)

16,Kampani au marafiki zake ni wanawake

17,Anaosha wanawake miguu

18,Anafanya kazi saluni za wanawake

19,Anapenda kutukana au matani yake ni kutukana

20,Meneja wa bar

21,Anavaa usharo,ananyoa usharo na anatembea usharo

22,Amewahi kudate na bar maid,house girl,madada poa( Huyo sio mwanaume wa kukuoa
 
Ume wa describe wa ukada fulani. Hizo tabia ni za kike.
19: mwanaume anayependa kutukana, au mwenye kupenda kubishana na watu kwa kutukanana na maneno ya kanga au taarabu apite kushoto.
Vingine nitavumilia ila si jianaume lenye tabia za hiyo.
 
Back
Top Bottom