Mwanamke jifunze uvumilivu

Atiiiiiii? shosti mbona unanitisha?
sure...asingekua jeuri hvyo na 5kids..amepitia mangapi?!!
kisa kumfumania ndo amuache...yy 4days hakupeleka shule watoto,mvivu mbona haachwi tena ukute kaka ako mvumilivu mengine hasemi
wanawake wengi wapenda shughuli washirikina shirikina!
 
sure...asingekua jeuri hvyo na 5kids..amepitia mangapi?!!
kisa kumfumania ndo amuache...yy 4days hakupeleka shule watoto,mvivu mbona haachwi tena ukute kaka ako mvumilivu mengine hasemi
wanawake wengi wapenda shughuli washirikina shirikina!
Unajua baadhi ya wanawake wasio soma ndio tabu yake,na huyu bro kiyasi ya mkute tulimwambia oa mwanamke ambae mnaanza sasa wote maisha hakusikia kamtaka huyu sasaivi anabakia kusema najuta,lakini what i dont understand mbona
hataki hata maendeleo yake? manake mfano mwambie angalia biashara gani utaweza kufanya ili nikupe mtaji ufanye anakwambia staki tabu kuamka na kupigizana kelele na wa twana,au mumewe anamwambia twende madukani ukaone nna vyo fanya biashara ndio ataamka anaumwa,sasa simuelewi nini anataka,ah atajijua mwenyewe..
 
Age yake haitumii vizuri...lol
 
my switiieee...!!ndoa ni ngumu mama...!!

ndoa ni ngumu mamaa...!

nimemsoma nimegundua mke ni shida pia!
Ni kweli ndoa ni ngumu lakini tusikuabali ndoa zetu zitikiswe kiboya boya kishamba shamba kiasi hiki, mwanaume ni lazima apewe funzo litakalomfanya asiendeleze upuuz wake kwa wengine
 
wifi yako mshirikina...

sorry to tell u this...ana nguvu za giza zinazomlinda...!
let him divorce her...
mpk hapo she isn't wife material either..!
Acha imani haba hizo wewe, nilichokiona kwa huyo mwanamke ni tabia yake ya kususa Susa na kupenda kubembelezwa! Na mume mwenyewe kampata mbona, anafungasha na kuondoka then mume anamfata!! Kha...
 
Jenga ndoa yako,achana na ya wifi yako! Kumbuka kwenye msiba kila mtu hulia kwa kushika kichwa chake na si cha mwenzie
 
Acha imani haba hizo wewe, nilichokiona kwa huyo mwanamke ni tabia yake ya kususa Susa na kupenda kubembelezwa! Na mume mwenyewe kampata mbona, anafungasha na kuondoka then mume anamfata!! Kha...
Anasusa jitu la 43 hivi kweli jamani!

Sasa anamrusha roho nani labda...!!...
 
Hajakwambia anatafuta wa kumlelea,acha wenge
Heheh mbona povu as if ndo mlengwa wa ushauri lol
Ishu ni kwamba talaka has consequences, angekua mtu ana biashara ama kazi sawaa ila wa kulala kuamka hajui kutafta hela kwa umri huo alonao ni zaidi ya mzigo
 
Acha imani haba hizo wewe, nilichokiona kwa huyo mwanamke ni tabia yake ya kususa Susa na kupenda kubembelezwa! Na mume mwenyewe kampata mbona, anafungasha na kuondoka then mume anamfata!! Kha...
Anasusa jitu la 43 hivi kweli jamani!

Sasa anamrusha roho nani labda...!!...
Kudeka ndo watoto wakae siku nne hawajenda shule kisa dereva mgonjwa?!!

Uamke saa mbili asubuhi mmeo kamuandaa nani?!!
Nguo kamnnyoshea nani?!

Kashaachwa mwanzo haya watoto wa5a anasusa nn!!??

Amekua mwali wa ndani kigori ndo ndoa ya Kwanzaa...?!!

Mpuuzo Huyo Dada...!!
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] bora angekua kasomaa...
ingesaidia kidogo..!!

haya ht biashara hajui yy anajua kusasambua tu na kutunza kwenye Hakika..na harusini...!!

Huyo kaka yenu mtamkosa buree...!

Wanawake na sisi tuna yetu ndo maana anachepuka kumbe....!!!
Anajja kutumia kutafuta hawezii!!
Halafu huyo Dada atakuwa mtu wa mwambao huyooi!!mwinyii
 
Weii kmb ndo hvyo yupo na yy wifi kiruuu mwambie atulize kipoch nanyonya chake.. Tn umwambie waz yy anaweza akawa sababu ya mme kutoka nje amejichunguza vyema au anaomba talaka km kaonewa?
Mwanamke fanya majukumu yk ht km mme mzinz vip isiwe sababu ya ww kuacha kuplay duty zk as a wife ili ukija kumuulza kakosa nn akose pakujidefend
 
Huyo wifi ana gar kashndwa nn kupeleka watt school et driver anaumwa chaa! Kwahyo dd wa kaz akiumwa yy hapikii wanawe uyo... Anahitaji kufundwa bd hajatambua nafas yake
 
Acha imani haba hizo wewe, nilichokiona kwa huyo mwanamke ni tabia yake ya kususa Susa na kupenda kubembelezwa! Na mume mwenyewe kampata mbona, anafungasha na kuondoka then mume anamfata!! Kha...
Anamfata mara nyingi sanaaaaa tuu,hata last month hakupeleka watoto shule mume alipomwambia kwanini hukupeleka watoto kanuna kaenda kwao,week nzima bro later kamfata,amezowea lakini ndio tumchukulie tena..
 
LOL Niachie wifi yangu mie hahahaha..
 
Huyo wifi ni kiazi ana gar kashndwa nn kupeleka watt school et driver anaumwa chaa! Kwahyo dd wa kaz akiumwa yy hapikii wanawe uyo... Anahitaji kufundwa bd hajatambua nafas yake
Hapiki shosti kwanza hajui dada ndio anapika na mashallah hodari sana,nilicheka nilipo muliza why hujawapeleka watoto shule kanijibu kwani wako Chuo kikuu kama wakikosa shule week wata fail,nikamwambia bro hapa inabidi ujikaze hii number kwenye masomo siyo simamia wanao..lol
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…