Mwanafunzi wa Feza ashangaa wanaofeli mtihani wa NECTA

lol, kama kawaida wabongo mnasubiri mtu afeli ufurahi alafu baadae unajiuliza wewe mwenyewe unafeli wapi
Nikifurahi itanisaidia nini?
Namkumbusha tu kwamba technology haisahau kitu. Akiteleza itamkumbusha... Ipo hivyo.
Kalelewa vibaya ana dharau.
 
Mwisho wao wanadondokea upinde

Mnawaza ushoga tu, what does that say about you? Kimjaacho mtu ....
 
Ina maana dogo ni mtanzania ? Sasa inakuwaje hujui kuongea kiswahili?
 
Tafadhali kindly share JD ya hii kazi tuone kama tunafit tuweze kuapply 😂🤣
 
Sahihi kabisaaa
Mimi kwetu sote tumesoma Gvt from primary to sec level na tulifaulu
Huko kata watoto wanapata single digit wengine zero
Inshort malezi na utambuzi ndo humfaya mtoto afaulu

Elimu ni mazingira na kurithi km wazazi hatuwaandalii watoto mazingira ya elimu watafeli tu na kama karithi akili ndogo ndo kushneiii
 
Acha wivu na ujinga wako ,wazaz wanampromote wapi?hama uko uswazi kunafubaza uwezo wa kufikiri

Sent from my SM-A035F using JamiiForums mobile app
We ndio jinga kabisa...angalia page za wazazi wake,inaonekana hata hujui wazazi wake....mama yake anaitwa Haika lawere na baba yake somebody magesa wa bandarini. Wazazi wake wako wanazurura tu mara Clouds etc utadhani mtoto kawa top in the world..na angalia page za wazazi wake ndio uje uongee utumbo
 
Sema kweli kufeli NECTA kwamba ukose 1,2,3 hata 4 ya kwenda certificate inashangaza sana tena hasa kwa kizazi hiki cha form 4 cha utawala wa Mwendazake na kuendelea na hii haijalishi umesoma kayumba au laah.
Absolutely [emoji817]
 
Hahhaa majitu yaliyofeli FOM FOO yanamuonea wivu dogo.

Nilishasemaga humu jamiiforums pamejaa mavilaza tupu.
 
Mzazi asipotambua umuhimu wa elimu hatafatilia elimu ya mwanae.
Hata kama kakosa pesa anatakiwa afatilie,amsaidie kupata tuition ili mwanae asome.

Ukifika mchikichini unakuta watoto wengi wa gov wakisoma na kwenda kimbiza
 
Humu pamejaa wachawi tupu.

Hawa ndio wanaotuloga.
 
Wivu wivu wivu unawasumbua
 
We wazaz wako wanajivunia nn na wewe?Acha wajivunie inakusumbua nn?mpuuzi kweli wewe,we ndio ulimlipia ada?bure kabisa wewe

Sent from my SM-A035F using JamiiForums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…