Mwanamke ajifungulia kwenye pantoni muda huu!!!

Mwanamke ajifungulia kwenye pantoni muda huu!!!

Yericko Nyerere

Platinum Member
Joined
Dec 22, 2010
Posts
17,027
Reaction score
20,518
Hii ndio tz bwana! Ktk hali ya ajabu mwanamke mmoja amejifungulia ndani ya pantoni lile kubwa hapa KIGAMBONI huku likiwa ktkt ya bahari! Mashuhuda tulio kuwepo imetubidi kufumba macho! Hii watz tunakwenda wapi? Yani hakuna cha ambulance wala mkunga yani ni balaa tupu!! Chanzo mm mwenyewe ndani ya pantoni kubwa!!!
 
Hii ndio tz bwana! Ktk hali ya ajabu mwanamke mmoja amejifungulia ndani ya pantoni lile kubwa hapa KIGAMBONI huku likiwa ktkt ya bahari! Mashuhuda tulio kuwepo imetubidi kufumba macho! Hii watz tunakwenda wapi? Yani hakuna cha ambulance wala mkunga yani ni balaa tupu!! Chanzo mm mwenyewe ndani ya pantoni kubwa!!!
Duu!!Alikuwa anapelekwa muhimbili?
 
pole yake, Boss wangu pole kwa hilo maana kushuhudia mama akijifungua usiombe ikukute, mie nilishuhudia yn mpaka naogopa hata kumzaa huyo mtoto,
 
Huwezi kulaumu mtu kwa hili,anaweza kuwa alichelewa mwenyewe kuwahi hosp au matarajio yalikuwa bado kama alivyoelezwa na daktari.
 
  • Thanks
Reactions: Mbu
pole yake, Boss wangu pole kwa hilo maana kushuhudia mama akijifungua usiombe ikukute, mie nilishuhudia yn mpaka naogopa hata kumzaa huyo mtoto,

Inatisha ila nakuomba usiogoe kwakuwa ndilo agizo la mungu! Nipo tayari kukusaidia uzae, vp upo kwenye himaya au bado?
 
Du pole zake jamani, hawa manesi na madactari wetu vipimo vyao ni vyakubahatisha.
Wanawake wengi wanajifungua katika mazingira ya ajabu ajabu na wkati wanahudhuria clinic kutwa.
 
teh teh!! yaani ambulance ndani ya pantoni??
 
  • Thanks
Reactions: Mbu
Aiseeeee...hopefully mama na mwana wote wazima!!Hayo mengine utasahau tu!
 
Hii ndio tz bwana! Ktk hali ya ajabu mwanamke mmoja amejifungulia ndani ya pantoni lile kubwa hapa KIGAMBONI huku likiwa ktkt ya bahari! Mashuhuda tulio kuwepo imetubidi kufumba macho! Hii watz tunakwenda wapi? Yani hakuna cha ambulance wala mkunga yani ni balaa tupu!! Chanzo mm mwenyewe ndani ya pantoni kubwa!!!

Tunaomba source na picha za tukio!
 
Hawa wakina mama wakati mwingine hawazingatii siku za kujifungua..Ina maana alikuwa hajui kwamba huo ni mwezi wa kujifungua???

Cha msingi ni mtoto amezaliwa salama...Sijui atamuita jina gani
 
Huwezi kulaumu mtu kwa hili,anaweza kuwa alichelewa mwenyewe kuwahi hosp au matarajio yalikuwa bado kama alivyoelezwa na daktari.

Siyo kuchelewa mwenyewe tu; siku hizi hata hivyo vipimi vya hospitali zetu haviamini: ni lishashududia my Wife kidogo apate matatizo hivihivi; nilishauriwa hosptalini na Ma-doctor kuwa Wife apige Ultra-sound ili kuangalia mtoto amekaaje tumboni, na muda mufaka wa kujifungua kitendo ambacho nilitekeleza fasta; majibu yaliyopatikana tuliambiwa kwamba mimba ina wiki 36 hivyo bado wiki 4 kujifungua. Tulirudi nyumbani tukakaa siku 1 tu iliyofuata uchungu ilizidi ikabidi nimrudishe hosptali ilikuwa kama saa 7mchana ilipofika saa 9 akajifungua, sasa ningechelewa nami yangenikuta makubwa. Duh tuwe makini na hospitali zetu pia.
 
Du pole zake jamani, hawa manesi na madactari wetu vipimo vyao ni vyakubahatisha.
Wanawake wengi wanajifungua katika mazingira ya ajabu ajabu na wkati wanahudhuria clinic kutwa.

Ni kweli lakini saa nyingine wamama huwa tunashauriana visivyo. Wapo wanaoshauriwa kuwa ukianza kusikia kitu kama uchungu usikimbilie hospital uache uchanganye kwanza ........sasa kama katika process ya kukuacha uchanganye na hospital iko mbali yanawezakutokea mengine.

pili huwezi jua pengine hata yeye mwenyewe siku zake zilikuwa hazijatimia (ingawaje huwa tunashauriwa kujiandaa kila mara hasa siku za mwishono) so kimetokea kama shtukizo na mambo yakawa mambo.

Au pengine kuna kilichomshtua na kumfanya mtoto atamani kuwahi duniani.
Angekuwa anasafirishwa kwa machela au wheelchair na manesi au dakitari basi tungewezailaumu serikali au manesi kwa kutomsaidia mapema.

pole mama na mwanao. Mungu awalinde
 
nafikiri mama alichelewa kutoka nyumbani au alipoteza muda mwingi kusubiri Kivuko.

Vipi alijifungua salama?
 
Back
Top Bottom