Jerrymsigwa
JF-Expert Member
- Jun 23, 2012
- 14,085
- 8,409
Kwa bahati mbaya natumia tochi hayo makitu na mimi ni vitu viwili tofauti kwa kweli sina smart phone
Duh mkuu au uliniingiza town, si uko Toronto canada wewe? Na saiv ndio wanaamka!
Kwa bahati mbaya natumia tochi hayo makitu na mimi ni vitu viwili tofauti kwa kweli sina smart phone
Hapana mkuu sio mimi, na wala sijawahi muingiza mtu kingiDuh mkuu au uliniingiza town, si uko Toronto canada wewe? Na saiv ndio wanaamka!
asante dia
Pole sana bidada mungu atakupa nguvu
Vp hali yake kwa sasa
naendelea vzur dia! asante kwa kujali
Aroooo mkuu kama ilikuwa ni malaria utumiage sasa chandarua, maana malaria haikubaliki!!!naendelea vzur dia! asante kwa kujali
mic u windo! NAKUPENDA
Jamani diha nimekumis more.. Ugonjwa wako umeathiri mpaka pm yangu.
![]()
binam... mzima wewe??
Habari za sasa wakuu..
mwana MMU na JF kiujumla, bidada mango g,
hali yake si njema wakuu.. kuanzia usiku huu mida ya saa tatu, ameshikwa na homa, mpaka sasa anaugulia dawa.
Jamani tuchukueni muda huu kumtakia ugua pole..
Asanteni..