Mwanamke kusema tuachane mara kwa mara, maana yake nini?

Mwanamke kusema tuachane mara kwa mara, maana yake nini?

d2222bddef420a322f10d2f1fc9b3fdb.jpg
 
Nilishakutana na hiyo hali ila niliporidhia tuachane yeye ndiye akaniomba msamaha huwa nikifikiria inaniumiza sana
 
Ni vyema ukaachana naye hivi sasa kuliko kuumia hapo baadaye.

Ni sign ya kuwa she is not 100% s in love with you. Lakini hapendi kukuumiza kwa kukupa ukweli au anajua huwezi kuelewa.

Don't force bro. Walk away before its too late.
 
Back
Top Bottom