hiyo pesa uliiosha au uliibebaje? mmmm naskia harufu ya mavi hapa
Hizo hela hazijatoka na uchafu? ulizishika kwa leso au kwa kuwa ni hela ukashika na mikono?
tukumbuke kunawa mikono kila mara tunaposhika pesa
Usirudie mkuu achana na mabonge nyanya hata vimbaumbau wako poa kwa bed au ile kitu unapenda kufanya mto
Ngoja siku atakapo kuiba wewe akufiche humo kwenye makalio ndipo akili itakapokukaa sawaa na kuacha kuzini ovyo!
mkuu vimbaumbau hawanipi stimu, nikipiga kimoja ndiyo nitolee stimu inarudi tena kwake after 1 week, hawa mabonge maumbile yao makubwa kila sehemu hasa maeneo ya kati kitu inafanya kila nikimtizama ngoma inainuka tena, unaweza kwenda raundi 5 for 2 hours. Vimbaumbau wachukuliwe na wanaume wenye matumbo makubwa
Lakini hukutenda haki ungempa hata 50000 umepata pesa zako pia umefaidi mzigo .