secretarybird
JF-Expert Member
- Aug 22, 2024
- 23,554
- 49,962
Aise huyu binti kwa dana dana za kichwa ni hatari, imagine vijana wa hovyo zerominus10 na Bueno walihesabu hizo dala hadi wakachoka.
Apumzike mahala pema peponi.
to HerAhsante kwa Taarifa..
RIP to him.
Ronaldo bado mwaka mmoja nae afe, ana 37.Kwahiyo hata messi atakufa kabla ya miaka 40?
Raha ya milele umpe eeh bwana na mwanga wa milele umwangazie
Aimen!Raha ya milele umpe eeh bwana na mwanga wa milele umwangazie
Kama ilipangwa afie ndani hawo majirani hakuna ambacho wangeweza kufanya asifie ndani.Jamani majirani asubuhi tusalimiane tujuliane hali mtu mpaka anaoza ndani jamani, majirani hawajiulizi yuko wapi?
Shukrani sana mkuu, kwa usahihisho..to Her