Mwanamke kusema tuachane mara kwa mara, maana yake nini?

Mwanamke kusema tuachane mara kwa mara, maana yake nini?

na hapo ushasema mpo mbali...nahisi mapenzi ya mbali hayawezi na ameshampata bwana mpya...wanawaza jinsi ya kukupiga chini
 
Nikikopa maneno kutoka Series ya How I met your Mother.

Beinaheleidenschaftsgegenstand: "almost (some adjective) object"

Kuna wakati unampata mtu na unahisi ndiye..unampenda kweli ukitafakari kwa ndani unaona hujakosea. Lakini ukijitoa nje ya mabano ukauangalia critically uhusiano wenu unagundua kuwa ulichonacho ni 'almost the thing that you want' (yaani ni karibia na kitu ukitakacho).

Mara nyingi ndoa/mahusiano mengi yako kwenye kundi hili na kama wote mkiweza kuishi 'a lie' mtaweza kuvumiliana maisha yasonge.

Lebenslangerschicksalsschatz: "Lifelong Treasure of Destiny"

Hapa ni wakati umempata yule ambaye ndiye. Inachukua muda, ni lazima ukibaliane na kuumia, lakini ukimpata umepata kilicho chema (all other factors remaining the same).


images


Maya Angelou amekurahisishia kufanya maamuzi. Ninaamini maneno huwa hayatamkwi tu. Kuna kichocheo ndani ya Moyo. Hakuambii tuachane eti kwa sababu amekasirika au umemuudhi...kuna jambo ndani yake.

Au kwa wale wanawake wanaotukanwa (verbal abuse) na wapenzi/waume zao..hata kama ataomba msamaha kwa damu...aliyoyasema ukiyatafakari sana kwenye matendo yake kwako, hayatofautiani sana!


My brother...jitoe kwenye equation, angalia uhusiano wako critically and make a choice!


SEX is not a test of LOVE!!!!
 
Mwanamke anaposema tuachane tuachane mara kwa mara maana yake nini? Ugomvi kidogo tu tuachane halafu unamuona usoni kabisa anamaanisha.
Mimi kuna Kipindi na mimi nilikuwa nafanyiwa hivi, mwisho wa siku nikamwambia sawa.. Sasa siku alipokuja geto kuchukua kifaa chake fulani wakati anakibeba akaanza kumwaga chozi na kuniomba msamaha kwamba nimsamehe ni shetani alimpitia
 
Pengine ni hasira na maamuzi ya pupa,pengine amekuchoka na anamaanisha ''MUACHANE''..pengine kaathirika na na tamthilia za kwenye tv tu😀(''Alejandro.I don't love you anymore'')
..Tupia kapicha mkuu tyta, ..mda mrefu hatujapata vielelezo..
 
Mimi kuna Kipindi na mimi nilikuwa nafanyiwa hivi, mwisho wa siku nikamwambia sawa.. Sasa siku alipokuja geto kuchukua kifaa chake fulani wakati anakibeba akaanza kumwaga chozi na kuniomba msamaha kwamba nimsamehe ni shetani alimpitia
Hahaaaa
 
Huyo achana naye. Atakuja kukutesa mbele ya safari.
 
Hapo utakuta anajishaua tu ubavu wa kukuacha hana, siku akikutingishia kiberiti mkubalie kuachana utaona anavohangaika kama paka mwenye hamu.... Wanakeraga watu wa hivo
Zamani za kale nilikuwa hivyo,hahaaa
 
Mwanamke anaposema tuachane tuachane mara kwa mara maana yake nini? Ugomvi kidogo tu tuachane halafu unamuona usoni kabisa anamaanisha.

Sasa kama wewe mwenyewe umeshindwa kumuuliza ana maana gani na ili hali uko naye karibu unatuuliza sisi ili tupige ramli au tukutabilie?

Weka namba yale mi nikusaidie kumuuliza alafu ntakupa jibu mkuu
 
Back
Top Bottom