Mwanamke: Usafi wa K ni zaidi ya muhimu, harufu mbaya zimezidi

J putin

J putin

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2018
Messages
1,279
Points
2,000
J putin

J putin

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2018
1,279 2,000
Na wale mnaowanunua hivi wanaosha kweli maana anatoka kupigwa na huyu alafu anakuja mwingine anapiga au ndo mnapasiana kimtindo
 
J putin

J putin

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2018
Messages
1,279
Points
2,000
J putin

J putin

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2018
1,279 2,000
Mkuu hadi tyaphoid unaipata kwenye papuchi, wewe noma sana.
Kuna K moja juzi kati hapa nikaipiga deki bhana weeee, hii UTI na Typhoid inayonigandamiza now sijui kama itaniacha salama.
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
4,087
Points
2,000
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
4,087 2,000
Kumbuka una mama , dada shangazi etc, wana K, kuwadhalilisha wanawake si sahihi. Unamdhalilsha hata mama yako! Jiepushe na vitu kama hivyo kwa mama zetu!
Acha aseme ukweli.
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
9,994
Points
2,000
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
9,994 2,000
Hapa utakuwa unaongelea wa mikoani sio dar asee. Kama dar mwanaume anaweza oga zaid ya mara mbili kwa siku, mwanamke anaanzaje kukaa siku nzima bila kuoga?
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
2,897
Points
2,000
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
2,897 2,000
Tuambiane ukweli tuwapo faraghani, unagoma kulamba/nyonya hadi ajiweke safi, mbele ya mzigo lzm akuskilize
Kuambizana ukweli ndo solution kwa kweli maana mambo mengine hayavumiliki halafu yanaondoa mood
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
2,897
Points
2,000
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
2,897 2,000
Yaan kuna wanaume kila siku wanang'ang'ana kusema nataka mwanamke msafi wakati wao wenyewe tu kuoga mara moja kwa siku mtihani

Nani alisema sisi tunavumilia uchafu?
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
2,897
Points
2,000
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
2,897 2,000
Mtu anayeishi dar na mikoa mingine yenye joto hawezi pitisha siku bila kuoga labda kama mgonjwa.
Hivi inakuwaje mtu anaona uvivu kusafisha mwili wake mwenyewe??
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
2,897
Points
2,000
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
2,897 2,000
Tatizo mkiambiwa ukweli mnajib, umenichoka eh? Na umr huu unanifundisha kuoga? Alaf mnabana pamaja hamtoi tena papuchi
Mtu anayependa kujirekebisha akiambiwa ukweli hatakuwa mkali...halafu kwa nn had uambiwe? Kwa nn mtu usijizatiti? Maana ukiona hadi mtu amekwambia maana yake amefikia point hawez kuvumilia tena uchafu wako
 
soul provider

soul provider

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2014
Messages
1,169
Points
2,000
soul provider

soul provider

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2014
1,169 2,000
Kuna K moja juzi kati hapa nikaipiga deki bhana weeee, hii UTI na Typhoid inayonigandamiza now sijui kama itaniacha salama.
hahah pole mkuu me ndo nimetoka kumaliza dose last week
 
Ambition plus

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2018
Messages
958
Points
1,000
Ambition plus

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2018
958 1,000
Kumbuka una mama , dada shangazi etc, wana K, kuwadhalilisha wanawake si sahihi. Unamdhalilsha hata mama yako! Jiepushe na vitu kama hivyo kwa mama zetu!
Ukwel lazima usemwe hata kama ni mchungu
 

Forum statistics

Threads 1,342,663
Members 514,746
Posts 32,759,157
Top