MWANAFUNZI: Fahamu shule uliyopangiwa 2015

MWANAFUNZI: Fahamu shule uliyopangiwa 2015

Old moshi nimechaguliwa pcb mazngira vp ufaulu tuelezane


it reflects the name it self, ni old kwelikweli miaka ya ukoloni ilianzishwa, waalimu wengi balaa, pembeni chuo cha police, mita kama 100 hivi unapata chuo kikuu ushirika, usome kwa juhudi pcb ukimaliza uhamie kcmc udaktar maana ni jiran tu unaenda kwa miguu
 
Habari waungwana! Naomba msaada kwa yeyote anayeifahau Magu Sec Mwanza Magu. Na je inamchepuo wa PCB? nina kijana wangu kapangiwa shule hiyo lakini kwa comb ya HKL na yeye haitaki comb hiyo. Na pia nataka kujua mazingira ya shule kama ni rafiki kwa mwanafunzi. Natanguliza shukurani.
 
HABARI WANA JAMVI! Yeyote anayeifahamu MAGU SECONDARY MWANZA MAGU. Na je inamchepuo wa PCB? Tafadhari kwa yeyote anayeifahamu vizuri ikiwa pamoja na kuyajua mazingira ya shule. Natanguliza shukrani.



Magu Secondary kuna PCB ndiyo,ni shule ya mchanganyiko wavulana na wasichana ila walimu siyo wa kuwategemea jiandae kusoma tuition'
 
Napenda kuwakaribisha wale wote walichaguliwa kujiunga kishoju sekondary A level shule ni Nzuri na hakuna ziro pale labda uje nayo wewe please kwa mawasiliano njoo kwenye prt sms nikujuze coz nasoma hapo
 
naweza kumuhamisha mwanangu kutoka nyandagu Rorya kuja msoma mjini au mwanza? ni taratibu gani zatakiwa??



Sijui taratibu za kuhama ila nakushauri ujitahidi kumtoa dogo hapo Nyanduga(si Nyandagu kama ulivyoandika) ile si shule nzuri mama'
 
ID ya kameruni imeniogopesha hivyo siji
 
duuh hii tamisemi sitosahau ilichonifanyia 30/6/2015,maisha yangu yote sikutegemea kusoma HGE, nilitegemea PCB sasa sina hamu tena Ufaulu wangu nina B+ za phys,maths,chem,bios,kiswah,english,na B za civs,hist,geography na G.P.A ya 3.9

mkuu me mwenyewe sitakuja kuwasahau nlipanga niende cbg wamenipeleka hge
 
Habari.
Mimi nimepangwa Kisimiri HKL,kama kuna anayefahamu "joining instructions" zake anisaidie na wale wenzangu tulopangwa huko si vibaya tukifahamiana'
 
Magu Secondary kuna PCB ndiyo,ni shule ya mchanganyiko wavulana na wasichana ila walimu siyo wa kuwategemea jiandae kusoma tuition'

Nashukuru sana mkuu Smart Luke, vipi kuhusu mazingira kwa mwanafunzi je nimazuri
 
Ni mbeya wilaya rungwe(tukuyu) ukitokea mby town unashuka kituo cha mabasi kinaitwa katumba then kuna magari to mwakaleli sehemu yaitwa kandete washuka ie mwisho wa gari kuna usafir boda boda mpka shuleni ni pazuri ila baridi lake ,kijijin kunakoishika nenda ukasome tuu Mkuu ukikaza kufaulu lazima kipindi chetu comb 2 za hge na hgl nadhani kwasasa zimeongeka.

poa poa
 
Mazingira mazuri,bei ya pikipik 3000 kutoka stend,walimu wapo weng,ni moja kat ya shule kongwe tz,mwambie akapige kitabu
 
Mdogo wangu amepangwa Mawenzi Secondary iliyopo Chunya Mkoani Mbeya mchepuo wa CBG. Ningependa kujua namna bora ya kufika huko na kama mazingira ya shule ni mazuri kujifunzia, kama ina walimu kwa mchepuo huo na maabara kama yapo. Asante

Nafikiri inaitwa Maweni sec, sio mawenzi, ipo chunya mkwajuni barabara inapitika, japokuwa sio lami, mazingira sio rafiki sanaa, ila kishule shule inabidi akomae.
 
Mazingira mazuri,bei ya pikipik 3000 kutoka stend,walimu wapo weng,ni moja kat ya shule kongwe tz,mwambie akapige kitabu

Asante sana mkuu. Na nafurahi pia kusikia hivyo. Na kusikia pia kuwa kuna comb ya PCB imenitia moyo. Barikiwa.
 
Hoya Wale Wadau Wa Rungwe Mie Mmoja Wen Kama Vp 2juane Mapema

Aisee rungwe ni very good place to be for studies, nlikuwa pale mie, ni eneo ambalo hutojutia mazingira ni mazuri, waalimu wakutosha..umepangiwa comb gan?
 
Back
Top Bottom