Uume unasimama legelege na nikikutana na mwanamke dakika 2 umelala wakati mwingne wakati wa maandalizi unasimama kisha unalala

malembeka18

JF-Expert Member
Jan 26, 2018
1,172
2,000
Wakuu naombeni msaada nimeoa miaka mitano sasa kabla yakuoa nlikua kila nikikutana namwanamke dk3 nakojoa na siwezi kurudia tena raund nyingne hali iliendelea hivo mpaka nkaoa maisha ya ndoa yakaendelea ila changamoto ikawa hiyo.

Katika maisha ya ndoa changamoto ikawa mara nyingi yaan uume unalala wakati wamaandalizi na unasimama legelege pia hata nkifanikiwa kuingiza ukeni ntafanya dk4 ntakojoa nasiwezi kurudia tena au wakat mwingne uume ukiwa ukeni nafanya dk2 ulala tatizo hili limekua linafanya namuacha mke wamgu njian namitatizo linanitesa sana.

Wakuus nahitaji msaada wenu nipone nakuweza kumridhisha hamu zake mke wangu


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
May 26, 2009
8,538
2,000
Mkuu hilo ni swala la kisaikolojia. Unajenga uoga mwingi kuhusu hilo swala kabla ya tendo.

Kwanza unafanya mazoezi? Kimbia japo nusu saa kwa siku kwanza usafishe mishipa ya damu hili damu iteremke kwa wingi na kujaza uume wakati wa tendo. Na kukimbia itakuongezea pumzi pia.

Kula mboga mboga na kunywa maji mengi.
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
63,319
2,000
Wakuu naombeni msaada nimeoa miaka mitano sasa kabla yakuoa nlikua kila nikikutana namwanamke dk3 nakojoa na siwezi kurudia tena raund nyingne hali iliendelea hivo mpaka nkaoa maisha ya ndoa yakaendelea ila changamoto ikawa hiyo
Ktk maisha ya ndoa changamoto ikawa mara nyingi yaan uume unalala wakati wamaandalizi na unasimama legelege pia hata nkifanikiwa kuingiza ukeni ntafanya dk4 ntakojoa nasiwezi kurudia tena au wakat mwingne uume ukiwa ukeni nafanya dk2 ulala tatizo hili limekua linafanya namuacha mke wamgu njian namitatizo linanitesa sana
Wakuus nahitaji msaada wenu nipone nakuweza kumridhisha hamu zake mke wangu


Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana mkuu?

Vipi wife
1. Anakulalamikia kuhusu hili jambo?
2. Amewahi kukushauri lolote?
3. Zaidi ya kuomba ushauri ulishawahi kuwaona matabibu waangalie cha kukusaidia?

Kama 1. Jibu ni ndio, shukuru Mungu. Kama ni hapana, ndio basi tena ushaumia (nadhani umenielewa)
Kama 2. Jibu ni ndio, shukuru Mungu. Kama ni hapana... Eee Mungu twakuomba umhurumie huyu mja wako
Kama 3. Jibu ni hapana, Hebu fanya hivyo. Kama ni ndio ntawaita watumishi wa Mungu wenzangu tukufanyie maombi
 

PTER

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
15,568
2,000
Wakuu naombeni msaada nimeoa miaka mitano sasa kabla yakuoa nlikua kila nikikutana namwanamke dk3 nakojoa na siwezi kurudia tena raund nyingne hali iliendelea hivo mpaka nkaoa maisha ya ndoa yakaendelea ila changamoto ikawa hiyo.

Katika maisha ya ndoa changamoto ikawa mara nyingi yaan uume unalala wakati wamaandalizi na unasimama legelege pia hata nkifanikiwa kuingiza ukeni ntafanya dk4 ntakojoa nasiwezi kurudia tena au wakat mwingne uume ukiwa ukeni nafanya dk2 ulala tatizo hili limekua linafanya namuacha mke wamgu njian namitatizo linanitesa sana.

Wakuus nahitaji msaada wenu nipone nakuweza kumridhisha hamu zake mke wangu


Sent using Jamii Forums mobile app
Njoo pm mkuu nitakusaidia for free

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Thesis

JF-Expert Member
Aug 30, 2017
1,396
2,000
Nashawishika kuchangia kwa sababu ni suala la ndani ya ndoa.
Mimi maswali yangu ni yafuatayo
1. Ulikuwa unapiga punyeto kabla ya ndoa?
2.Ulikuwa unaangalia ponografia kabla ya kupiga punyeto?
Naomba majibu ya hapo juu ndipo nitaweza kukushauri
Sent using Jamii Forums mobile app
 

jemzzle

New Member
Aug 12, 2016
3
45
Wakuu naombeni msaada nimeoa miaka mitano sasa kabla yakuoa nlikua kila nikikutana namwanamke dk3 nakojoa na siwezi kurudia tena raund nyingne hali iliendelea hivo mpaka nkaoa maisha ya ndoa yakaendelea ila changamoto ikawa hiyo.

Katika maisha ya ndoa changamoto ikawa mara nyingi yaan uume unalala wakati wamaandalizi na unasimama legelege pia hata nkifanikiwa kuingiza ukeni ntafanya dk4 ntakojoa nasiwezi kurudia tena au wakat mwingne uume ukiwa ukeni nafanya dk2 ulala tatizo hili limekua linafanya namuacha mke wamgu njian namitatizo linanitesa sana.

Wakuus nahitaji msaada wenu nipone nakuweza kumridhisha hamu zake mke wangu


Sent using Jamii Forums mobile app
Duuuuh pole sana mkuu,sa maisha ndani ya nyumba si magumu sana?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom