Black Rose
JF-Expert Member
- Nov 21, 2011
- 243
- 171
We mtoto hebu tuliza mzuka ...wacha kupiga mayowe acha watu waone wenyewe ...:A S-coffee:
yo yo upo mkuu ? Vijitu vimejichokea na maisha huko somalia vinakuja kutuita watu na afya zetu fididido etimamaaaa aisee.....tehe tehe teeh
Kumbe kuna vibibi humu eeh. Yaani kwa umri huu bado kuna mtu ananiita mtoto?
yo yo upo mkuu ? Vijitu vimejichokea na maisha huko somalia vinakuja kutuita watu na afya zetu fididido eti
Weka picha mama, hiyo ya ushungi hailipi, weka nyingine tuone kama una unywele.Hizi ID nyingi nyingi tabu tupu
MashaAllah umependeza, ungevaa hijab japo kichwani tu, ungependeza zaidi. Hasad mama hasad, hijab inakulinda na macho ya watu.
mtoto smile.nina shepu la kitusi,miguu ya kihaya,weupe wa kichaga.urefu wa kinyamwezi sipendi kujiuzaaaaaweka sura yako babuuu, watu wanataka sura wamechoshwa na maneno.
Tutaaminije? Weka picha mama.mtoto smile.nina shepu la kitusi,miguu ya kihaya,weupe wa kichaga.urefu wa kinyamwezi sipendi kujiuzaaaaa
mipasho dot com
umegonga penyewe!uzuri wa gari injini co bodi
si ndo hayo vinywele viko vichache vinapukutuka.nadhani ana minyoo sana huyu mama.
ana uzuri gani huyo amezeeka hadi anatoa mvuke
tehe tehe tehe aiseeeee.....watu wana maneno balaa humu.....jus watchin aisee...Una wivu kama umesusiwa mimba na mpiga debe
Weka picha mama, hiyo ya ushungi hailipi, weka nyingine tuone kama una unywele.
Tutaaminije? Weka picha mama.
ina maana mrembo radhia katoka baidoa? aiseeeeyo yo upo mkuu ? Vijitu vimejichokea na maisha huko somalia vinakuja kutuita watu na afya zetu fididido eti
unanikana shosti?tutaaminije? Weka picha mama.
Lol, mie dini inaruhusu, si unaniona hapo mtoto nilivyo na unywele? Nisifie basi jamani..Mwenzangu haya siyawezi mwenzio dini yangu hairuhusu kutoa ushungi au kuonyesha kichwa
Radhia phuuliizi iweka hii picha kwenye post tuone bana.....kwenye avatar napata shida kukuona mrembo..Najua kitawakera sana mashostito lakini kiufupi nimethubutu na nimeweza kutumia picha yangu halisi kama avatar yangu. Si kingine ila ni urembo wangu wa sura ulionifanya nijiweke hadharani kama nilivyo tofauti na vifidodido vinavyojipa majina makubwa lakini sura mbayaaaaa. Mwanamke kujiaminiiiiii.........
Ha ha ha. Mgonjwa karudi hospital kwa vipimo zaidi ndio mana nmepata mda wa kuja huku, uji upo tayari kwenye chupa. Akirudi tu anakunywa.Halafu wewe acha kushadadia kauguze mgonjwa huko