Mwanamke Ang'ata Uume wa Mumewe na Kubaki Kipisi

Mwanamke Ang'ata Uume wa Mumewe na Kubaki Kipisi

huyu mwanaume ana matatizo siyo bure yani mimi nimwangalie tu mtu anaanza kung'ata ningempa za uso mwenyewe angeachia
 
huyu mwanaume ana matatizo siyo bure yani mimi nimwangalie tu mtu anaanza kung'ata ningempa za uso mwenyewe angeachia

Unafikiri wakati anampa gegedo alijua atang'atwa?
Huenda alimpa za uso lajini aling'ang'ania mpaka akahakikisha ametoka nayo na kuitema chini pyuuuuuu!!!!
Huku mdomo umejaa damu.
 
Mpwa hawezi nipangia lakini utamu wa mgegedo ni pale mke anapokuwa fizikale na mentale fiti...huenda hiyo njemba huwa inamkomesha sana mkewe ndio maana ikanyofolewa kifanyio

Mkuu hilo ulilolisema la kuwa tayari kufanya lile tendo nadhani ndo kitu ambacho wengi wanakiruka hapa.. Huyu mwanamke amefanya kitendo cha kikatili sawa.. Ila tungejua sababu ni nini ingeweza kusaidia.. Mambo ya kujamiiana yanahitaji kwanza hamu na kisha utulivu na adui yake mkubwa ni uchovu.. Kwa mfano huyu mama ndo kwanza amerudi toka shambani alikukuwa analima toka asubuhi.. amefikia kupika na kufanya shughuli za nyumbani.. kisha mumewe anarudi toka alikotoka amelewa halafu analazimisha apewe unyumba..! Mwanaume gani humu JF ambae anajamiiana kwa staili hiyo..? Adhabu aliopewa ni kubwa lakini alistahili adhabu.. Angembana tu korodani jamaa angeshika adabu..
(Sisemi hivyo ndo ilivyotokea lol)..
 
jamani..

so sad. .. ingawa hatujui ni namna gani huyo bwana alikuwa akilazimisha suala hilo, lakini bado adhabu aliyopewa ni kubwa mno.
Na tatizo lingine ni kuwa kwenu kosa moja lina adhabu kibao... Hebu checki
1. Nanyimwa unyumba,
2. Sitapikiwa
3. Sitawekewa maji yoyote
4. Sitaongeleshwa chochote
5. Nitatukanwa kwa maneno yoyote
6. Nitakaripiwa kwa kila nitakachouliza.
7....

 
Huyu mwananke alisikia kwamba watu wa mjini hua wananyonya m.boo mpaka mtu akapiga bao. hakujua kwamba inanyonywa kistaarabu mpaka mume anapiga bao mdomoni na kumaliza munkari. sasa mwanamme alipokaribia kumwaga bibie nye.ge zilimzidi akaamsha munkari katoka na kipande
 
Maskini kaka wa watu. Halafu ukute alikuwa na bonge la pipe. Sasa akiangalia hako kapisi atalia mara mbili.
 
kama wanawake wa siku hizi wamekuwa hivi basi wanaume wengi tutakwisha maana kama mimi asubuhi wakati mwingine nikiamka nakuta kitu kimekunja ngumi, sasa hapo lazima nishushe mzigo kwanza ndiyo nioge na kwenda kazini. ila wazo la kutafuta 'nje cup' ni muafaka ili kujikinga na majanga.
 
Wenye kale ka-mchezo ka-kuwapa wale hiyo kitu mbona mtakomaa kichwa!
 
Huo mkoa vituko havitaisha kamwe.. walikosea walipowakataza kuunda ile "republic ya chui"
 
Na tatizo lingine ni kuwa kwenu kosa moja lina adhabu kibao... Hebu checki
1. Nanyimwa unyumba,
2. Sitapikiwa
3. Sitawekewa maji yoyote
4. Sitaongeleshwa chochote
5. Nitatukanwa kwa maneno yoyote
6. Nitakaripiwa kwa kila nitakachouliza.
7....

7. Unapisishwa.
 
yawezekana sababu ya kung'ata inamzizi mrefu, wala sio kulazimishwa mgegedo..watuweke wazi
 
Back
Top Bottom