limbende
JF-Expert Member
- May 14, 2013
- 1,038
- 621
Mim mwenyew yashanikuta,wanajib kwa ujasir sana ila ni kweli wanaharibikiwa muda mfupi*wanajutaga sana wa hivyo*
Mim mwenyew yashanikuta,wanajib kwa ujasir sana ila ni kweli wanaharibikiwa muda mfupi*wanajutaga sana wa hivyo*
Utakufa wewee,cc wenzako tulipractise kaka kubali matokeo tuBado nampenda mkuu
Mim mwenyew yashanikuta,wanajib kwa ujasir sana ila ni kweli wanaharibikiwa muda mfupi
TAFUTA MWINGINE kkAisee hii naona ni kweli
Asante JF ndo mana nakupenda, analeta tatzo mtu mmoja kumbe kawakilisha maelfu nyuma. umensemea na mimi tatzo langu na wengne pia. nmejfunza kitu kutoka kwa wadau
Kijana usikariri si Kila unapopenda wew kuna mapenzi hebu jiongeze tafuta atakaekuthamini huyo muache tena vizur amekutamkia mwnyw mungu anakuendaBado nampenda mkuu
Amekuvumilia nasasa amechoka nayupo tayar muachane, broo kama inakuhusu wewe bac badilika uone kama atakwambia tena muachane
Ameshaliwa huyo kama nihivyo!Alianza kusema nipunguze mawasiliano kwa sasa. Alisema niwasiliane nae usiku mara nyingi. Anasema mchana anakuwa na kazi
Ushauri mzuri wakati mienzi miwili hupewi tunda? Ushauri mzuri wakati ushawekewa hadi vikwazo vyakumpigia simu? Unasubiri nn kumwacha uyo ndama?Ushauri mzuri