MWANAFUNZI: Fahamu shule uliyopangiwa 2015

MWANAFUNZI: Fahamu shule uliyopangiwa 2015

tujadili kuhusu mazingira ya shule, uwepo wa walimu wa kutisha/ hata kama hawatoshi, usalama wa watoto wetu wawapo huko! hali ya hewa nk.
 
naweza kumuhamisha mwanangu kutoka nyandagu Rorya kuja msoma mjini au mwanza? ni taratibu gani zatakiwa??
 
Habari,
Naitwa ZABRON AMON mhitimu wa kidato cha nne shule ya MOYOWOSI SEKONDARI.
Nimepangiwa shule ya MALAGARASI SEKONDARI inayopatikana hapahapa wilayani Kibondo.
Kwa wenzangu wote mliobahatika kupangiwa shule nawapeni hongera sana.
Kwa maelezo hayo namaanisha kuwa nimepangiwa shule ya wilayani kwangu kwa hiyo, kwa kiasi fulani, ninao uzoefu kidogo kuhusu shule hiyo
hivyo basi; kama kuna mwenzangu ambaye amepata Bahati ya kuchaguliwa shule hii (Malagarasi) au shule yoyote katika wilaya ya kibondo, ningeomba a-reply post hii anieleze kisha nimpe machache juu ya shule hii (hizi)

Au iwapo kuna hata mmoja wetu aliyesoma au anayesomea shule hii (A-LEVEL) Ningeomba mawasiliano yake kama hatojali.
Watanzania wote ni ndugu, Karibuni tuudumishe mshikamano

safi kijana nimependa ulivyoandika . . .sio midogo mingine humu inataka kusaidiwa lakini inatumia lugha za hovyo mpaka kinyaa kuijibu
 
Wale mliopangiwa lwangwa sec karibuni wilaya mpya ya busokelo
 

Attachments

  • images.jpg
    images.jpg
    4.6 KB · Views: 1,455
Mwenye kutaka kujua details za shule ya Mkolani High School na Tabora Boys High School aniquote hapa nitatoa maelezo na maelekezo

Karibu

Tabora Boys mi ni old boy hapo..uliza nlikuwepo A level miaka ya nyuma kdogo
 
Hongereni sana kwa vijana mnaokwenda Mzumbe Academic Village. Msalimieni sana mwalimu Minja...
 
watoto wa kike wowote waliochaguliwa shule ya sekondari kisimiri ....mnakaribishwa kwa maswali hapa. ....ila shule ni nzuri na ni rahisi kufaulu vizuri sana
 
Kwa wale waliochaguliwa kigoma tukutane waweza nicheki whatsapp 0784979520.
 
Tafadhali naomba msaada. nichekieni anko wangu jina Endrew Mwijumbe. jina la shule aliyohitimu kidato cha nne Mtera Secondary School. namba yake S.1202/0046.
 
Vp Usagara sec,dogo kapangiwa huwa,mwenye kuijua vizuri
 
Oi wadau mimi nimechaguliwa kwenda MIST chuo kipo arusha je kunamwingine na yeye kachaguliwa huko

ni chuo kizuri kipo mkoa wa mbeya iyunga yaani tazara.ni chuo kikuu kwasasa nina rafiki zangu wanasoma pale degree walianzia diploma.nenda kasome civil au electrical hasa,
 
Tupo hapa nyako nade?? ebu lete matters hapa tuongee
 
mi nimechaguliwa kwiro boys ila sijui ntapataje joining instruction form coz niko kigoma anaeijua kwiro vzuri anisaidie.
 
mi nmechaguliwa kwiro boys CBG ila sijui ntapataje joining instruction form, niko kgoma anaeijua kwiro vzuri anisaidie.
 
Yan unaingia f5 una simu ya wozap? ama kweli kwa kila jambo kuna majira yake
 
Napenda kuwakaribisha wanafunzi wote wa kidato cha tano waliopangiwa sadani sec school, shule ipo mkoa wa iringa wilaya ya mufindi km 40 kutoka mafinga na hali ya hewa ni ya kawaida baridi lipo la kawaida.
Shule ina mazingira mazuri ya kujisomea, maabara pamoja na maktaba iliyosheeni vitabu vya kutosha.
Kwa maelekezo zaidi nipigie 0656983536.
 
naomba msaada wa majina ya wanafunzi wa SOLE SEKONDARI waliochaguliwa kujiunga kidato cha tano na shule walizopangiwa
 
Back
Top Bottom