Mwamedi bilioni ishirini yetu

Candela

Member
Aug 12, 2021
77
150
Baada ya Mwamedi kuwauza wachezaji muhimu wa Timu yetu na kurudisha pesa yake ameamua kujiuzulu. Tunataka bilioni ishirini yetu mwamedi acha uswahili.
 

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
11,958
2,000
Nini nyinyi Utopolo embu kaondoeni urasimu wa jezi kwa gsm anaewapa 700 kwa kila mauzo ya jezi moja.
 

mutup

Senior Member
Jul 28, 2021
197
250
Baada ya Mwamedi kuwauza wachezaji muhimu wa Timu yetu na kurudisha pesa yake ameamua kujiuzulu. Tunataka bilioni ishirini yetu mwamedi acha uswahili.
kama vipi aondoke tu atuachie timu yetu :D :D
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom