Mwanamke: Usafi wa K ni zaidi ya muhimu, harufu mbaya zimezidi

Random

Random

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2017
Messages
783
Points
1,000
Random

Random

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2017
783 1,000
Salam!

Kirefu cha herufi 'K' tajwa hapo juu cio kila neno linanaloanza na heruf K upo sahihi, kwa watu wazima mnaelewa K ni nin kwa muktadha wa mada

Wanawake waliobaleghe mmekuwa na kasumba ya kunuka K sana, sijui ni maradhi au ni uzembe tuu ktk usafi, wanaume wengi wamekuwa wakimya kuwaeleza wapenz wao kuhofiwa kunyimwa mzigo na hivyo kuvumilia hizo harufu ili wapate mzigo

Mf: mwanamke anatoka mishe mishe jioni anapitia kwa mshikaji hajaoga wala kujisafisha na ana comfidence ya kuvua chupi, mwingine katoka kupigwa mzigo hajaoga na anavua kwingine, mwingine hajaoga tangu jana jion na asbh kaamkia mswaki mwili haujui maji saa tano sita mchana kaenda kutoa mzigo n.k unategemea bado hunuki?

Lip stiks na make ups ndo wanachojua, lakini sio kujipiga msasa uvunguni vile inavotakiwa, harufu za uozo au yai viza, usaha, kuchacha, utoko n.k zimetawala kama hana haruf hii basi ana ile, ghafla akivua nguo chumba kinanuka haruf kali hadi kichwa kinauma, kwa nje haendani na uzuri au umaridadi wake

Kuambiwa ukweli na mpenzi wako ni ngumu isipokuwa kwa wachache, jichunguze mwenyewe au anza wewe kumuuliza mwanamme wako jee K inanuka, kwa teqniks etc anzia mbali..

Hili ni kama janga kwa wanawake wa sasa.

Mashuda tushuhudie hapa, wenye kushauri tushauri hapa na wengine tugonge likes

Source: Tomato Source
 
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
10,845
Points
2,000
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
10,845 2,000
Salam!

Kirefu cha herufi 'K' tajwa hapo juu cio kila neno linanaloanza na heruf K upo sahihi, kwa watu wazima mnaelewa K ni nin kwa muktadha wa mada

Wanawake waliobaleghe mmekuwa na kasumba ya kunuka K sana, sijui ni maradhi au ni uzembe tuu ktk usafi, wanaume wengi wamekuwa wakimya kuwaeleza wapenz wao kuhofiwa kunyimwa mzigo na hivyo kuvumilia hizo harufu ili wapate mzigo

Mf: mwanamke anatoka mishe mishe jioni anapitia kwa mshikaji hajaoga wala kujisafisha na ana comfidence ya kuvua chupi, mwingine katoka kupigwa mzigo hajaoga na anavua kwingine, mwingine hajaoga tangu jana jiona asbh kaamkia mswaki mwili haujui maji saa tano sita mchana kaenda kutoa mzigo n.k unategemea bado hunuki?

Lip stiks na make ups ndo wanachojua, lakini sio kujipiga msasa uvunguni vile inavotakiwa, harufu za uozo au yai viza, usaha, kuchacha n.k zimetawala kama hana haruf hii basi ana ile, ghafla akivua nguo chumba kinanuka haruf kali hadi kichwa kinauma, kwa nje haendani na harufu hiyo, man inabid ukaushe

Yupo Jamaa anasema kuna afadhali kwenye michepiko ya kiislam kwenye usafi wa K kuliko wasiokuwa waslam wengi wao hawajui kusafisha mpaka ndani... (utafit wake)

Kuambiwa ukweli na mpenzi wako ni ngum isipokuwa kwa wachache, jichunguze mwenyewe au anza wew kumuuliza mwanamme wako jee K inanuka, kwa teqniks etc anzia mbali..

Mashuda tushuhudie hapa, wenye kushauri tushauri hapa na wengine tugonge likes

Source: Tomato Source
Na wewe kabla ya kumkula mpenzi wako nenda nae bafuni mkaoge kwanza hayo ndio mahaba siyo anakuja tu kwa sababu dudu yako imeshasimama unamvua na kumla Papuchi yake.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
19,259
Points
2,000
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
19,259 2,000
Salam!

Kirefu cha herufi 'K' tajwa hapo juu cio kila neno linanaloanza na heruf K upo sahihi, kwa watu wazima mnaelewa K ni nin kwa muktadha wa mada

Wanawake waliobaleghe mmekuwa na kasumba ya kunuka K sana, sijui ni maradhi au ni uzembe tuu ktk usafi, wanaume wengi wamekuwa wakimya kuwaeleza wapenz wao kuhofiwa kunyimwa mzigo na hivyo kuvumilia hizo harufu ili wapate mzigo

Mf: mwanamke anatoka mishe mishe jioni anapitia kwa mshikaji hajaoga wala kujisafisha na ana comfidence ya kuvua chupi, mwingine katoka kupigwa mzigo hajaoga na anavua kwingine, mwingine hajaoga tangu jana jiona asbh kaamkia mswaki mwili haujui maji saa tano sita mchana kaenda kutoa mzigo n.k unategemea bado hunuki?

Lip stiks na make ups ndo wanachojua, lakini sio kujipiga msasa uvunguni vile inavotakiwa, harufu za uozo au yai viza, usaha, kuchacha, utoko n.k zimetawala kama hana haruf hii basi ana ile, ghafla akivua nguo chumba kinanuka haruf kali hadi kichwa kinauma, kwa nje haendani na uzuri au umaridadi wake

Kuambiwa ukweli na mpenzi wako ni ngum isipokuwa kwa wachache, jichunguze mwenyewe au anza wew kumuuliza mwanamme wako jee K inanuka, kwa teqniks etc anzia mbali..

Hili ni kama janga kwa wanawake wa sasa.

Mashuda tushuhudie hapa, wenye kushauri tushauri hapa na wengine tugonge likes

Source: Tomato Source
Kumbuka una mama , dada shangazi etc, wana K, kuwadhalilisha wanawake si sahihi. Unamdhalilsha hata mama yako! Jiepushe na vitu kama hivyo kwa mama zetu!
 
kiwembe 023

kiwembe 023

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
694
Points
1,000
kiwembe 023

kiwembe 023

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
694 1,000
Unaongea na wanawake au visichana vilivyo pevuka?

Nafikiri walengwa hawamo mahali hapa.
 
Others

Others

Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
87
Points
150
Others

Others

Member
Joined Oct 22, 2017
87 150
"Mf: mwanamke anatoka mishe mishe jioni anapitia kwa mshikaji hajaoga wala kujisafisha na ana comfidence ya kuvua chupi, mwingine katoka kupigwa mzigo hajaoga na anavua kwingine, mwingine hajaoga tangu jana jiona asbh kaamkia mswaki mwili haujui maji saa tano sita mchana kaenda kutoa mzigo n.k unategemea bado hunuki?

Lip stiks na make ups ndo wanachojua, lakini sio kujipiga msasa uvunguni vile inavotakiwa, harufu za uozo au yai viza, usaha, kuchacha, utoko n.k zimetawala kama hana haruf hii basi ana ile, ghafla akivua nguo chumba kinanuka haruf kali hadi kichwa kinauma, kwa nje haendani na uzuri au umaridadi wake."

Usiombe ukutane nayo hii...
1929409_images.jpeg
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
2,897
Points
2,000
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
2,897 2,000
Salam!

Kirefu cha herufi 'K' tajwa hapo juu cio kila neno linanaloanza na heruf K upo sahihi, kwa watu wazima mnaelewa K ni nin kwa muktadha wa mada

Wanawake waliobaleghe mmekuwa na kasumba ya kunuka K sana, sijui ni maradhi au ni uzembe tuu ktk usafi, wanaume wengi wamekuwa wakimya kuwaeleza wapenz wao kuhofiwa kunyimwa mzigo na hivyo kuvumilia hizo harufu ili wapate mzigo

Mf: mwanamke anatoka mishe mishe jioni anapitia kwa mshikaji hajaoga wala kujisafisha na ana comfidence ya kuvua chupi, mwingine katoka kupigwa mzigo hajaoga na anavua kwingine, mwingine hajaoga tangu jana jiona asbh kaamkia mswaki mwili haujui maji saa tano sita mchana kaenda kutoa mzigo n.k unategemea bado hunuki?

Lip stiks na make ups ndo wanachojua, lakini sio kujipiga msasa uvunguni vile inavotakiwa, harufu za uozo au yai viza, usaha, kuchacha, utoko n.k zimetawala kama hana haruf hii basi ana ile, ghafla akivua nguo chumba kinanuka haruf kali hadi kichwa kinauma, kwa nje haendani na uzuri au umaridadi wake

Kuambiwa ukweli na mpenzi wako ni ngum isipokuwa kwa wachache, jichunguze mwenyewe au anza wew kumuuliza mwanamme wako jee K inanuka, kwa teqniks etc anzia mbali..

Hili ni kama janga kwa wanawake wa sasa.

Mashuda tushuhudie hapa, wenye kushauri tushauri hapa na wengine tugonge likes

Source: Tomato Source
Na nyie muwe mnaoga aisee...siyo mtu hujaoga 2 days halafu unataka eti mwanamke akunyonye....tunapataga kichefuchefu
 
Random

Random

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2017
Messages
783
Points
1,000
Random

Random

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2017
783 1,000
Kumbuka una mama , dada shangazi etc, wana K, kuwadhalilisha wanawake si sahihi. Unamdhalilsha hata mama yako! Jiepushe na vitu kama hivyo kwa mama zetu!
Sijakusudia kuwadhalilisha isipokuwa kuwazindua
 
Random

Random

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2017
Messages
783
Points
1,000
Random

Random

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2017
783 1,000
Kuna K moja juzi kati hapa nikaipiga deki bhana weeee, hii UTI na Typhoid inayonigandamiza now sijui kama itaniacha salama.
Unaendeleaje na UTI/typhoid yako? Ahueni ipo?
 

Forum statistics

Threads 1,342,677
Members 514,746
Posts 32,759,569
Top