Mwanamke ameniibia pesa na kuficha kwenye makalio yake

Mwanamke ameniibia pesa na kuficha kwenye makalio yake

Nilikuwa nimechoka, lakini dah nimecheka hadi mbavu zinauma 😀😀😀

Au nimeongopa mkuu ?, umeicheki hiyo pua ?. Kuna jamaa nilisoma naye shule ya msingi sabasaba kule iringa anaitwa Alex, aliiba noti 5 za mia 2 ile ya zamani kisha akaficha kwenye pua lake. Alisachiwa bila mafanikio badae akala mkwanja kiulaini
 
hizo hela hazijatoka na uchafu? Ulizishika kwa leso au kwa kuwa ni hela ukashika na mikono?

Tukumbuke kunawa mikono kila mara tunaposhika pesa
pesaa ni chafu haswaa hizi dollar.. Wamama wa kizambia wakijaga kuzichange ni hatari tupu wanazitoa kwenye papuchi...
 
hahahhaaaaa.....mwe.....ndiyo raha ya nundu.......
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kuna mbinu nyingine nimegundua nahisi nitakuwa natumia, unamvizia ameenda chooni unachukuwa nguo yake au pochi yake kisha unaweka mzigo mle, baada ya mechi unamwambia samahani kuna mzigo wangu niliweka kwako naomba nichuke, atabaki mdomo wazi

Siku Zingine utaliwa huku unajiona wanawake siku hizi wanajiremba kabla ya kutoka ngoja acheki kwenye poch aone mzigo uwe ushaliwa
 
haya matukio ya kuficha vitu kwenye papuchi yanatokea sana.....nakumbuka wakati.nasoma kuna mwanafunzi mwenzetu alishawahi kuficha simu kwenye papuchi........

Mmmmh hadi simu jamani!!! najaribu kufikilia anavoiweka uko loo!!
 
Kaz kwel kwa watoto wetu wanaoweka pesa mdomoni kumbe pesa inahifadhiwa ivyooo
 
hiyo pesa uliiosha au uliibebaje? mmmm naskia harufu ya mavi hapa

Hiyo harufu kwetu wengine inaongeza mzuka....tunatembea na viberiti..."wazee wa viberiti"...unavutia stimu...ishh... mtoto bikra huyu:smile-big::smile-big:

Usikufuru...hakuna kitu kinaitwa mavi:nono::smile-big::smile-big:
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom