Mwalimu wangu wa kemia ananitaka kimapenzi

Mwalimu wangu wa kemia ananitaka kimapenzi

Naamini kwenye shule za bweni kuna matron ambaye ni mtu mwelewa na pia huenda kuna wakubwa (wanafunzi wengine) ambao ni watu wenye mawazo mazuri unaonaje ukiwashirikisha hilo huenda ukapata msaada mzuri zaidi, namna ya kulishughulikia hilo jambo kulingana na mazingira yenu.

Unatumia msuli hivi kulishauri hili toto?
 
Hii dunia Mungu anashangaa imekuwaje tuko hivi. Shetani mwisho wa siku atatukataa ati
 
Weka picha ya huyo mwalimu wa kemia kisha ndio nikushauri.
 
hahahhaah...doh....watoto wa siku hizi shida sana...mpe tu akutiee
 
Mwalimu wangu wa kemia anitaka kimapenzi ameniambia atanioa kama nakikubala. Nimemkatalia alitaka kunibaka ofisini. nikakimbia. Naogopa kumwambia mama mkali sana sina urafiki nae kabisa.

Mwalimu amenusingizia kosa nimepewa barua nimwite mzazi, mpka sasa sijampa mama najua nikimpa akienda shule itakua balaa mana na yeye atanekandia sana kwa walimu na wanafunzu wenzangu wakati mimi sina makosa. Nifanye nin
i?.
https://www.jamiiforums.com/jf-doct...ctor/792211-msaada-nakojoa-mkojo-wa-moto.html

una matatizo wewe.......
 
Unatumia msuli hivi kulishauri hili toto?
Teh teh, mkuu huenda kuna wengine wanakumbana na madhila kama haya wanaweza ambulia kitu hapa.
Huyu najua yupo likizo hana shughuli za kufanya nyumbani kwao.
 
Mwalimu wangu wa kemia anitaka kimapenzi ameniambia atanioa kama nakikubala. Nimemkatalia alitaka kunibaka ofisini. nikakimbia. Naogopa kumwambia mama mkali sana sina urafiki nae kabisa.

Mwalimu amenusingizia kosa nimepewa barua nimwite mzazi, mpka sasa sijampa mama najua nikimpa akienda shule itakua balaa mana na yeye atanekandia sana kwa walimu na wanafunzu wenzangu wakati mimi sina makosa. Nifanye nin
i?.

Wewe kwa akili zako hizo sina uhakika kama unasoma hata hiyo Kemia
 
Mwalimu wangu wa kemia anitaka kimapenzi ameniambia atanioa kama nakikubala. Nimemkatalia alitaka kunibaka ofisini. nikakimbia. Naogopa kumwambia mama mkali sana sina urafiki nae kabisa.

Mwalimu amenusingizia kosa nimepewa barua nimwite mzazi, mpka sasa sijampa mama najua nikimpa akienda shule itakua balaa mana na yeye atanekandia sana kwa walimu na wanafunzu wenzangu wakati mimi sina makosa. Nifanye nin
i?.

Kwa hizi post zako na uandishi wako nadhani hata hao waalim wako wanatamani umalize shule uondoke,maana hata mama yako mwenyewe huwezi kumuelezea matatizo yako unadhani sisi ndo tutakuweza.?
 
Mwalimu wangu wa kemia anitaka kimapenzi ameniambia atanioa kama nakikubala. Nimemkatalia alitaka kunibaka ofisini. nikakimbia. Naogopa kumwambia mama mkali sana sina urafiki nae kabisa.

Mwalimu amenusingizia kosa nimepewa barua nimwite mzazi, mpka sasa sijampa mama najua nikimpa akienda shule itakua balaa mana na yeye atanekandia sana kwa walimu na wanafunzu wenzangu wakati mimi sina makosa. Nifanye nin
i?.

wewe mhuni tu! Mwanafunzi unatafuta nini huku JF?
 
Mwalimu wangu wa kemia anitaka kimapenzi ameniambia atanioa kama nakikubala. Nimemkatalia alitaka kunibaka ofisini. nikakimbia. Naogopa kumwambia mama mkali sana sina urafiki nae kabisa.

Mwalimu amenusingizia kosa nimepewa barua nimwite mzazi, mpka sasa sijampa mama najua nikimpa akienda shule itakua balaa mana na yeye atanekandia sana kwa walimu na wanafunzu wenzangu wakati mimi sina makosa. Nifanye nin
i?.

Njoo inbox nikupe maujanja.
 
Back
Top Bottom