Mwana JF anusurika kifo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana JF anusurika kifo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Sep 1, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,289
    Likes Received: 22,055
    Trophy Points: 280
    Mwana Jamii Forum mwenzetu anayejulikana kwa jina la Azikiwe, jana asubuhi alinusurika kifo baada ya kukumbwa na ajali mbaya.

    Alikuwa akiendesha pikipiki ndipo alipogongwa na gari na kumsababishia majeraha makubwa mwilini mwake.

    Azikiwe alipata ajali jana asubuhi alipokuwa akiendesha pikipiki yake kwenda kazini akitokea nyumbani kwake maeneo ya Ukonga.

    Azikiwe amevunjika mguu na mkono na amelazwa kitengo cha mifupa MOI.

    Tumuombee ili aweze kupona mapema.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Get well soon brother
     
  3. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 24,560
    Likes Received: 18,289
    Trophy Points: 280
    Azikiwe,
    Get Well Soon!
    Lakini pia hizi pikipiki, barabara zetu na madereva wetu!
    Wee acha tuu!.
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,813
    Likes Received: 1,977
    Trophy Points: 280
    Get well soon broda!
     
  5. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,639
    Likes Received: 2,872
    Trophy Points: 280
    Pole sana, twakuombea upone haraka. Lakini Mikela ungesema Mwana JF apata ajali mbaya, hilo la kutaja kifo huwa sipendi sana kulisikia hata kama amenusurika, otherwise tunashukuru kwa taarifa na tuliopo Dar tukamuone (ila sasa anatumia ID !)
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,494
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    my fingers xsd for the lad...get well soon!!
     
  7. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    get well soon
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,543
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Mungu akuponye haraka!!
     
  9. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole sana Azikiwe, tunakuombea kwa mola upone haraka!
     
  10. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    duh...Get well soon...fellow member...
     
  11. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,430
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole sana Kaka! Mungu ashukuriwe kwa kukunusuru na kifo....
     
  12. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,928
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mungu amjalie hawezekupona haraka .
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Praise the Lord!
    Pole sana broda, una kundi kubwa la watu hapa wanakuombea salama!
    U wll be sound and out soon!
     
  14. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,287
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu Azikiwe,

    Mi niko huku ughaibuni maeneo ya Asia, usafiri wa pikipiki ni moja ya usafiri unaotumiwa na karibu kila nchi na kwa kila mwananchi huku, kuna piki piki nyingi sana huku, lakini ajali za mara kwa mara kama Dar hazipo. Watu wanaheshimiana, wanajaliana lakini kwetu bwana madereva wenye magari ndo wenye barabara. Na mwenye gari akiwa nalo kubwa zaidi ndo mwenye bara bara haswa, i hate this basi tu!. Hii inatokana na mfumo mbovu wa utozwaji faini ya makosa barabarani, leseni nazo zinatolewa kiholela kama wauza michicha.

    Nachotaka kusema hapa ni kuwa, kuna haja ya kuangalia upya mifumo na sheria za nenda kwa usalama barabarani ili watu tuheshimiane na tuweze kuwa na amani barabarani.

    Once again, Get well soon brother!! hakika mungu yupo, utapona mkuu.
     
  15. A

    Audax JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    get well soon
     
  16. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #16
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana azikiwe...get well soon.
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Get Well Soon Azikiwe
     
  18. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    get well soon.
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Pole sana Azikiwe!... Pasco pia najua una-recover kutoka kwenye ajali uliyoipata Dodoma... Pikipiki sooo! Haswa hapa Dar...
     
  20. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 5,485
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    pole sana kaka mungu awe pamoja nawe
     
Loading...