Mwanafunzi wa TIA Singida ajichoma kisu kisa Mapenzi

Mwanafunzi wa TIA Singida ajichoma kisu kisa Mapenzi

Hata kama umeumizwa iwe na mkeo, mmeo, mpenzi, au mchumba lakini wakuu sio busara kuchukua maamuzi ya kujitoa uhai,
muhimu ni kujitahidi umtoe moyoni mwako, ....ishauri wa bure!
 
angenipa figo zake kabla hajajiua ningeshukuru sana. so far R.I.P
 
Hili tangazo la 'michepuko sio dili baki njia kuu' linasababisha hayo kama angekuwa na mchepuko mbadala ya nn ajiue? acha watu wachepuke wapunguze stress.
 
Ingekuwa inawezekana kuongezewa siku za kuishi za anayejiua kwenda kwa anayetaka kuendelea kuishi!!!!!!!!!!!
 
Habali hii haijitoshelezi yawezekana aliuwawa kwani aliacha ujumbe wote mpaka mkaseme kajiua kwa ajili ya mapenzi.
Polic wafanye uchunguzi dunia imehalibika.
 
kuwen na uhakika na post inayosomwa na watu tena taifa kwa ujumla,unapost kitu ambacho huna uhakika nacho,mtu mzima we unapost kafariki,
tumia akili na kua makini,cocr......h.
 
figganigga
jamani habari hii imepotoshwa si kweli kwamba amekufa yeye bado ni mzima na anaendelea vizuri na matibabu hospitali ya mkoa singida.ila uamuzi aliochukua sio sahahihi.asubuhi tulifika kumuona hospitali.
 
Last edited by a moderator:
Nimepata habari kuwa bado yu hai.....
Watanzania duniani wanajua kuwa kajichoma kisu mapenzi, je WAZAZI ama Walezi wantaarifa hizo??
Sisi tunaopeleka wanetu vyuo tunajua wayafanyayo?
 
TIA...inaonekana kuna kajin mahab..nakumbuka mwaka 2008...mbeya campus.. Kuna mtu alijirusha gorofan...kisa demu kuwachanganya kwenye birthday part.
 
Huyu hakuwa amejua wanaume wengine ni washenzi. Pole sana dada. Fika jehanamu salama. Wanaume kama ukimkosa mmoja mwingine atakuja tu hata wa short time huku ukihakiki wa muda kama si wa kudumu. Dada zangu najua kuachwa kunauma ila jua mwanaume si ndugu yako.
 
Mi naitwa Afande naniliu ndo nimepewa jukumu la kukalinda haka kakigori hapa hospitali mpaka kakipona tukaburuze kortini......mwe ila kazuuuri kweli nakaangalia hapa kitandani sikamalizi
 
Cha kujiadhibu namna hiyo?
Mapenzi hayo ameyaanza yeye?
Haya apumzike sasa.
 
Narudia tena...

Ugali ulivyo mtamu....ujiue halafu ukishakufa inasaidia nini???

Dunia ina binadamu bilioni kadhaa kwa nini ujiue kwa ajili ya binadamu mmoja????
 
Back
Top Bottom